Rồng là Pro hay Noob ?

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi khongkhongbiet, 18/6/05.

1. khongkhongbiet

khongkhongbiet Youtube Master Race

Theo tui thì tui tội nghiệp mấy chú rồng quá, mấy chú bot ngày bot đêm để được thành rồng , cuối cùng thì mấy chú được gì ?
    1.Được cái hư danh , chứ trình độ bắn không thay đổi , ai bắn hay thì hay bắn dỡ thì dỡ đâu phải thành rồng là bắn hay hơn đâu , chỉ được cái đau lưng và nhức mắt .
    2.Game của VN bây giờ khá phong phú War III LA , PTV , TS , Volam , Gunz , tui đang luyện mapletory , GB tolet , ... sau này chắc còn nhiều nữa , trong khi mọi người đang hưởng thụ những game mới thì mấy chú rồng GB đang cực lực " làm việc " như con dã tràng lấp biển , nghĩ mà tội nghiệp , đã vậy lâu lâu bán thua bị tụi con nít lên đây rêu rao .
    Tui viết bài này ko phải để chê trách mấy chú rồng , chỉ là tội nghiệp mấy chú thôi , " bỏ cái mai rùa xuống " để nhẹ nhàng , chơi game là để giải trí chứ không phải là con mọt .
    GBVN tui cũng có chơi nick : GangsterVN chú nào thích thì add nick giao hữu , mấy hôm nay ít bắn GB tại nhiều game hay quá

2. Diamon_Boy1412

Diamon_Boy1412 Mr & Ms Pac-Man

Rồng cũng có thể là noob và pro cả hai mới đúng đấu qua mới biết muốn nhận biết một người nào đó hãy đấu một trận rồi nhận xét

3. @KYSIKHONGDAU@

@KYSIKHONGDAU@ Legend of Zelda

o`o` .... cái đó nghe dc đó ... chứ cứ xem cái tốc độ bot chóng mặt của mấy chứ rồng VN thì chắc còn phia tui mới lên dc riu2 chiến wa' ....... hahha ....

Các anh rồng VN nghĩ sao phải cho anh em bắn với chứ .... cứ thế này thì càng lên cao ai cũng phải bắn cất lực mới có thể giữ rank áh .... vật thì em chỉ xin giữ cái cấp Double gold Axe của mình thui vậy , em ít tiến lắm ....

4. Diamon_Boy1412

Chài rồng thì bot ( có lúc mà đa số) lúc bắn tay đôi thì ko thể nào thừa nhận đây al2 một con rồng ( rồng gì ko biết),công nhận rồng len Gp lẹ thiệt len quá trời lẹ lun tui ko ngờ thiệt lun đớ mới đây mà đã lên 10... GP chóng mặt (xĩu) tui ko nờg làm rồng lên gp lẹ thiệt ko biết họ dùng cách nào 1: bot 2: đua cho người ta luyện cấp tốc( vậy thôi :D ko đồng tình xin đừng nói lời cay đắng):D

5. lebaophucviet

lebaophucviet Qingfang Moderator

rồng nào thì ko biết chứ rồng GBVN thì bot trùm, lo chạy GP, thời gian đâu luyện tay chứ, nếu thấy nó bắn mà pro wá thì xin khoan hãy phục, có thể là aimbot mà thôi. Aimbot GBVN đã tràn ngập

6. Diamon_Boy1412

Bởi vậy mới nói gbvn chiêu mộ hacker ko rồng ko ai có ai tự bắn cả ( có cũng hiếm) luyện tay àm lên gp quá xá lẹ lun
    Tui sợ rồng vn lắm bot ko

7. Hanh_1990_14

Hanh_1990_14 Legend of Zelda

Theo tui nghi~ thi rong cung co pro ma cung co noob.Nhung cũng co ròng pro nhưng choi xấu.Hic... hôm bũa vào bắn gặp con rồng linhloi gì đó (ko nho tên) thấy ảnh để map SEA OF HERO.Tui chon mage.Ai dè đâu khi tất cả đều rdy ảnh liền chuyển sang dòng cây cầu(quên tên roài) lua con hút(quên tên luôn roài :) ).Trên người lại mặc thêm bộ bunge.Po tay.Lúc đầu thấy mặc bô bunge là thấy kì kì rồi.
    Con có bửa gặp con rồng WhiteFang.Bên ngoài room post cai tiêu đề dữ lam:rdy nhanh hoac kik.Tui mới vô.Moi kịp chon xe,moi rdy va cuoi cùng--->ra ngoài Free Board.Rồng gì mà lại sơ rìu chiến mới ghê

8. darkinstar

darkinstar Youtube Master Race

ko phải rồng nào cũng noob đâu . GBVn cũng có 1 vài rồng bắn được phết

9. black9dragon

black9dragon Youtube Master Race

Noi nhu vay cung~ toi nghiep cho rong` . Ban' pro or noob thi` ke^. rong` . Lam` gi` phai~ noi' nang nhe. nhu the^' nay` . Nick tui la` C0caluvPepsi neu muon giao huu~ voi' tui thi` add nick nay` nha !!!

10. Snake_

Snake_ Youtube Master Race

Noob ! Vâng ai chả noob, tui đố ai bắn GB mà chưa từng noob 1 lần nào đó. Bot thì kệ họ, họ lên P để họ giữ cái rank trên top của họ thử hỏi có ai mà rank cao lại không muốn giữ chứ. Còn việc dùng Aim tùm lum thì sao đó là do mấy ông GM không phát hiện ra mà Aim thì dùng để có lợi thế cho người chơi, mà người chơi thì ai mà chả muốn điều có lợi cho mình, 1 là các ông không biết Aim là cái gì nên không dùng được ghen ăn tức ở lên đây chửi vài câu cho bõ tức, 2 là biết nhưng vì sĩ diện nên chì dùng ở những nơi kín đáo thôi. Phê bình mấy con rồng là noob là bot là aim thì ai không dám khẳng định mình không muốn chơi mấy thứ đó, chẳng qua không có thời gian thôi, tôi nói đúng chứ ?

11. nhungtuan7

nhungtuan7 Donkey Kong

Lolz ai dư tiền thì cứ việc bot thoải mái chả ai cấm các bác rồng cả nhưng bot làm sao cho khéo nhé GM mà tra ra là ko những bị trừ GP thê thảm mà còn bị block nick nữa. Rớt hạng là cái chắc nhớ đấy !

12. onlymylove

onlymylove Mr & Ms Pac-Man

rồng bot thi cũng lên dĩa hết rồi !
    cần gì fải bàn ! Noob hay pro cũng chả cần nói ở đây ! Thằng bán hay thường im lặng , đứa bán dở mà cái miệng cứ oang oang chê này chê nọ , đến hồi vào bắn miss thì sĩ diện out ra ngàoi ! :hug: ha ha ha ha

Chán vãi cái bọn này , mới tập tành bắn GB lên nổ mát trời ! Hèn chi dinh Độc Lập thông báo hôm wa bị ăn trộm Bom ! #>:)

13. Demon Hunter

Demon Hunter -= Vạn lý độc hành =-

Ai bảo aimbot thì bắn hay nào. Hôm bữa bắn với 1 tên mà mình biết 101% là aimbot, trong 1 màn hình thì dù đổi gió mất góc cỡ nào cũng trúng, ra ngoài màn hình thì ảnh không trúng phát nào =)) Lại còn noob delay, cứ chửi mình "sao mày mới dual mà không bị delay"
    Nói thiệt aimbot kiểu đó vô gặp mình thì có nứơc thua trắng, ngồi đo không biết tính delay thua thí mồ luôn :D

14. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Rồng aimbot hay ko thì ko chắc,nhưng bot thì chắc chắn 1 số vị dragon top đầu có bot,chơi gần nhà heero có 1 vị rồng đấy,anh ta bot ko phải 1 máy mà là 4 máy lận =)),bot kiểu này ko sợ bị ban =))

15. Kidhaohoa

Kidhaohoa Mr & Ms Pac-Man

hehe thế thì tốn tiền net nhỉ,4 máy cơ mà .Tốn kém wá hic hic

16. deadly

deadly C O N T R A

Rồng gì toàn noob với bot , ai từng bắn với 2 con WhiteFang za Hiroama là bít , khỏi nói
    Rồng bot dữ quá nên lên hạng xuống hạng liện tục , 1 chú rồng đỏ xuống làm rồng xanh òi

17. nhungtuan7

nhungtuan7 Donkey Kong

Rồng thì cũng có PRO có NOOB mà các bác đừng vơ đũa cả nắm như thế ! Nhớ hồi đó có acc rồng xanh của anh em nhà BlackDylan guild The God hùi xưa đó. Bắn PRO vãi ! Còn nữa rồng bạc yeuemnhieu17 nữa bắn cũng đâu có thua ai. Một trong 2 người ai bắn cũng được mà. Còn lại thì hông bít :D

18. zikzak_000

zikzak_000 C O N T R A

em ko bít rồng ở gbvn thế nào chứ em vừa win 2 ván liên tiếp silver dragon và 1 blue dragon ở gb inter nè. Em thấy tụi nó bắn cũng ko phải là pro lắm. Em có screenshot đc 1 phát nhưng chưa biết cách post, bác nào biết chỉ em nha. Nick gb inter của em là iamthewhoami

19. xuanhung

xuanhung T.E.T.Я.I.S

Cũng có trường hợp 1 acc mà có tới 2,3 người cùng chơi thì sao nhì.Ko bot thì cũng 24/24 ắt là lên rồng chứ.Chuyện tốn tiền hay ko là của gamer chứ ai cần biết làm gì.Nhà giàu thừa tiền thừa thơi gian đú làm sao lại.Cả mới có 21 con rồng lâu lâu hoạ hoằn mới gặp được 1 con đi lang thang,chúng nó toàn đi theo đội ko hà.Cho nên làm sao biết tất cả rồng gunvn noob hay pro đâu.Bữa nào điên điên lên thì noob cũng thành pro,pro thành noob.aim = pro,pro = aim.Chắc chắn các ông các bà biết người khác xài aim chăng?Bắn giỏi kiu người ta aim,aim khôn khéo thì đươc goik pro =)) >> bó tay!!!!!!!!!

20. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Bạn upload cái hình screen shot của bạn vào những host ảnh như: www.photobucket.com (cái này cần đăng kí) hay www.imageshack.us sau đó copy cái link của file rồi chèn vào tag IMG như thế này nè:

Mã:
    [IMG]Link của ảnh[/IMG]