Server Lethon có ai chơi không

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi Kite White, 26/6/06.

1. Kite White

Kite White Youtube Master Race

Mình mới chơi WOW đc 4 ngày nay(mới đc lv 20 nood lắm) ,hiện đang chơi bên Lethon(Alliance) có bác nào chơi bên Lethon thì pm đi chơi chung cho vui.Mà hiện nay chưa nạp cd-key mua của masterphuong(vì bận đi công tác 3-4 mới về nước) nên chắc vài ngày nữa mới chơi lại::( , bác nào bên Alliance pm Scottvn.Mong các bác pm sớm sớm vì từ lúc chơi đến giờ chả có "dân ta" buồn lắm.Không thôi có thể gửi mail để lại nick cho mình vô sẽ pm sau.
    ID mail dorlandobloom@yahoo.com !

2. MrThoong

MrThoong Youtube Master Race

Vậy qua bên Bathilas cua ocean đi.Có nguyên Guild người vn nè.Bên Ally luôn.Có j vào pm bephuong đó.

3. Kite White

Kite White Youtube Master Race

Thực ra chơi bên server mới để cho vắng người .Chứ giờ chuyển qua bên đó hơi mệt.Thôi đành chờ chú nào "lính mới" chơi cho vui vậy chứ mình không chuyển đâu sry.

4. Namyviet

Namyviet Youtube Master Race

hix minh cung choi lethon nhung o ben hỏde co lvl 14 warlock,voi mot ong anh lvl 31 warior, neu khong ngai thi chuyen wa ben alliance minh choi cung nhau, minh se co gang giup trong kha nang cua minh :D

5. MrThoong

wa ben ocean di cho de di raid.Time server hon minh 3 tieng ah.Tui minh choi ben Horde luon ne wa di.

6. AmurozZ

AmurozZ T.E.T.Я.I.S

Bên Ocean hình như toàn full ma`::(

7. MrThoong

Hết rồi bác.Ocean tuy it server nhưng ma mỗi server nào cung đông nên vui,với lại time của nó ko nghịch với VN mình.

8. cirumstance

cirumstance Mr & Ms Pac-Man

Tui chơi wow lâu rùi, những không biết lại co nhiều người VN tham gia vậy.
    Hiện đang có mấy char ngon định chuyển qua server nào nhiều VN để tham gia cùng anh em cho vui.Co guild nào cần Shammy full t2, hoặc Pally full t2 ko? san sàng dùng paid tranfer service để chuyển char qua chơi.