Requiem :Bloodymare - Open beta ( new topic )

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi chaika, 17/6/08.

1. chaika

chaika Mr & Ms Pac-Man

:hug: Cuối cùng thì Requiem :Bloodymare cũng OB ngày 17 - 6 . Tranh thủ thời gian update fix bugs nên tớ lập cái Topic mới cho nó sạch sẽ. Các bạn chuyển qua hết đây bàn luận nha
    Theo thống nhất anh em VN ta chọn Hammerine (PK - sever 3) làm nơi đóng đô.
    Tớ lấy char warrior tên : Chaika
    1 Người VN nữa char Temp : Mycrofttav
    ... tập trung ở crenset để giúp nhau làm quest nha
    Anh em viết cái nick và báo danh nhé :hug:

2. nghiavkf

nghiavkf Mario & Luigi

hiện tại có bạn nào có acc prenium cho mình mượn test khoảng 10-15 phút được không ??? mình sợ mạng chơi bị lag nên chưa dám thử, nên bạn nào có acc prenium thì cho mình mượn test nha >.<!, test xong mấy bạn đổi pass được mà.
    mail của mình là nghiavkf@yahoo.com

3. premiumheart

premiumheart C O N T R A

Mạng VNN thì chắc chắn ko bị lag , FPT thì còn tùy người nhưng khả năng mạng FPT chơi ngon là rất thấp +_+ .
    Tui chơi bên turba , nick cencius .
    Tình hình là Hammerine sẽ rất đông :( , ko biết cresent thế nào chứ bên này ks nhau từng con mob

4. nghiavkf

nghiavkf Mario & Luigi

mạng mình là mạng fpt, chẳng lẽ lag seo >.<!, choi các game khác thì ko lag chút nào chỉ muốn thử game nì coi lag ko rồi mới quyết định bỏ tiền

5. khanhhoa53

khanhhoa53 Youtube Master Race

Có ai biết lỗi gì đây không :you need to purchase a subscription plan ,khi đăng nhập vô game thì bị,cong trình download đến mấy lần ,chờ bữa giờ mà không chơi được,ai biết giúp giùm để được chơi ghiền quá rồi.Thanks.

6. Kazuma-san

Kazuma-san Persian Prince

hix treo máy down từ trưa nhưng về thì phát hiện máy bị quá tải nhiệt tối cũng chả chơi được , lọ mọ lôi máy ra lau chùi cuối cùng cũng hết đành để tối nay treo máy down tiếp chắc mai có thì chơi

7. nghiavkf

nghiavkf Mario & Luigi

hix, ai co acc prenium cho muon test thử coi có delay ko đi >.<! mấy bạn đổi acc được mà >.<! mượn cả ngày hổng ai cho mượn tét thử >.<! , 10 phút thui mà huhuhuhuuh

8. daoduytung3000

daoduytung3000 Mr & Ms Pac-Man

Vậy chừng nào nó mở server non-prenium vậy mọi người.

9. hhh_b6

hhh_b6 Dragon Quest

chờ non pre ra test thử rồi mua pre cũng đuợc mà :cool:, rồi thức chừng 5 ngày là đua lại top ok thôi =))
    ko ó sv non pre mà tới 19 thì non pre acc mới vào đuợc còn pre đuợc ưu tiên chơi truớc:devil:

10. premiumheart

premiumheart C O N T R A

Bà con lập G chưa cho vào với :D Hix mới lên 20 . Ngày mai bận ko chơi được mới cáu phí 1 ngày pre :'>

11. khanhhoa53

Sao bài tôi không bạn nào trả lời vậy ,cai diễn đàn ngày càng chẳng ra sao,biết thì trả lời mấy câu tốn nước miếng mấy ông à.Thế lập cái topic to đùng thế làm gì ,mod xóa topic đê cho đỡ chật.

12. ali33va40cogai

ali33va40cogai C O N T R A

sao update full 100% vao game báo invaild version là sao thế nhỉ?
    có phải mắc công cài đặt lại game ko?

13. khanhhoa53

Bạn down lại bản full ở trên trang chủ đi,cái đó có thông báo trong forum của nó,down lai là sẽ updata 100% ,và vô game hết sai phiên bản à.

14. ali33va40cogai

ali33va40cogai C O N T R A

bản full 1 GB mấy lun hả,lâu bà cố

15. premiumheart

premiumheart C O N T R A

Không trả lời có nghĩa là không ai muốn đụng đến cậu hết , có nói cũng chỉ là chửi cho thôi :'> .
    Giờ tôi mượn bồ cậu xxx 1 hôm xong trả lại được ko ?
    Người ta cũng phải chơi chứ ? acc vứt không cho cậu nghịch chắc . Hơn nữa việc mượn acc trong mọi trường hợp đều gây khó chịu cho người khác cho dù cậu có cố ý hay không , như ví dụ đang làm quest out ra cho ông vào xem . Ông vào chả lẽ đứng im ngắm ??? chạy đi chỗ khác chơi thì tí mất công thằng cho mượn lại phải chạy bộ lên chỗ train , hay ngu hơn là bị quái đánh chết nhe răng mất% của người ta .
    Nếu đang CB thì không nói làm gì , acc ko có thì share được , đằng này chỉ đợi 2-3 hôm mà không đủ kiên nhẫn thì thôi nghỉ luôn đi . Chơi game này không có bot như VLTK đâu mà grind mệt lắm , sợ bác vào đánh không nổi con mob bị nó đập te tua rồi out luôn mất hứng ....

16. nghiavkf

nghiavkf Mario & Luigi

chuyện gì vậy cha nội ????? tui mượn acc rồi ko ai cho nên đâu có mượn nữa đang ngồi đợi cho free đây mắc giống ông chửi tui ????? với lại ông nhìn kĩ coi ai pót nha', tui mượn không được thì tôi có mượn nữa đâu, cũng đâu phải tui đánh cái bài pót trên đâu mà chửi khí thế vậy cha ????? Tui nói trước nha, từ trước tới giờ tui chưa chửi thằng nào hết ông là đầu tiên đó.

17. ImmortalQueen

ImmortalQueen C O N T R A

- Sao OB vẫn bị Internet Rean Failed vậy nà T_T, rốt cuộc vẫn không chơi được cái game này, chán hem.

18. Kazuma-san

Kazuma-san Persian Prince

có ai bị lỗi cái file 00000053.RTF không nhỉ ?? không hiểu sao update cái file này toàn lỗi nhưng mà nó vẫn update tiếp và có vẻ như vẫn vào chơi được nhưng mà cứ bật lên là nó lại update file đó , có ai bị không ???
    mà mọi người chơi sever nào ???

19. chaika

chaika Mr & Ms Pac-Man

Hơ hơ, mải chơi quá nên ko vô ngó topic.
    Tớ chơi ở sever thứ 3 ( sever PK đó )
    Ko thấy lỗi như cậu nói
    Dân ta + dây tây đều là trâu vàng cả :hug:
    Tình hình là vẫn chưa lập guild VN vì đợi các anh em ngày 19 mới vô đuợc. Chỉ có vài người có pre acc chơi truớc thôi.

20. nghiavkf

nghiavkf Mario & Luigi

mình đâu có bị lỗi update gì đâu, mặc dù là chưa có acc để chơi >.<!