Tại sao chúng ta ko tổ chức 1 đại hội võ lâm?

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi ro_t3, 3/7/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Này các bạn ,mình cứ ko hiểu các chỉ số MP,HP, EXP … bên cạnh hình đại diện của mình là dùng để làm gì ,nếu chỉ để so sánh giữa gamer này với gamer kia hay để có tài khoản viết bài thì vừa ko hay lại chẳng hấp dẫn gì .Vậy tại sao chúng mình ko nghĩ tới chuyện sử dụng nó vào việc khác .Nếu các bạn có ý gì hay hơn thì nên vào Box “Ý kiến –Đóng góp” và nêu ý mình lên nhé ,nhưng riêng mình thì mình muốn có 1 cuộc thi đấu võ lâm vào những ngày cuối năm giữa các gamer với nhau . Có nghĩa là cứ vào những ngày cuối năm các gamer là thành viên cùa Gamevn ( các gamer ko phải thành viên của Gamevn sẽ ko được vào ) sẽ tụ tập lại trong ….trang diễn đàn của Gamevn .Thi đấu với nhau bằng những trò chơi khó ,giành chức vô địch và có phần thưởng đích đáng cho những người thắng cuộc .
    Vậy các bạn nghĩ sao về ý kiến này của mình ,nếu đồng ý thì bạn hãy vào Box “Ý kiến –Đóng góp” ủng hộ mình nhé ,ở đó mình sẽ nói rõ hơn về kế hoạch này . Còn nếu bạn có ý kiến nào hay hơn thì cũng vào đó để đóng góp ý kiến nhé . Nhớ hãy nỗ lực để cho diễn đàn Gamevn của chúng ta ngày càng hoàn thiện hơn ,các bạn nhé !!!!

2. MH-Kyu

MH-Kyu VGI Member

Mấy cuộc thi mà bạn nói trên đã có người nói đến rồi. Mấy cái HP, MP và EXP thì vào box Thành viên mới ý, mod trong đó giải thích kĩ lắm.

3. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Có thể ,nhưng bạn hãy chịu khó vào Box ý kiến -đóng góp xem ,lỡ may có gì mới hơn thì sao .

4. Rink

Rink Youtube Master Race

Mấy cái u nói ấy tựa như MU Online thui, vậy thì chơi MU Online cho gòai đỡ mất thời gian post bài và khỏi phải đợi tới cuối năm mới thi đấu được

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.