Survival Project

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Sieg Warrior, 11/6/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Sieg Warrior

Sieg Warrior Mr & Ms Pac-Man

Có ai biết chơi trò này không vậy , trò này down xuống rất nhẹ chỉ có 90MB nhưng mà tôi không chơi được, không biết tại sao english.spgame.com/ link tại đây

2. Uranus_sr

Uranus_sr Youtube Master Race

Trò này hay lém!Để tui giới thiệu cho mọi người nghen:
    vào trang http://english.spgame.com
    bạn làm thủ tục dăng kí ở mục Registation
    điền đầy đủ các thông tin(đăng kí các ban dã wá wen rùi nên tui khong noi nhìu)
    sau đố dowload,trò này có ưu điểm là rất nhẹ,khoảng 89,... MB nhưng hình ảnh thì tuyệt vời đó.
    sau đó install và chạy file SP la chơi được(lần đầu chờ hơi lâu một chút).
    bạn có 8 nhân vật để chọn lựa chia thành 4 cặp nam nữ:wind,fire,earth,water
    bạn bắt đầu tham gia trò chơi,tuỳ theo cấp độ của bạn mà được chơi ở các chanel khác nhau,channel càng cao thì kiếm tiền và exp càng dễ.
    bạn có thể mua vũ khí và nâng cấp nó,phép thuật cũng vậy.Cái hay là ở trò này có thể lập nhìu box để cùng chiến daáu hay trao đổi,nói chuyện.
    Nick tui la Uranussr.

3. Dragonite

Dragonite Donkey Kong

Size nhỏ mà hình ảnh tuyệt vời ??? Nghe mâu thuẫn quá đó !!! Ko biết có nên chơi ko ta ? lololololololololololololol.Hy vọng 9dã đủ chữ

4. Uranus_sr

Không tin thì cứ chơi thử đi,dowload nhanh thui mà.Đây là trò chơi được sáng lập dể thi đấu ở world cybergame(hình như là thế,tui không chắc lém 0:) ).
    Trò này rất hợp cho những người thích chiến đấu nhiều,thích đánh đồng đội hay cá nhân thì tuỳ.Ngoài ra còn có lập room để thi đấu tay đôi với nhau(Duel),thi đấu theo đội(team play or autoteam play),thi đấu cá nhân loạn xạ(6 người chơi là max,không ai phe ai)(surviral),trao đổi,nói chuyện(community),quest...

5. tomorrowneverdies

tomorrowneverdies Bạch Diện Thư Sinh

chơi cái này thích nhất cái màn mạnh đứa nào đứa này càn ^.^,đánh chết đối thủ thì được code và điểm,thua thì mất code và điểm ^.^,nhưng mà đánh lời chán đó chứ,chơi cái đá banh cũng vui,nhưng mà dạo này ít chơi,dạo đó chơi mới lên được project 2 àh,level 8,giờ đang chơi tiếp đây ^_^
    game này hình khá đẹp đó,cách chơi cũng khá vui nữa dù ít người chơi,nếu phát triển lên nữa thì tuyệt ^_^

6. Uranus_sr

Chơi trò này mà hơi yếu thì dễ bị ăn hiếp lém,lời khuyên cho những người mới chơi nè:nếu cần upgrade vũ khí mà không bít cách thì hỏi ai có thể tin tưởng 1 chút,tốt nhất là post lên đây tui chỉ cho.Đừng bao giờ đưa vũ khí cho người khác ủpgade,coi chưng vĩnh viễn hắn không bao giờ trả lại đó.(kinh nghiệm thương đau từng nếm trải-_-)
    mấy người mới chơi có nick gì thì post lên,hẹn bữa nào toàn thành viên gamevn lên để lập room gíp đỡ và nói chiện cho dzui,cùng đi đánh dễ chia chác hơn người ko quen bít.

7. tomorrowneverdies

heh,ID của tui là 218822,do trước chơi có 1 ngày nên yếu xìu,giờ đang chơi lại đây,nhưng mà nói chung kinh nghiệm trong game này thì có thừa ^.^,khi nào rảnh online tạo room giúp tui lên level với kiếm code để mua đồ nha ^.^,đang nghèo nè,chẳng có tiền mua đồ lẫn đồ upgrade

8. Uranus_sr

được thui,chừng nào thì u cứ post lên đây,nếu tui rảnh sẽ tới liền.
    that ra level của tui cũng tạm thui,mấy thú đồ thì chỉ khoảng level 3
    giúp ông anh tất nhiên là đươc,rủ thêm nhìu người nữa chơi cho vui

9. Uranus_sr

tui cũng không định viết típ nhưng thấy tình hình box này không sôi nổi,không ai chịu tham gia trò chơi này nên phải lên tiếng.
    Những trò chơi như runescape hay MU xưa rùi,cấu hình lại mạnh nên khó dowload đươc(nặng wé mè),nhất la với anh em chơi ở các quán net chẳng lẽ phải ngồi canh,chưa kể chuyện bị xoá.
    đây là một trò chơi có hình ảnh và cách chơi tương đối giống ranarok nên cũng hấp dẫn mà không tốn tiền nữa,dowload rất nhanh có thể chơi liền khi ngồi vào máy chỉ tốn 15 phút để dowload.
    Tại sao không tham gia chơi trò này,nếu có ai tham gia thì nhớ post id lên,tui sẽ giúp đỡ cho trong thời gian đầu,pảo đảm các pác sex len level rất nhanh .^_^

10. tomorrowneverdies

dường như ít người VN chơi game này nhỉ,đánh 1 mình dễ bị ăn hiếp quá,mặc dù mình thắng nhưng bị tụi nó chửi dữ quá(tụi nó thua mà) ><,hix,chẳng hiểu sao tụi nó làm sao có nhiều code thế để mua đồ xịn dù level thấp,trong khi mình level 9 rồi mà code chẳng đủ để mua bất cứ thứ gì cả,có khoảng 3500,ai VN vào giúp tui nào

11. gamerbi

gamerbi Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Có tui mới vô chơi nè nhưng mà khó hiểu wá.
    _Pà con giải thích giùm đánh Solo là sao?

_Với lại nếu mình Change Character thì LV sẽ trở lại từ đầu hay là vẫn là LV đang chơi?

_Rồi cần ít nhất là bao nhiêu Code để nâng cấp vũ khí?

_Cách bao nhiêu LV thì mình có phép mới?

12. halong

halong Donkey Kong

chào mấy bác .Bác nào có kinh nghiệm về trò này post lên đây chỉ mọi người với được kông. Tui mới chơi nên noob lắm.Mà công nhận trò này vừa nhẹ mà vừa vui

13. tomorrowneverdies

Đánh solo là cày đấy,khi nào level cao,vũ khí mạnh rồi đánh được,chứ cỡ level thấp,vũ khí yếu thì solo có mà chết
    còn muốn lên level của vũ khí ngoài code ra phải cần có một số lượng elements cho vũ khí đó,khi nào đủ mới lên được
    nếu đổi character thì level vẫn giữ nguyên thôi
    cách bao nhiêu level cũng chẳng có phép mới nếu không có nâng cấp
    tui chơi cũng noob lắm,rất tiếc chẳng có kinh nghiệm cho bạn,hôm qua mới gặp một người VN trong trận đánh,thấy người VN cái hết muốn đánh luôn,thế là...die ^.^,vả lại level mình cũng thấp so với người ta,cách nhau khoảng gần 10 level lận,vũ khí lại mạnh nữa
    hix,bán nhầm cái fire magic level 3 rồi T_T,tốn tiền quá

14. nasaru

nasaru Youtube Master Race

à đúng rùi,mình muốn hỏi cái này,trò này khi lên max thì đánh làm sao...mình hỏng hiểu và làm sao biến hình...mình thấy có đứa biến thành dơi bay tùm lum chỉ dzùm mình nha...cám ơn nhiều

15. gamerbi

gamerbi Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Rồi có những màn như đánh Quest cón có màn nó ghi Free Upgrade vô đó chả biết làm gì hết,đánh thì không mất máu,chỉ chạy đi ăn đồ không hả?????
    Có ai rảnh thì hướng dẫn chi tiết đi chứ Noob như tụi tui vô biết chơi sao?

16. tomorrowneverdies

trò này làm gì có vụ biến hình,con dơi đó lúc bay nhanh nó hoá dơi vậy đó,bạn chọn chơi thì bạn cũng hoá dơi thôi ^_^
    còn lên max thì bạn đánh 1 phát mạnh gấp 3 lần bình thường,mau chết lắm đó,nhưng nhắm cho kĩ và phải nhanh
    còn mấy cái ghi Free Upgrade chỉ là cái nó ghi vậy thôi,nó nằm trong phần chơi comunite<-đúng không ta,đại loại là giống chữ này,phần này chỉ dùng để trao đổi đồ với nhau hoặc nâng cấp card thôi,đánh không mất máu đâu
    tui cũng là noob như ai,chẳng biết gì cả,toàn nhờ tụi chơi trong đó bày thôi,lâu lâu gặp được một đứa chỉ dẫn mình tận tình lắm,nhưng mà English only ^.^

17. SayoriV

SayoriV Youtube Master Race

Chơi Ultima, nặng ( 500mb) nhưng cấu hình ko cao ( nên trò chơi cực kỳ đa dạng, đảm bảo ko bao giờ nhàm, có dân chơi 4,5 năm là biết rùi đấy )

18. Uranus_sr

Chà,xem bộ box đã khá sôi nổi và có nhìu người tham gia rùi đa,tui đang đánh ở channel 4,khó quá chừng chừng nên định quay ra coi có ai là dân vn yéu tui giúp đõ cho mà hổng thấy ai.Mấy cái free upgrade đó coi chừng đó,coi chừng bị gạt,không có ai lạ hoắc lạ huơ mà upgrade miễn phí dùm mình đâu,hắn lấy luôn đồ đó,mấy người mới chơi dễ bị dụ lém.
    Mấy hôm nay tui xui wé chừng,nâng cấp vũ khí thất bại 2 lân tốn tổng cộng 30000 codes và 75 wind ele(hichic).Sao xui wé,mấy đứa khác đâu ai xui như thế này đâu.Bởi dzậy có pác nào thất bại thì cũng đừng nản,xem tui là thấy mình còn may mắn hơn 1 người liền hà.(huhu)
    Mấy người mới nhớ post id lên,rảnh tui chạy qua giúp cho,lúc nãy thấy pác tomorowneverdie đánh ở channel 3 mà nhát wé,đang bận đánh solo nữa nên không wa giúp noi chuyẹn cho dzui,thông cảm hen,nhớ set friend bằng Id cua tui:
    Uranussr,khi cần thì invite tui vào room đánh giúp cho,cho các bác hết đồ với tiền lun(^_^),ngưoi vn giúp đỡ nhau mà.

19. tomorrowneverdies

đây là topic của SP,đừng quảng cáo ultima ở đây chứ,hỏi ultima có phải là game 56 Kbs Friendly không,500 Mb có ADSL thì download được đấy,trước download bằng 56Kbs,download xong Ultima không muốn chơi luôn,trong khi SP chơi modem 56 Kbs vẫn còn tốt,download cũng không chậm,hình ảnh đẹp,cũng khá đa dạng
    hix,ở trong này có ai đi solo không thế,hay share chests cũng được,nếu có thì hẹn ngày giờ lên chơi nha,đi một mình solo nguy hiểm quá(level thấp,vũ khí yếu),còn share chests thì chẳng phải lúc nào tụi nó cũng công bằng,lâu lâu tụi nó lật lọng đánh nhau mệt nghỉ luôn T_T
    còn tui hơi nhát là do ít Element để nâng cấp đồ quá,kiếm hơi bị khó,có fire element thì bữa nào share cho tui,mà giờ rảnh thì vào đi,tui đang online trong đó

20. SayoriV

SayoriV Youtube Master Race

Mua đĩa mà nạp, còn chơi thì 28.8 vẫn ngon :]]

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.