[Sever East] Guild BrothersHood recruit

Thảo luận trong 'Vindictus' bắt đầu bởi BlackbloodMonkey, 20/7/12.

1. BlackbloodMonkey

BlackbloodMonkey Donkey Kong

---------- Post added at 11:02 ---------- Previous post was at 10:55 ----------

Cả tuần nay chơi Vin EU .Tối qua mới dơn VIn US . Sáng mới tạo con Kai và thấy cộng đồng người Việt khan hiếm bên East , chơi được vài chục phút gặp ông Kevin , add friend và quyết định lập G .
    Vì con Kai hao hao gống RobinHood nên lập cái G cũng na ná cái hood của Robin .

---------- Post added at 11:03 ---------- Previous post was at 11:02 ----------

Từ từ rãnh rỗi mình sẽ update thêm , các bạn cứ yên tâm là mình sẽ chơi nhiều hết sức có thể và giúp đỡ mọi người cũng như nhờ mọi người giúp đỡ nhiệt tình .

2. kelvinstorm

kelvinstorm Youtube Master Race

Up cho anh em sever East NA còn lang thang ^^!

3. Goodbrush

Goodbrush Mr & Ms Pac-Man

Up up :3 Vẫn đang lang thang bên EAST báo danh. Char: HEAVYRAlN (chữ i là chữ L thường nhé :D)

4. kelvinstorm

kelvinstorm Youtube Master Race

^^ Bạn nào muốn vào G, khi gửi thư nhớ viết tiếng việt , để còn dễ phân biệt.
    Up Up sv East.

5. BlackbloodMonkey

Ban cứ xin vào G trong game đi bạn , chừng nào vô game mình sẽ accept ^ ^

---------- Post added at 09:29 ---------- Previous post was at 08:51 ----------

Mấy ông muốn làm cái sign giống tui ko ??? tui làm cho . đi đâu cm quảng bá G ta .

6. cuchuoito2008

cuchuoito2008 Mr & Ms Pac-Man

không biết bên east còn ai lang thang thì báo danh lại đi nhỉ, vẫn còn thích chơi vin lắm, muốn quay lại nhưng bên east ít cộng đồng người việt quá :(

7. BlackbloodMonkey

hiện giờ gom được 4 người rồi , tôn chỉ của mình là dù ít mà thân nên bạn cứ thoải mái mà quay lại ^ ^

8. Goodbrush

gom đc 4 người. Bác chủ Guild làm như gom hàng tích trữ ạ :))

9. BlackbloodMonkey

Lên được 5 rồi , cố gắng gom tiếp .

10. Takari

Takari Mr & Ms Pac-Man

cai Guild lớn nhất bên East la Sora no Evie . tui chỉ nói thế thôi :2cool_go:

11. Goodbrush

Sorry no Evie. Mà cái Guild đấy thì sao? Liên quan gì hả bạn ơi ~___~

12. BlackbloodMonkey

Sorr no evie có đông như khựa cũng chả liên quan tới mình = .= Thích thì để lại IGN add friend chơi chung cho vui chứ "bạn í " nói thế là muốn gì ???

13. Takari

Takari Mr & Ms Pac-Man

hả nói vậy cũng bị bắt bẻ hả :4cool_confuse: . Tui hỏi ngược lại các bác đấy , các bác nói vậy là ý gì ?????

14. Goodbrush

Vấn đề là câu đó nó ko liên quan ấy chứ. Guild đang Recruit những ae còn lang thang bên East ai vào thì vào chứ bạn nhắc Guild Sora no Evie ở đây thì đc ích gì :|

---------- Post added at 13:27 ---------- Previous post was at 13:24 ----------

mà bạn có lòng thì cứ Join Guild ae cùng train cho vui. Chứ nói nhiều mà ko hiểu ý nhau thành ra cãi lộn thì mệt lắm :(

15. BlackbloodMonkey

Đúng vậy , kiếm gì vui vui nói thôi . Sắp ra batman rồi, mà cái bop bị ung thư chưa hết , haiz .

16. Goodbrush

cẩn thận đang nói chuyện sai chủ đề topic đấy bố Hawk ạ =]]

17. Takari

Takari Mr & Ms Pac-Man

Sao không liên quan . Chắc các bác hiểu lầm rồi . Ý tui là Guild Sora no evie đông lắm , mỗi lần chết kiếm 1 người assit không thấy :1cool_byebye: , đông ghê luôn đó ha ha ha .
    Vài người trong guild muốn chuyển guild khác , nhưng tui nói " Chờ 1 guild Việt khác rồi hãy out Guild " . Cho nên bác chủ Guild trên đấy lâu lâu chơi có thấy ai ten guild đó thì mời vào .
    Lý do chuyển guild , master của guild hầu như không online , mà lượng người chơi trong guild " Đông hơn tàu khựa " của bác gi nói đấy .
    Diễn đàn gamevn vài bác cũng làm biếng lên xem, ai mà biết có 1 Guild khác , vài người thì sống ở nước ngoài (họ còn không biết trang wed gamevn.com là gì ) .
    Còn chuyện tàu khựa , tui chả dấu làm gì , 1/4 của tui là người Trung Quốc đấy . Còn lại là 1 phần của Mỹ , Việt Nam và Campuchia . Con lai mà ^^

18. BlackbloodMonkey

Ra là vậy . Chuyện G từ từ gặp rồi tính , ko cần gấp làm gì , đằng nào thì server Nexon delay còn hơn vé máy bay .

Về chuyện tào khựa thì từ nhỏ mình khoái coi phim Tàu , đọc truyện Kim Dung , lớn lên hâm mộ kungfu của Chung Tử Đơn ,Thành Long , Lý Liên Kiệt .... nên ko ghét bỏ gì nó , Nhưng bây giờ vụ Trường Sa , biển Đông tai tiếng quá , cái đó chuyện nhà nước mình cũng ko quan tâm , nhưng búc xúc nhức nhối mấy vụ như cán 1 bé gái như con gián , nhái theo game-truyện-phim người khác rồi lại tự cho là mình làm , hổ báo lung tung và đặc biệt là tùng xẻo ăn sống 1 con chó rất ư là xấu xí .
    Mình ko nói ai người TQ cũng xấu nhưng những thành phần kể trên ko thể tha thứ được :4onion21:

19. cuchuoito2008

cuchuoito2008 Mr & Ms Pac-Man

các bạn thích vào guild sora no evie hay guild cua hood cũng được, hiện tại mình ở guild sora bạn nào muốn vào thì cứ pm mìh
    IGN: vegil (lann)
    iviieoevie (evie)

20. Goodbrush

Bác củ chuối đúng là củ chuối:1cool_look_down: bác bên Sora no Evie sao lại sang Topic Recruit của BrothersHood quoảng cáo thế há há :3cool_angry: