Quá nản warcraft kiếm thế Việt Nam!!!!!

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi nevergone, 12/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nevergone

nevergone Youtube Master Race

Sự thật là từ khi biết chơi KT đến bây h mới chỉ 1 tháng thôi tôi thấy garena có room cho map Kt cũng thấy hãnh diện phần nào vì map này là của người Việt viết và cũng dành cho người Việt:-*.Tuy nhiên, đến ngày hôm nay, tôi thực sự quá ngán chơi KT. =((

Thứ nhất là tệ nạn HM của GG vẫn chưa có chút cải thiện nào, tệ nạn vẫn tràn lan. Đánh với bọn hm ức chế thế nào thì anh em ai cũng hiểu rồi ko nói gì thêm

Thứ hai, khi tôi host cho các bạn đánh, nếu tôi bị hành, tôi vẫn để cho các bạn hành tới end game (đôi khi còn chửi rủa thậm tệ:() và không bỏ qua một tia hi vọng nhỏ nhoi nào. Nhưng tại sao khi các bạn vào host tôi đánh, tôi ra chùy minh hay tụ tiễn hành các bạn chưa đầy 5 phút các bạn quit là sao??? trong khi các bạn cầm những hero thuộc hàng khủng (game vừa chơi có thằng cầm khí võ + thương vương tôi cầm chùy minh ld lần 1 win các bạn thế là quit)

Với tình hình như tôi chắc nhiều bạn cũng gặp phải. Không biết ý kiến các bạn thế nào chứ tôi thực sự nản lắm rồi:-w

2. kehamchoi84

kehamchoi84 Youtube Master Race

Thế thì bạn gặp phải toàn con gà nếu nó chơi nữa thì nó vẫn thua lên nó out là đúng rồi ^_^ !
    Còn HM bây h đã giảm chút rồi nếu bạn LV cao thì vào room LV cao thì ít đi nhiều vì ai cũng có ý thức với game ^^ !@

3. mrkleven

mrkleven Mega Man

chơi cái này thì đứa nào chả ghét bị ăn hành, ăn nhiều --> nản --> quit =))
    nếu ghét bọn quiter thì nên rủ bạn bè chơi
    còn HM, vấn đề muôn thuở, giờ cả aoe chúng nó còn hack thì thôi :-j

4. Yamiichan

Yamiichan Donkey Kong

Vào các room high lvl thì tệ nạn này sẽ ít hơn .

Lên đây khóc mếu thì cũng giải quyết đc gì đâu 8-|

5. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

chuyện ấy thì bình thường =))
    bạn vào room level cao ấy, check xem đứa nào level cao một tý, nhiều người chơi cũng vui vẻ lắm chứ k phải ai cũng vậy đâu bạn.

6. FindMyself89

FindMyself89 Donkey Kong GameOver

v5.0 có chống hm triệt để rồi đó cái này chắc bạn an tâm được phần nào.
    Còn về nạn quiter và cái vụ chửi rủa thì chịu thôi cái này là do nhân phẩm của mỗi người. Mình cũng hay gặp lắm.
    Bên nó bị mình hành -> chửi mình, bên mình bị nó hành -> làm ngay câu gà :(. Pó tay chưa.
    Hôm nay còn gặp vài đứa TT, KMinh, KMy nó -rp hoặc out luôn; bên họ có hero gank cũng out; chơi bị hành 1 tý hero late mạnh cỡ nào cũng out.
    Còn chưa kể gặp 1 số bạn mới tập chơi chưa quen map, nv đã lao vô đánh luôn gây ức chế -> chửi nhau um tỏi + quit.
    Kết lại một câu map nào đi nữa cũng thế cả thôi.

7. Tom_Kazansky

Tom_Kazansky

nản thì sao? nghỉ chơi à? 8-|

8. kyel.boy

kyel.boy Youtube Master Race

HM -> tệ nạn mọi thứ ==! trò nào trong war chẳng bị dính nói gì đến kiếm thế ...
    Hành -> Quit ... Được hành -> chửi cho sướng :)) đó là chuyện bt thôi ... còn bạn được CM , TT đánh cho chúng nó quit ==! là vì toàn đánh với gà zz ko chịu được nhiệt là nó out ngay ... bọn gà tiền ko có ngồi net ==! sao mà chịu ngồi trong đó để bạn hành thà nó ra phòng khác oánh trận mới ... còn bạn vào các phòng level cao thì xem có out ko nhé ;)) sẽ rất hấp dẫn đến phút cuối đấy !!!

9. John Marston

John Marston Donkey Kong

Vừa làm 1 trận room 2 nè, thằng host với bạn của nó lúc đầu vào spam " hack map cả nhà mày chết ko trừ 1 ai cả " xong lúc vào đánh chúng nó hm vkl ra mà đánh vẫn thua bị team tớ chửi cho như chó im re luôn

10. ZzKwOnBoAzZ

ZzKwOnBoAzZ Mr & Ms Pac-Man

Cái này là do ý thức ... đâu phải tại map ... mà cái HM này là làm kèm với war chứ có phải chỉ hack với map kiếm thế đâu ....

11. FindMyself89

FindMyself89 Donkey Kong GameOver

Cái này nhiều lúc cũng gặp mới vô ra vẻ quân tử lắm :-s
    Vào game mới thấy là ngụy quân tử =))

12. linhmoi123

linhmoi123 Youtube Master Race

mới nãy tui vừa làm 1 trận xong . nó hm rồi kon kiu mày không hm àh. nói tùm lum. nãn chơi gặp toàn hm. me tui đánh gần chết kon bos rồi vào ks . kỉu này chắc vào room lv cao chơi ^^! anh em nào có team vào đánh cho vui ^^!

13. dxultimate

dxultimate T.E.T.Я.I.S

Chủ topic nói một câu hết sức đúng nhưng đúng nhất là ở 2 chữ "Việt Nam".
    Bạn cứ ra nước ngoài chơi, bảo đảm ý thức gamer nước ngoài cao hơn hẳn :D

14. toiyeuVN2807

toiyeuVN2807 Youtube Master Race

rủ những người quen mà chơi, chơi trên GG thì phải chịu thôi :-j

15. civrocker

civrocker Mr & Ms Pac-Man

mình cũng thích chơi KT lắm nhưng mà sang UK rồi,đánh Garena thì host VN với UK rất lag...khó chơi..thi thoảng mới host tốt dc mặc dù đường truyền là rất tốt.Mình có thử chơi DOTA room EU thì thấy ...rất ít hm,với mình thì chưa gặp bao giờ...đánh room lvl thấp chúng nó cũng cắm ward khắp nơi,ko thấy hm.Vì vậy công nhận là tùy ý thức gamer nữa chứ nạn HM ở VN thì trừ phi chính nhà sản xuất war ngăn chặn mới dc. :)

16. Tom_Kazansky

Tom_Kazansky

nói đúng mấy thì topic này cũng phải lock ! 3:-O

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.