Sever meteor

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi hipsongdzong, 27/10/05.

1. hipsongdzong

hipsongdzong Youtube Master Race

Như~ng ai choi o~ sever meteor xin va`o đây la`m wen vo'i nhau di
    :hug: :hug: :hug: :hug: :hug: :hug: :hug: :hug:

2. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

lol
    lol co tui day hien gio` choi cung` mot con voi satthukoten luyen lv chung voi no' xin chao tat ca? moi nguoi` hi vong chung' ta sE~ lam duoc cai gi` do' ben sv nay` :D :D

3. Nuyta

Nuyta Bát Phủ Tuần Án Lão Làng GVN

sever mới hả có nhiều người việt chơi khôgn hay là không có ai vậy :P

4. heropain

heropain The Warrior of Light

Bên thunder kô còn 1 mống VN thì bít rùi đóa :D

5. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

lol ai biu? la` ben thunder ko con` mot mong van~ con ma` nhung ko biet' ben mêto the' nao` chu hien gio` chua co' con acher nao` dung' top ngoai` satthukoten ca? con war thi` coa' LAM TRƯỜNG ca si~ noi? tieng' choi game voi chung' ta doa ' :D hay qua' nhung ko phai? la` tui dau ghen moi nguoi` dung` hiu? lam` chui? tui toi nghịp hehehehe

6. script_kid

script_kid Donkey Kong

lmao. kid và rôrophi vẫn bên thunder nè cần earing / ring và coat 2 sock nữa là full 2 sock. Lol. Giờ full hết sock rồi. Nhưng còn 3 đồ củ chuối chưa up lên dược 2 sock.

7. script_kid

script_kid Donkey Kong

ông anh phù thủy áo đen qua sver thunder giúp anh em một tay đi. Huhu bên này vietnam bị bắt nạt ghê wa'. Chắc 3 tuần sau mới bật được bọn nó quá huhu

8. script_kid

script_kid Donkey Kong

Cúm Gà qua thunder với bọn tôi đi. Cặp bài trùng Cum' roro tái xuất giang hồ hê hê

9. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

lol cam? on ong da~ biet' den tui. nhung sao biet ' tui vay. nhung mu` tui thay' ben doa' con pro... gi` gi` do' no full 2 soc rui` ma` tui sang cung~ dau co lam duoc gi` dau hien gio` dang ben meteo choi chung voi' bon satthukoten lol lol lol hay qua day choi luon cho vui :D

10. fungwanonline

fungwanonline Youtube Master Race

hihihihihihi xin chào , tui là thành viên mới ben meteor nè hiện giờ đang chơi chung con Ayanamy archer ...... bên này mới hy vọng lên đời với mọi người ^^^^^^

11. script_kid

script_kid Donkey Kong

ha ha. Ai bảo nó full 2 sock. Nó có ring 2 sock, robe( nhắc lại là robe dùng cho water) và bag 2 sock. Tất cả các thứ còn lại 1 sock. Nó thèm boot và neck 2 sock của tôi lắm. Vì vậy tôi luôn wishper vào tai nó: " Sell boot, neck 2 sock or trade for your mother" he he. Nó cay lòi mắt. TRong số acher ở sver thunder thì hiện giờ người nhiếu sock nhất là tôi rồi mới đến con proser. Mấy ông nghe nhầm roài.
    Còn tui biết ông anh là phù thủy áo đen vì đi uống cafe với ông Lộc vài lần lên biết.
    Hơi buồn cho sver thunder. Những nguời gọi là có máu mặt ở thunder giờ té hết rồi. Char thì vẫn còn nhưng khác gì là cái xác không hồn đâu. Anh em quay lại đi.

12. AnhBach

AnhBach Youtube Master Race

bo ben sv do de up sock lam hay sao ma nghe ai cung full 1 ỏ 2 sock het dzay.
    ghe wa o ben Dragon tui thay thang cha troạn ten Dảk up mét cung du~ lam ma bay gio chua full 2 sock (con thieu cai ring 2 sock,da co ring super 1 sock rui) nua moi full 2 no la dai gia ben Dragon mua méta gia cao hon nguoi khac 1.5lan do tui co bao nhieu mét ban sach cho no het tron ko dam choi dai voi thang admin
    may pac lam duoc full sock thi chia se cho anh em chut it kinh nghiem di

13. Puppy_Nice

Puppy_Nice Youtube Master Race

Tôi cũng vừa mới ở Sever Volcano sang.Tôi chơi Acher :***Pro_Acher***. Mong các anh em bạn bè gần xa giúp đỡ tui.

14. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

lol tui ko hieu? sao sang ben nay` anh em ta cu lay ten nuoc ngoai` vay khac han? voi cac sv khac' lol chac' moi nguoi so mot lan nua~ phai? ra di ha ? lol tui biet' tat' ca? cac' con acher dung' dau` sv nay` cung~ co 3 >>4 nguoi` lv ngang ngua? tui nhung lay ten nuoc ngoai` hien. gio` toi dang choi nick satthukoten lv ko bao nhieu ca? nhung moi nguoi` da` tham gia dien~ dan` nay thi` mong moi nguoi nhin nhuc chung' noa' nha sau nay len cao cao mot chut' thi` bat lai chung' noa' ko phai? ben nay` anh em ta yeu' nhung hinh` nhu code cua? anh em can kiet rui` thi` phai? :D lol tui ko so danh' nhau chi? so moi nguoi` ko doan` ket' neu bay gio` nah em ta bi kó thi` kho? nhu ben thunder la` mot bai hoc do' . vi` vay mong anh em cung` toi cham chi? luyen lv .sau day la` mot so dieu` mong moi nguoi` co the? tham khao?

1: anh em ta bay gio` pk miner thoai? mai' nhung mu` hay lat ten nuoc' ngoai` ma` pk tui no'. dung` bao gio` lay nick vietnam de? pk chang han nhu nick hay pk miner bay gio` nhu "trang_yeu_anh" lol hay pk chung' no= ten nuoc' ngoai`
    2:anh em dung` bao gio` cuop bai~ chung' no nha hay hoa` binh` tui nghi~ chung' ta cu' an' binh bat' dong la` tot' nhat' kinh nghiem nay` ko chi? co' nguoi vietnam dung` dau ma` bon nuoc ngoai hay dung` lam' .neu' ai da~ tung` choi ben groly thi` hay nhin Kagome do' no' hien` kho ah` chang ai danh no' ca? ve` sau muon danh no thi` no' da~ manh lam rui` moi nguoi` lai tap trung pk bon khac chung' no cu paty bay gio` moi thay' mot dieu` nhien la` chin' dieu lanh` :D mong anh em hoc no' nha. dung` chui? tui toi nghiep
    3: hien gio` co Lil_AcheR cung~ manh lam do' <<<< nguoi vn do' hoi bi tham tang` bat' lo. nguoi` nay` mau dap bon nuoc ngoai` lam' . thui chao` tat' ca? moi nguoi` mong moi nguoi` cung` co suy nghi~ nhu toi de? roi` danh' nhau voi tui no nhe' .chac' tui cung~ ko chuyen? sv nua~ qua' nhieu` sv rui` bay gio` ma` chuyen? nua~ thi` chac' la` quit game mat' lol

15. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

[/QUOTE]
    lol tui ko hieu? sao sang ben nay` anh em ta cu lay ten nuoc ngoai` vay khac han? voi cac sv khac' lol chac' moi nguoi so mot lan nua~ phai? ra di ha ? lol tui biet' tat' ca? cac' con acher dung' dau` sv nay` cung~ co 3 >>4 nguoi` lv ngang ngua? tui nhung lay ten nuoc ngoai` hien. gio` toi dang choi nick satthukoten lv ko bao nhieu ca? nhung moi nguoi` da` tham gia dien~ dan` nay thi` mong moi nguoi nhin nhuc chung' noa' nha sau nay len cao cao mot chut' thi` bat lai chung' noa' ko phai? ben nay` anh em ta yeu' nhung hinh` nhu code cua? anh em can kiet rui` thi` phai? :D lol tui ko so danh' nhau chi? so moi nguoi` ko doan` ket' neu bay gio` nah em ta bi kó thi` kho? nhu ben thunder la` mot bai hoc do' . vi` vay mong anh em cung` toi cham chi? luyen lv .sau day la` mot so dieu` mong moi nguoi` co the? tham khao?

1: anh em ta bay gio` pk miner thoai? mai' nhung mu` hay lat ten nuoc' ngoai` ma` pk tui no'. dung` bao gio` lay nick vietnam de? pk chang han nhu nick hay pk miner bay gio` nhu "trang_yeu_anh" lol hay pk chung' no= ten nuoc' ngoai`
    2:anh em dung` bao gio` cuop bai~ chung' no nha hay hoa` binh` tui nghi~ chung' ta cu' an' binh bat' dong la` tot' nhat' kinh nghiem nay` ko chi? co' nguoi vietnam dung` dau ma` bon nuoc ngoai hay dung` lam' .neu' ai da~ tung` choi ben groly thi` hay nhin Kagome do' no' hien` kho ah` chang ai danh no' ca? ve` sau muon danh no thi` no' da~ manh lam rui` moi nguoi` lai tap trung pk bon khac chung' no cu paty bay gio` moi thay' mot dieu` nhien la` chin' dieu lanh` :D mong anh em hoc no' nha. dung` chui? tui toi nghiep
    3: hien gio` co Lil_AcheR cung~ manh lam do' <<<< nguoi vn do' hoi bi tham tang` bat' lo. nguoi` nay` mau dap bon nuoc ngoai` lam' . thui chao` tat' ca? moi nguoi` mong moi nguoi` cung` co suy nghi~ nhu toi de? roi` danh' nhau voi tui no nhe' .chac' tui cung~ ko chuyen? sv nua~ qua' nhieu` sv rui` bay gio` ma` chuyen? nua~ thi` chac' la` quit game mat' lol

16. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

chai` ui vi` mang lag len bi gui hai bai` chu' ko phai? tui cau bai` dau nhe' bac meo` dung mang em toi nghip :D

17. bazui

bazui Youtube Master Race

Có người bạn đang chơi ở sv Meteor,chơi con archer nick Ayanamy,lâu lâu em có vô luyện phụ,hehehe,em chỉ chuyên trị * weapon cho nó thôi,thấy nó cũng có tâm quyết với con này lắm,nhưng mà items yếu lắm,chủ yếu là đồ shop.
    Ah,đừng chê em noob nha,có cách nào chuyển dbs từ sv cũ qua sv mới không,chỉ em với??????????Có dbs đạp đồ lên super mới cày lại tụi nó.

18. semaiyeu

semaiyeu Mr & Ms Pac-Man

Cần mua gấp 1 quả meteortear hoặc 2 quả meteor để ly dị satthukhongten.Lý do : Con ngan già ấy kéo tui lên 40+ rồi nhốt tôi trong mỏ 40,nóa bảo,bao giờ anh đào được sdg hay srb em se rb cho anh.Tổ cha,đào gẫy tay,được co 3 qua gem : normal phonix,normal dragon,normal kỳ lân gem.Bán cho chó.Lại nữa,trong ấy lạnh căm căm,gió thổi to lắm(bao giờ cắm phone deo vào tai mà nghe thử)> Ối giời, lại còn có mấy thằng pker vui tính thỉnh thoảng ghé thăm. Nói chung la hơi bùn. =(( .
    :hug: Xin đươc làm quen! Tui va các bạn cua tui đang choi CO bằng ::) #18DuocDay!#18 trojan>trojan 110 Gllory
    #01<LOL>#01 water 55 Meteor
    Tái bút : dumbass!

19. script_kid

script_kid Donkey Kong

hê hê. Nhờ satthu up lên 70 vào đê rồi vào mỏ ở desert mà đào. 1 tiếng ngoài gem ra còn có 100K tiêu sài nữa nè hê hê.

20. script_kid

script_kid Donkey Kong

A` Tiện đây ai biết giờ up quality stuff thì chỉ dùm cái. Móa nhiều lúc đỏ up bụp cái lên super. Thế mà hôm nay tôi thảm hại quá huhu . 4 dbs mới up được cái club unique lv 20 len elite. Tức quá huhu. :-s