Sự lên ngôi của Kalsiddon (GBWC)

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi blah, 21/12/05.

1. blah

blah Youtube Master Race

Hồi trước mỗi lần mình chơi Random All mà máy nó cho mình Kal là kể như mình chết chắc, Nhưng từ sau bản Patch tháng 11 (không nhớ rõ) Kal đã lên ngôi thật sự. :D

Bây giờ dùng Kal bắn Dual + Thor được 1000-1200 dmg là chuyện thường ngày ở huyện. Các bot khác gặp Kal cũng phải e sợ >:) Trừ khi teleport lại gần Kal thì may ra mới có cơ hội thắng (nhất là Nak).

Ở đây có bạn nào chơi Kal xin cho biết ý kiến :D

2. jetaime

jetaime Youtube Master Race

ac. tưởng cái gì ghê gớm lắm chứ tui hả dual+thor=1400+ dual ko cũng đc 1000+ rồi
    bạn hiền.nhưng ko hiểu sao mấy hôm nay ko vào đc GBGIS nữa. ai biết lý do or biết cách vào thì share cho anh em đê

3. vle_hoang

vle_hoang C O N T R A

khoảng cách lý tương nhất để xử lý Kal là đứng thấp hơn hoặc cách khoảng 2 đến 3 mob ngang tầm với nó, chứ kể cả đứng gần cũng dính 800+ như thường .

4. blah

blah Youtube Master Race

Cái này ngộ thiệt, vì mình vừa vào GBWC check thử, vẫn play được mà. Hay là GBWC ban IP VN rồi, vì mình đang ở Aus.

Servus

5. DemAnhNhoEm

DemAnhNhoEm Mr & Ms Pac-Man

Hehe hôm trước chứng kiến quả dual Kal 1970 dmg mà hoảng ... shock thật sự. Cứ tình hình này chắc tập chơi Kal quá :P Nghe nói formula cũng gần giống Aduka , chắc cũng dễ học thôi :D

6. blah

blah Youtube Master Race

:D Sớm muộn gì chắc sẽ có cơn sốt Kal thôi, trừ khi Admin ra patch mới fix cái bug đó(nhiều người cho là vậy). Uh mình nghĩ chắc Kal cũng gần như Aduka, mặc dù mình chưa chơi Aduka bao giờ :D

7. daiviét

daiviét Mr & Ms Pac-Man

các Bạn đã bốc thăm cái sổ số chưa ,mình mua đc 2 cái sổ số gòi ,mắc quá ,mỗi cái tốn 20k GOLD

8. dntnguyen

dntnguyen Mario & Luigi

Mấy anh ơi chỉ em đăng ký GBWC với .Hồi trước được thằng bạn đăng ký dùm nhưng giờ thì mất nick rồi .Cảm ơn

9. Lovefinder

Lovefinder Youtube Master Race

hahaha
    hôm wa bán Kal ( dual + thor = 2k3 dmg)
    hết hồn :D

10. holywar

holywar Legend of Zelda

tui mua 10 cái vé, hết 100k T.T, cầu chúa ít nhất 1 cái trúng giải 100k, ko thì lỗ chít
    Kal bắn cũng đã, dạo này bắt đầu tập chơi lại, nhưng hình như GBWC mới có cái patch mới sủa lại cái dam của kal về yếu đuối như trước rồi (today patch info trên GBWC)

11. ced

ced Mr & Ms Pac-Man

lieu GBWC có ban IP vn mình kog nhỉ ??