Risk Your Life!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi ngockhanhgame, 1/1/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ngockhanhgame

ngockhanhgame Youtube Master Race

Game này kha' hay 3D MMORPG tui mua o ngoài Thuý Vi chơi cung hay ko kém Mu đâu nhung ko bít tiếng Anh tui pó tay..... bác nào chơi rùi lên điểm danh đi đặc biệt hình anh rất đẹp ăn đức Mu ...... có nhiều Skill rất đẹp co' nhiều chủng tộc cho ban lựa chọn..... sau day la` một vài hình ảnh .....game này ko lagggg ko full .....chưa có bác việt nam nào trong đó cả....

2. Bunnyforever

Bunnyforever Guest

--- Sao tến này spam lung tung thế nhỉ? Chỗ nào cũng thấy topic này cả! Bít vậy lúc nãy cho 1 thẹo thay vì chỉ move đi khỏi box L2!

3. luan

luan Donkey Kong

RYL ko phải là 1 game mới mẻ gì hầu hết các gamer vn đều chơi wa và đều chưởi vì sever nó thu tiền ^^...ko biết cái sever của bác sống được bao lâu???^^ đừng trừ exp em plssssss.....

4. what_your_name_?

what_your_name_? Youtube Master Race

xin lỗi nha server tui dang chơi free hoàng toàn các bác ko tin thi` ra Thuy Vi mua cái disk R.Y.L di về chơi thử..... rất đông người đó

5. what_your_name_?

what_your_name_? Youtube Master Race

cai server nay` miễn phí tui dang chơi ne`

6. luan

luan Donkey Kong

T_T cho cái trang chủ đi bồ nói ko vậy tôi biết tìm ai bây giờ T_T...nhân tiện giới thiệu game này cho mấy u chơi ^^ www.roseon.com ^^

7. 105hoangphuc

105hoangphuc Youtube Master Race

u chiệu khó đi ra tiệm mua di game này tới 528 m lận

8. soso2020

soso2020 Youtube Master Race

Lineage 2 người ta còn 1.4G là file nén còn chưa nó huuống hồ chi 528M. Như vậy còn download được. Chắc quảng cáo cho Thuy Vi rồi

9. ngockhanhgame

ngockhanhgame Youtube Master Race

ko dám đâu tui đâu có dư hơi đâu mà đi quảng cáo giùm T V đâu tại tui thấy ở đó có bán mua về chơi cho lẹ ... mắc công down lâu thía mồ......ra mua cài vô tíc tắc là ok ...còn down phải chờ hừ ..... mệt lắm bác có biết tâm trạng của tui khi ngồi down load ko .... tui chỉ muốn vô tung hoành chứ ko phai ngồi ngáp dài ngáp ngắn đâu....trang web là www.ryl.com.my chơi miễn phí hoàn toàn tui đang chơi .... nick là Kenzin class fighter

10. VATC

VATC The Warrior of Light

Cái này vào Box game online mà bàn luận, trong đó cả đống cao thủ RYL luôn, đây là box tin tức mà, game này đâu có mới lắm đâu mà bạn giới thiệu.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.