smack down game đô vật

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Rukia, 16/6/04.

1. Rukia

Rukia Sonic the Hedgehog

bà con cóa ai chơi game này chưa có ai bít combo 2 người quật nó 1 lúc ko

2. chubevodanh

chubevodanh Mr & Ms Pac-Man

Có fải bác nói cái trò smack down:shut your mouth fải không,cái nè thì tui chỉ biết cách cầm đồ vật mà choảng thui chứ còn chơi hai người đánh cùng một lúc thì tui không biết và cũng chưa thấy bao giờ

3. chubevodanh

Ủa chẳng lẽ không fải game đó hả, cái trò nè nó có nhiều fiên bản khác nhau lắm đó,tui mới chỉ chơi fiên bản tui kể trển thui

4. buitrungthanh

buitrungthanh Legend of Zelda

hồi đó tui chơi trên ps1 ,chơi story đó,cũng vui ghê,sau này nó ra ps2 thì ghiền,nhưng khong có máy ,chờ đến lúc nó ra bản dành cho pc thì thất vọng,chơi dở ẹc,thua xa ps1

5. chubevodanh

Ủa chơi cái nè cũng có story vậy à?Tui chơi chjỉ chơi fần exhibition thui.Còn mấy cái fần khác tui vào thấy nó đợi lâu quá nên thui không chơi

6. buitrungthanh

chơi story mới vui,lâu lâu nó chận đánh giữa đường ,coi sướng con mắt lắm,chịu khó chơi đi,có khi nó cho unclock thêm mấy thằng mới nữa đó.............

7. nogo

nogo Mr & Ms Pac-Man

có phải là cái trò mà mấy thằng to con ra đập nhau như điên ko, nếu đúng thì tui coi trên truyền hình cáp hoải gùi, mới coi thì thấy hay, coi lâu cũng nhàm, chơi cũng y vậy, còn cái vụ story mode thì có đó, ở phần menu cũng có chọn mà

8. Ashe_ff12

Ashe_ff12 Mr & Ms Pac-Man

tui là mê trò đó nhất!!!
    đặc biệt là con gái ,cô nào cũng đẹp cả!!!như: stacy, torrie wilson ,jazz ,victorya...
    mà tui thích nhất là trish tatus và jazz! mà jazz là đẹp nhất.
    còn combo 2 người dễ lắm. một người bấm 0 giữ tay , một người đứng giữa 2 người (đang giữ tay)bấm 0.....thế là!!!!

9. em_tin

em_tin The Warrior of Light

Các you biết chiêu đẩy nó về phía góc đài không

10. chubevodanh

Thì bác cứ chỉnh hưóng rùi ấn tam giác là đuợc thui ngay mà

11. buitrungthanh

tui biết chơi tuyệt chiêu phối hợp của 2 thằng trong ps1 ,đánh thằng nhóc thấy tội nghiệp,chơi ps1 ,chỉnh khó nhất nhưng thắng dễ như an cháo,có ai lấy thằng matt hary gì đó đánh chưa thằng đó chơi ngon lắm,nhất là đánh cặp với thằng em nó,quăng thằng nhỏ ra giữa sàn ,rồi mỗi thằng nhảy lên 1 cột góc đài,bay xuống,................ chơi chiêu đó là nockout luôn,tui ít thắng bằng kiểu đè lắm,toàn là nockout với bẻ tay bẻ chân đến khi nó chịu hết nổi thôi,chơi ps2 thì tui khoái nhất thằng ray misteri.... gì đó,cái thằng đeo mặt nạ đó,có ai biết chơi tuyệt chiêu của nó không,chỉ giúp tui nha,...............................

12. em_tin

Thằng đó bác chỉ cần dồn nó vào dây là co nagy một chiêu smackdơn tuyệt đẹp, khi nào rảnh thì bác rủ em chơi chung hen

13. buitrungthanh

dồn nó vào dây chơi cái chiêu đá song phi giống trong tivi phải không,chiêu này cũng đẹp lắm,nhưng tui chưa có thử trong ps2 qua ,hình như là đạp cho nó văng vào dựa trên sợi dây rồi nhấn r1 hay r2 gì đó phải không,để bữa nào làm thử coi
    cha,bac emtin có cái hình golbegr đẹp hen,thằng này tui khoái nó lắm đó

14. chubevodanh

Trong trò nè thì các bác thích thằng nào nhất vậy,tui thì thấy thích thằng Rock(vua bọ cạp đó)tuyệt chiêu thằng nè trông buồn cười quá

15. buitrungthanh

thằng đó thì chưa có gì đâu,hồi đó tui chơi cái smackdown bản cũ có thằng nhoc tên cottyhoty,tuyệt chiêu của nó mới đúng là tếu,thằng the rock chỉ được cái nổi tiếng thôi,lựa nó chơi khó lắm,mấy thằng tui biết ,dễ chơi,có thằng matthary,stone cole,ray misteriou..,chisr jerico,nhiều lắm,mấy thằng này là tủ của tui,có ai chơi thử chưa vậy,ps2 hình như mới ra cái đô vật bản mới đó,có ai chơi chưa vậy,nhà ai có máy ps2 thì ra nguyễn kim mà mua,ở đó cái gì cũng có hết đó,có bán cả gameshark cho ps1 lẫn ps2,.....................................

16. chubevodanh

Tui thấy trong số các thaqwnf thì thằng Rock có tuyệt chiêu dễ đánh nhất đấy chứ,chỉ việc làm nó ngã xuống sàn đấu rùi ấn L1 là xong thui,mấy thằng khác là fải ấn trong lúc đnáh khó ấn lém

17. em_tin

Thằng nào cũng có tuyệt chiêu riêng của nó, ngoài the Rock còn mấy thằng như Shawn Mikeal, Goldberg, Rey Myterio,... cũng dễ smackdown lắm, có bạn nào rảnh thì đanh với tui vài trận

18. Sanchez

Sanchez C O N T R A

-aha, cuối cùng cũng có mem mở topic này rùi hả? mà cũng kháoi trò này lém. Nghe nói có cả trên ps2 rùi nhưng không có tiền tậu máy nên chỉ dám chơi trên ps1 thui. me mới chới được có vài lần nên không rành bằng mấy u. Nghe mấy u kể ở trên ghiền ghê đó nhe
    -ê mấy huynh muốn chơi tuyệt chiêu smack down phải nhấn L1 hả? cái này me chưa bít. còn muốn cầm vũ khí gì gì đó thì phải là thế nào? ch3i giúp với. me còn a-ma-tơ lém

19. em_tin

Vũ khí thì tìm ở dưới cái đài ấy, ấn vuông là được rồi, nhưng chơi vũ khí thì mất vui, chỉ khi nào bị nó dồn đánh thì hẵng chơi

20. buitrungthanh

cái trò này còn nhiều cái hay lắm,cầm vũ khí,cầm bàn cầm ghế,vô quán rượu đánh,ra đường đánh,nhiều lắm,nếu chịu khó tìm hiểu thì mình sẽ thấy mục đánh đôi cũng có rất nhiều cái hay,như là phối hợp,cứu nguy,ai muốn chơi đánh cặp thì bữa nào gặp mình mình chỉ thêm cho,ok