S.U.N Online....Version Global Full English...Hãy chơi và cảm nhận nào...

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Hitmanvxx, 16/9/10.

1. Hitmanvxx

Hitmanvxx Youtube Master Race

Sun này ra lâu nên mọi ng chắc biết hết rồi...Nhưng tôi chỉ thắc mắc là đi khắp các diễn đàn lẫn tìm trên google thì rất ít ng chơi lẫn thông tin cho anh em.Chắc tại toàn tiếng hàn..Nay nó ra bản full eng rồi mọi ng chơi lại nhé..Đồ hoạ rất đẹp...cách chơi cũng tàm tạm..nói chung nhiều cái để khám phá....các bạn đăng ký ngay tại webzen rồi load game về ( 2,4gb..ưu tiên down = torrent nhé các bạn tốc độ nhanh hơn rất nhiều so với direct link đấy.)..
    web: http://sunonline.webzen.com/ ....vào đó sẽ có đủ thông tin....tôi hiện chơi sever EU channel 1 ^^...

2. raitokun

raitokun T.E.T.Я.I.S

trò này bản E hình như ra từ năm ngoái thì phải :-? trước lên IJJI bắn A.V.A có thấy

3. Hitmanvxx

Uhm ra lâu rồi bạn....Nhưng lâu ko có game gì chơi với lại ko thích mấy game vn nữa nên lót tót kiếm thử..load về thì chơi thấy thích wa...đã test all class suốt đêm wa mới ngủ dậy...^^...giờ đi kiếm tiếp guide đây...^^....cũng là game của webzen nên các bạn sẽ thấy phảng phất hương của MU...nhất là trong design mob và item,...wen thuộc lắm đấy...

4. T&H

T&H The Warrior of Light

Thật sự mình chơi cách đây 2 năm, bản hàn quốc. Đẹp thì đẹp mà chơi buồn ngủ vô cùng :|

5. minhhiep92

minhhiep92 Mr & Ms Pac-Man

cái này gamevn có 1 topic rùi, 1 dạo rất nhiều người chơi, dần dần chả còn ai chơi mấy tại lúc đó nó ko update map mới, 1 số lại map train lại cần phải có $ mới vào được
    hum trước gửi mail thấy nó update map mới, assasin thì phải

6. Hitmanvxx

^^..cảm ơn quan tâm nha..có ng wan tâm là tốt wa rồi...tại ít ng việt mình chơi quá..hehe....Update mới hay ko thì mình ko biết tại vì..mới chơi mà....còn game bùn ngủ thì chắc cái nì tuỳ sở thích mỗi ng thôi...nhưng mà cũng công nhận có vài quest đúng buồn ngủ thiệt..Mà mình thích game nhất ở chỗ mỗi class nó có rất nhiều cách build để tìm hiểu..thấy tựa tựa wow ấy....nên đang ham hố ch7oi thử xem sao...tạm thời thì thấy game chấp nhận dc..^^....giờ nó ra bản full eng rồi hình như có nhiều cái mới nên thấy tụi bên EU chơi đông lắm....mình mới vào thôi mà cái list friend hơn chục đứa rùi ...ko sợ bùn đâu ^^

7. Cloud88

Cloud88 Legend of Zelda Lão Làng GVN

Giờ đổi thế nào tớ cũng chẳng rõ vì nghỉ game lâu rồi nhưng mà < 7x thì Circle với Dragonic quá imba. Circle thì mana shield hấp thụ 90% dam, block max 5k dam, stun rate cao nhất game, skill thì xuyên giáp. Dragonic buff stat lên cũng tởm luôn.
    Mà sao cậu chơi sv EU làm gì cho xa. Chơi sv ở Hàn ko thích hơn à :-?

8. doicatvn

doicatvn Fire in the hole!

Năm trước mình cũng chơi rùi, thấy khá hay. di Dun vui ghê . ma` GAme này chơi Mage hay buff là ok

9. LNeo

LNeo Mega Man

Game này bên tàu có p-sv rồi đó :>

10. raitokun

raitokun T.E.T.Я.I.S

biết tới game này từ vụ có con nhỏ nào bán thân để mua items cho bạn trai

11. LNeo

LNeo Mega Man

Thằng bạn trai ép con đó bán thân để lấy lòng thằng cho nó item :|

12. Bergelmir

Bergelmir The Lone Traveler from Vault 101

có thằng bạn trai khốn nạn vậy lấy kéo xẻo XXX nó cho rồi :-"

13. MaxUltimate

MaxUltimate Fire in the hole!

Trên đời vẫn còn nhiều đứa dại thật :)) Tốt em ...........

14. trangiaminh

trangiaminh Mario & Luigi

thế tóm lại game này có ai chơi không , để còn kéo về chơi thử .

15. MaxUltimate

MaxUltimate Fire in the hole!

Nhìn là biết không có ai chơi rồi ...còn nếu bạn thích chơi thì cứ down ...vào game vẫn còn khối bạn NN

16. Hitmanvxx

HIx..vậy con nào mạnh late game bạn ơi...đang phân vân nên chơi element hay valkyire wa..còn shadow nữa....cái nào cũng mún chơi hết....

---------- Post added at 16:07 ---------- Previous post was at 16:05 ----------

Người việt thì mình ko thây ai hết...còn nước ngoài thì đông lắm bạn...lowlevel map cũng có rất nhiều ng..ko sợ cô đơn một mình khi gặp quesy chui vào dungeon....load về chơi chung với mình đi ^^...train english cũng tốt hehehe....mà chủ yếu cái này mình chơi cho vui thôi vì ko còn time nữa...khuyến nghị ai máu game mà muốn chơi thất sự là chơi thì hãy chơi những game nổi tiếng và paid to play..như wow ^^....khác xa...

17. trangiaminh

trangiaminh Mario & Luigi

ò , trong lúc chờ cái vindictus , down cái này về coi sao :)

18. Cloud88

Cloud88 Legend of Zelda Lão Làng GVN

Về late có thể DK combat sẽ mạnh lên nhưng con này đoạn đầu thì oải lắm.
    Còn Element giờ có update skill mới ra sao thì tớ ko biết nhưng trước đây Ether yếu hơn Circle nhiều.
    Val thì có thể build theo 3 đường, summon, ether và 1 kiểu biến thái agi/vit cầm dual gun để dash.
    Shadow mới ra cũng chịu luôn :))

19. doicatvn

doicatvn Fire in the hole!

cũng đợi Game Hàn Xẻng này à 15/9 bên ...Bắc Mĩ gì đó bắt đầu chuẩn bị cho giai đoạn mở rộng đây mà . Nhưng ko bít bao h cho test

20. Hitmanvxx

Hix...bên webzen có mà bạn....cũng full eng....có 2 sever cho inter và eu....đông tụi nước ngoài chơi lắm.

---------- Post added at 18:25 ---------- Previous post was at 18:23 ----------

....shadow theo đường dark giống rogue thì ok...chứ theo curse DoT giống warlock thì chịu...mobs nó ko có điều khiển dc đâu....hix...giờ chơi bậy bạ con ele với valkyrie mà thấy con DK đẹp quá..phân vân ghê.....ko biết trong pt con DK có dc trọng dụng ko nhỉ?..còn circle ele có aoe skill ko ta...