Raw Zone vs Smack Down! co ai bit game này không?

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi ~TripleH~, 11/11/04.

?

Bạn mê cái nào nhứt?

1. Here come the paint

0 phiếu
    0.0%
  2. Raw vs Smackdown!

5 phiếu
    100.0%
  1. ~TripleH~

~TripleH~ Youtube Master Race

hè hè như mấy cô chú bác dì cháu..... tui cũng mê WWE lắm! nhà tui nghèo nên chỉ mua đuoc cái may PS 2 thui! khi mua duoc cai máy là tui mua ngay cái Here come the paint liền ! choi cái đó công nhận vui thịt nhưng tui thay no co ve không giống lắm trong WWE vì co vài nhân vật có nhạc không giống trong thực tế lắm! ::( vidụ như: the Rock chẳng hạn! ko tin thì cứ về nhà mây bác nghe lại xem! thứ 2 là Brock Lesnal co chỉ số Overall cao wa' so với thực tế thì ảnh còn thua Golberg mà (Golberg chi co 90 thui) thứ 3 là khi bạn luyện season thì thực ra con của bạn cũng đâu co' manh lên ti' nào đâu !!!! cho dù bạn có luện nó lên 100 đi nữa cũng dzậy àh ! chắc mấy bà con nghĩ tui xạo phai ko? hehe ! các bạn cứ lấy con 100 của ban đánh với Brock xem sao! cứ đễ nó F-5 bạn hai lần coi ! bạn sẽ bị pinfall ngay khi bị vàng đầu còn mình f-5 no' ( bac chuoc Finish move no') 3 lần anh ko si nhe gì cả !!! vo^ lí het sức! còn khi mua R vs S ! thì lại khác à nó co vẻ chậm hơn so với bản cũ và phản đòn cũng khó hơn nhưng đặc biệt là chiêu Finish move thì vô cùng dễ phản đòn!!!!!! sao kì vậy ta??? ::( nhưng nó cũng có vài cái hay hơn bản cũ là ở chỗ có voice của mấy cha (King , J.R, Micheal.....) đoạn giới thiệu của nhân vật cũng thật hơn so voi WWE , cách chơi cũng hay hơn! có chế độ Clear và dirty làm tui thấy khóai nhất!! trong bản này Trùm nhất là anh HHH !overall là 94 lận !!!! ;;) tui mê anh này lắm chieu PEdegree trong bản này dính 1 cái là ngủ tới chiều, còn trong bản cũ ảnh bị phản đòn như điện! cứ đúc vô háng và bị người ta hất ra! :whew: nói chung ai mà mê WWE thì sẽ mê cái bảng này cho mà xem! MIMI đang bán đó

2. ~TripleH~

hu hu Bộ ko ai bit game này hả chài ?? buồn wa' tự viết cho một mình đọc luôn! àh luôn tiện nói luôn trong phiên bản này phần Diva cũng hơi bị hay đó ai cũng hot hết trên ! season của nó cũng hay có voice của mấy anh trong WWE đó nhưng sao bản này nó đề cao John Cena wa' ảnh có 2 chieu F-U lận mà dính chiêu nào cũng ngủ tới trưa hết là sao vậy cà! có ai noi cho tui bit ko? The Rock ko còn mạnh và nhanh trong Here come the pain nữa ảnh hơi bị chậm còn chiêu :"People call elbow cũng ko có gì thay đổi so với Phiên bản trước! khi ảnh dùng chiêu này mà ai đụng đến con đang nằm là ảnh bị mất tuyệt chiêu nên chiêu này hòan tòan vô tac dụng với chế độ đấu 3, 4 người >.< nhân vật trong đây ngầu hơn hơn so với bên ngoài ! nhứt là HHH ảnh wa' ngầu mặc dù hơi bị dirty ! undetaker thì thôi khỏi phải nói chiêu nào cũng ns hết! bị choke slam thui là ngay cả JBL cũng ngủ! Rko của Randy thì hơi bị dở ở chỗ ai bị dính chieu này khó bi pinfall ngay lắm tỉnh như ruồi! hu hu còn bà con nghi như thế nào ?

3. ~TripleH~

Trong Phiên bản này còn có chế độ online đó ! ai giàu mua cái 700k (modem) về mà chơi mạng thì hết xẩy! nhà tui cũng có multitab nên bữa nào mà rảnh là rủ mấy thằng bạn về nhà WWE liền! tui mong tìm duoc người cùng sở thích và mê WWE đễ rủ về nhà WWE tại chỗ nhà tui cũng vừa đủ cho khỏang 6 người chơi ! vừa vặn cho 6 player trong game này! he he!

4. Edge(VN)

Edge(VN) Dragon Quest

Triple H nè , sao không qua bên kia bàn luận luôn cho vui , tự nhiên lập topic riêng rồi tự mình biểu diễn luôn :)) , nói vậy thôi , sao ông không qua bên topic kia , nhiều người bàn luận cho vui với lại mắc công tui post 2 chổ !
    Nhà ông ở đâu , ở HCM hay Hà Nội , nếu ở HCM thì tui là người đầu tiên tình nguyện tới nhà ông cho ông vài chiêu , để ông biết mùi lợi hại của Edge :)) !

5. ~TripleH~

he he tui ở Hcm mà !! ha ha ok
    bữa nào rảnh tìm tui trên gun bound hen !

6. Spiderman

Spiderman Persian Prince

úi giời ơi ,bây giờ mà con mê Triple H sao anh bạn , thằng này bây giờ chơi bẩn lắm , xài không vô đâu , mà phần mới này cũng nhảm nhí ở chỗ chỉ số sức mạnh của nhân vật quá , thằng Triple H mà mạnh nhất mới lạ áh , mạnh hơn cả Taker thì thôi thua rồi , lỗi này lớn quá . Hiện nay thì Taker là vô đối thủ , mặc dù tui không thích nó nhưng cũng phải công nhận là nó giỏi nhất ,vừa mạnh vừa dai , vừa đánh hay , Triple H mà đụng Taker thì chỉ có ăn đòn , nói trắng ra là tui cũng không thích Triple H qua WWE vì thấy nó có cách đánh quá Dirty , mà đánh thì dở ẹt àh , chỉ được cái là nó bự con và rất dai sức , và cách Finish move của nó hơi khủng khiếp , nếu ở dưới sàn là nát gáo như chơi. Vì vậy chỉ số 94 của nó chỉ là giả tạop thôi bạn àh ,tui chỉ chầm cho nó 91 là hết mức , The Rock thì 92 vì Triple H không phải là đối thủ của Rock đâu , qua nhiều trận đánh đủ để xác định rồi , mạnh nhất là Taker 93 , còn 1 phần sai lầm nữa là Big Show và Kurt Angle , quá nhảm nhí , Big show mà chỉ có 84 , còn Kurt tới 94 , cực kỳ nhảm luôn , Big Show thì chỉ có Brock , undertaker , Gold berg , là đối thủ của anh thôi ,còn bao nhiêu thì không chịu nổi kể cả HHH của bạn luôn đấy , chỉ số của Big show cũng phải ngang với Taker là 93 mới đúng WWE , còn Kurt thì cao lắm là 89 như bản cũ , không hơn không kém.