Sao addmin lại Block những người này!

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi funfunff, 21/5/05.

1. funfunff

funfunff —4F—GVN—

Tui có nick là gaixinh. Tui bị hack pass. và thằng hack pass của tui nó out Guild mà tui làm chủ. Bây giờ nói chuyện với addmin thì anh ấy nói là do quy địng nên không thể không block được. Không hiểu làm như thế thì có thoả đáng không. Người bị hại là tui mà tui lại bị block thì quả là quá vô lý. Mong mọi người có cách giúp tui không bị block vì tui chơi con này đã lên tới ruby wand rồi.

2. Masterboy

Masterboy Youtube Master Race

Thi` ngu cho.c admin chi ra'ng chiu.!Ngu thi` du`ng co' oa'n ai!!!!

3. Ruby Dragon

Ruby Dragon Mr & Ms Pac-Man

Đúng, ngu thì chết chứ bệnh tật gì, mới cả đã thế thì nên viét thư lên chưi bon admin cur chuối cho bõ ghét

4. BanhDauNgot

BanhDauNgot Youtube Master Race

ma cung xin nói thật gbvn cung kì nhỉ.........ra khỏi guild la bi block acc po tay quy dinh này tui mới nghe đó ....chắc chỉ có o vn ma thoi.........po hand

5. AbeL

AbeL Moderator Moderator

Anh chưa thấy quy định nào lạ đời thế này.Nếu bị block thì đáng ra người có quyền được block là gamer chứ sao lại là admin.Có phải acc của Admin đâu mà Admin block nếu Gamer không sai.Thế này thì oan cho em rồi.Anh thấy Admin GbVn làm ăn chán lắm.

6. ThayGaiLaCua

ThayGaiLaCua Youtube Master Race

Sao lại nói bạn như thế , chẳng wa là không may thui chứ bộ kakaka , mà bùn thịt cây wand chứ hổng ít...... Dzây là mất một người Vn òi , giống như bài : " Lại 1 người nữa nay đã ra đi " của Lý Hải . hahhah

7. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

ai bieu choi gbvn
    admin cua gbvn la vay do
    no hoi bi khung nen thich lam gi thi lam
    BAD LUCK FOR YOU

8. funfunff

funfunff —4F—GVN—

Hic tui có chọc addmin cái jì đâu.Tui đã bảo là tui bị hack mà. Thằng hack tui nó out guild. CHứ ai dại gì mà lại đi chọc addmin chứ :(
    Những trường hợp thế này mà bị block thì thật oan uổng. Hic hic! Có ai thân quen gì với addmin thì kíu mình vụ này với. Mong nhận được sự giúp đỡ từ các bạn.

Cám ơn các bạn nhiều!

9. emsovo

emsovo Guest

0
    đúng tội cho bạn thật lần sau giữ pass của mình cho kỹ đi còn bạn hãy gởi mail cho admin trình bày rõ hơn đi nào rồi nhờ admin xem xét lại kỹ dùm

10. jetaime

jetaime Youtube Master Race

toi nghiep hon tui rui.tui bi hack nhung van con dc nhin no' choi con cua minh con ong thi bi block chia buon nhe.1 phut mac ke cho gaixinh bat dau O_O

11. TRAIGIAU

TRAIGIAU Mr & Ms Pac-Man

Chia buồn với bạn nhưng tại sao admin

12. TRAIGIAU

TRAIGIAU Mr & Ms Pac-Man

Chia buồn với bạn nhưng tại sao admin lại block bạn khi mà bạn đã nói cho biết bạn là chủ của acc đấy không hiểu admin nghĩ gì nếu 1 ngày họ bị người khác lạm dụng tên tuổi rồi đổ hết tội lên đầu họ nhỉ ?

13. darkinstar

darkinstar Youtube Master Race

Anh QA em nho admin đổi pass 5 lần rồi mà vẫn ko đổi cho. Còn chuyện Anh bị block thì quá vô lý .

14. ~Cao Kỳ Lân~

~Cao Kỳ Lân~ Mr & Ms Pac-Man

admin GBVN wả là bật chí tôn....trong thiên hạ ít người sánh bằng......là admin tốt nhất trong các admin.....chúng ta thật tự hào khi có 1 người admin như thế.......1 admin đậm đà bản sắc dân tộc :'> theo tui nghĩ thì bạn nên chơi lại nick khác...nếu dc thì wa GB GIS chơi thì càng tốt

15. darkinstar

darkinstar Youtube Master Race

cai thằng cao kì lân toàn post bài nhảm nhí chẳng đúng chủ đề gì cả. Sao mod ko cho nó gameover T_T

16. AnhMaiYeu

AnhMaiYeu Donkey Kong

lam gi co chien do! bac nghe o dau do'

17. simkbaio13

simkbaio13 Youtube Master Race

Thì chat với addmin thì addmin bảo là đấy là quy định. AI bỏ guild là bị block, không cần biết nguyên nhân tại sao.

18. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Ủa mà out Guild là bị block à ??? Cái này bây giờ mới biết đó....ai giải thích dùm tớ đi.Mình tạo Guild mà out là bị block hay là mình gia nhập Guild mà out thì bị block ?? THông cảm ko nắm rõ lắm :'>

19. funfunff

funfunff —4F—GVN—

Mình tạo một GUild mà thoát guild là bị block. HIc không biết cái luật lệ này addmin lấy ở đâu ra.

20. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

hix bó tay.Trước tớ cũng tạo Guild rồi thoát Guild đó thôi...sao ko bị nhỉ ;;) Chắc luật mới hê hê.....