Sos

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi PHE_TA, 5/6/08.

1. PHE_TA

PHE_TA Youtube Master Race

ai biet ca'ch downloads conquer day du , la`m ơn CHI DU`M ca'i . :whew: tui muo'n choi .thx

2. phamducnguyen

phamducnguyen Youtube Master Race

ban o dau the phe_te.tui cung muon choi Cq ma ko biet cach dowload.hic tui o hp lau roi`ko choi bay gio lai co hung'
    muon' choi CQ wa' ma` ko biet co quan net nao co' tro do ko?hic

3. -MiYuKy-

-MiYuKy- The Warrior of Light

4. shinichi79

shinichi79 Thám tử lừng danh

Không ai còn chơi nữa nên không còn tiệm net nào có trò này!!!!!

5. PHE_TA

Tui o tphcm , 4 nam ve truoc tiem net tui co' choi game nay.....................nay sang riu` , bay gio tui choi o nha.......chu' tiem game la`m gi con game nay. ban phamducngyuen co choi thi hen gap ban dem nha. bye

6. vangxa

vangxa Youtube Master Race

Chơi ở nhà chắc kèo, ra tiệm lơ quơ thì chết

7. phamducnguyen

uh.dung rui.nha tui co may' lau roi.bay gio co time ranh muon choi lai wa ma ko bit' download va cung ko bit co ai con choi ko?hic.

8. longhero83

longhero83 Mr & Ms Pac-Man

download bây giờ nhanh lắm mà, mất khoảng 35' vào buổi sáng thui.

9. PHE_TA

-MIYUKY- oi .lam on chi dum nhung ky thuat cua con trojan o conquer2.0 di. vd: la`m the nao de su dung hai tay;phai lam sao de mac duoc ao; lam sao de kie'm roi duoc; mua kie'm lv5,10 o dau; lam sao thoat khoi maket ; gold bay gio mua do ko duoc,phai dung may cuc ma`u moi' mua duoc." vay may' cuc mau do' o dau co' vay." v.v..... nhung ky thuat nho ay bay gio khac qua'. tui gia riu nen......ga``` qua' roi . chi du`m nha.........thx.

10. semaiyeu

semaiyeu Mr & Ms Pac-Man

Mua 1 đĩa cài đặt CO về, cài đặt vào máy
    Sau khi cài đặt xong, vào thư mục conquer2 trong máy của ban, tìm file tên là "Version".
    Mở file "Version" bằng cách sau : chuột phải vào file "version" , chọn Openwith--->Chọn "Select program from the list" --->Trong mục khung hội thoại "Choose the program you want to use to open this file" chọn "Notepad", rồi nhấn "OK". Sẽ thấy 1 con số gồm 4 chữ số, ví dụ "3431".
    Số 3431 có nghĩa là pacth CO của đĩa là pacth 3431, nhưng pacth hiện tại của game có thể chơi được là 5027.
    Vậy thì vào trang web CO, trong khung "Search" của trang web, đánh số " 3432 - 5027", rồi nhấn "Search", trang web sẽ hiện ra tất cả các pacth từ 3432--->5027., download tất cả các pacth từ 3432--> 5027 vào thư mục conquer2 trong máy tính.
    Mở tuần tự các patch đã download như sau : ví dụ patch 3432, mở 3432, cho nó chạy hết, hết nó sẽ dừng, dừng xong thì tắt nó, tắt nó bằng cách nhấn tổ hợp phím CTRL+ALT+DEL, chọn "Autopatch", chọn "End Task". Các pacth tiếp theo cứ làm như patch 3432, làm cho đến hết patch 5027 thì có thể chơi được game.
    VL chưa? Chúc may mắn!

11. phamducnguyen

em Minh day.lau roi` ko gap anh.dao nay anh the nao`.nha anh van~ ban vlxd ah.khi nao em den choi dc ko anh.1nam roi` em ko choi cq tu` khi 124 cho hang` dep. de mo tiem goi dau.

12. semaiyeu

semaiyeu Mr & Ms Pac-Man

Không thể nhớ nổi ai nữa, mà lại biết rõ nhà mình bán vlxd -.-'
    Trước kia chơi ở sever nào thế.

13. phamducnguyen

eo.Anh thi` to wa' rui`.nho' den' ai duoc nua~.anh la` nhat' ma`.em o gan` nha` anh.thoi luc nao` anh em minh gap nhau tien hon*.em den nha anh duoc ko?

14. phamducnguyen

truoc em choi nhieu` sv lam'.nhung hoi` do' em choi ben nanya cung` 2 anh em nha` thang` kia.hoi` do em choi con troj.ninomaxx doa' keke.nho chua?

15. semaiyeu

semaiyeu Mr & Ms Pac-Man

ah, nhớ rồi, rõ khổ, nói ở gần nhà thì mới nhớ, hoan nghênh sang nhà chơi. mai hoặc ngày kia đi, đến buổi tối nhé, nếu mai thì có thể đến sáng xem anh chiến GW ^^!

16. phamducnguyen

bay gio` em vao dc ko anh.em muon xem anh gw.the di vao nha` anh coai hoi em biet tra loi` sao?hinh nhu co 1 nguoi` phu nu hay trong coi vlxd