pro bommer vào đây ti'

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi quandangyeu, 24/5/05.

1. quandangyeu

quandangyeu Youtube Master Race

Mình chơi bommer dc 2 tháng rôi` thấy đây là một mobile rất lợi hại nhưng kho' bắn we' ::( .1 số gió chuẩn thì mình bán cũng tàm tạm nhưng có những loai. gió không thể bắn được.
    Cụ thể la`
    -Gió thuận từ 10h30-12h
    -Gio' thuận từ 9h-10h30(gio' từ 15 trở lên)góc chuẩn của mình la góc 70 nên gió 14 là đã ->90 roai`.gió 15->26 thi pó tay.
    -gio' 6h
    Bạn nào có bảng windchart về góc 60(hổng bít có tồn tại ko :-/ ) share mình với,mình nghĩ góc này lợi hại hơn vì ko có bị giới hạn về gió như góc 70
    mail của mình:cusuhao_22@yahoo.com.

2. sevenup

sevenup Dragon Quest

Vào forum của trang web thegioigunbound.net rùi tìm trong đó ,thiếu gì ,tự bắn là hay nhất

3. AbeL

AbeL Moderator Moderator

Bắn góc ngược đời thế thì ai mà kiếm bảng gió cho được.Bắn boomer có 2 kiểu.1 là bắn Hook Full,Back shot Full.2 là bắn 2.8 bar tất cả đều phải dựa hết vào bảng gió.Cái trong thegioigunbound mù mịt quá.Viết vừa dài người đọc vừa đọc mất thời gian.Thành ra đôi khi máy móc quá cũng không ổn.

4. marquis

marquis Youtube Master Race

add nick anh nà thì anh chi? cho bán boomer nha ku ChinaKaRan

5. forgottencrystal

forgottencrystal Youtube Master Race

ban cai deo gi`
    tui may` ban ngu nhu bo`

6. loire89

loire89 Youtube Master Race

add nick tui cũng được nè tui chỉ bắn cho, có gì vô gb đi rồi tui show cho coi: loire892003@yh.c nhưng cách bắn của tui 1/2 là học của người khác còn 1/2 là tự rút kinh nghiệm và "chế " nếu bạn muốn bắn boomer thì liên lạc sau he, phương pháp giảng dạy dễ hiểu free học phí khà khà