TDK AutoPRO version: 1.0 - KenShin, manhhungit - Phi Hành Không Chiến v1.0.6.4

Thảo luận trong 'Tây Du Ký' bắt đầu bởi manhhungit, 2/6/10.

1. manhhungit

manhhungit Youtube Master Race

Tây Du Ký AutoPRO version: 1.0.0.1 - KenShin - manhhungit

@All: Do bản trước mình pack bằng themida nên không thể chạy được. Bây giờ mình đã update lại link bản chạy hoàn toàn ổn định. Mình đã test thử!
    Chú ý: Auto được viết bằng AutoIT và đã được pack bằng molebox. Vì thế nên có thể các bạn scan bằng các website quét file báo có virus nhưng thực ra không phải. Khi quét các bạn nên chú ý cái PUA.Packed.MoleBox.2X . Dòng đỏ đó không phải là báo virus nha :D.

Các bạn hãy dùng thử và cho ý kiến để auto có thể hoàn thiện hơn!

Đây là bản AutoPRO mình đã ngâm cứu và viết nó ngay từ hồi đầu mới học AutoIT. Vì thế cho nên với phiên bản này có nhiều thiếu sót thì các bạn đừng chê cười nhé.

Download:

---------- Post added at 19:20 ---------- Previous post was at 19:19 ----------

Mình không thấy chức năng sửa bài đâu cả. nên đành comment lại đây vậy.
    Các bạn chú ý: chỉ nên download Auto bằng link do mình đưa lên. Những link khác không phải do mình đưa lên thì nếu có virus mình sẽ không chịu trách nhiêm!

---------- Post added at 19:29 ---------- Previous post was at 19:20 ----------

Quên mất mình chưa hướng dẫn sử dụng. Mà nick mình lại chưa thể sử dụng chức năng edit bài viết!
    Sau đây là hướng dẫn sử dụng:

1. Bật game đăng nhập vào game trước, chạy tới địa điểm cần train và bấm Ctrl+Z 2 lần để lấy toạ độ train - cái này rất quen thuộc rồi đúng không :). ( Setting các chức năng auto trong game như bình thường, bởi bản auto này của mình thực chất là sử dụng 100% chức năng Auto trong game mà không mất điểm hoạt lực).
    2. Bật auto. Chỗ mục name có combobox để chọn title của cửa sổ game muốn auto play. Chọn tên cửa sổ muốn auto và bấm start.
    3. Nếu các bạn đặt nhiều acc thì có thể sử dụng mục Tools để thay đổi tên cửa sổ game hiện tại.Như vậy sẽ thuận tiện hơn cho việc đặt Auto!

2. conan191

conan191 Youtube Master Race

ah cho hoi cai ban dua gion moi nguoi hay la co tinh sock moi ng ma file giai nen ra dat pass ma ko de pass vay ban

3. manhhungit

ah lại quên cái pass
    sorry All Pass là : KenShin

4. conan191

oh thak ban,minh dang test co gi minh se report lai cho ban,thak vi ban da vat va viet auto cho moi ng truoc,chan thanh cam on su cong hien cua ban cho cac game thu

5. manhhungit

Hi, cảm ơn bạn! Mình viết Auto đầu tiên là mục đích sử dụng của mình. Trước đây mình chơi vì không có vàng mua Định Tâm Hoàn nên đành phải nghĩ ra cái Auto :D. Giờ bận học hành quá nên cũng không chơi :D

---------- Post added at 20:17 ---------- Previous post was at 19:46 ----------

Update link Mediafire cho mọi người tiện download:

*Chú ý: Chỉ download Auto bằng link của mình để tránh bị nhiễm virus !

6. conan191

co vai y kien nho~ nhoi nhu sao,tat cac muc deu ok,nhung maxspace van con chua nhanh lam de luom do,va dieu nghiem trong la sau khi no auto mua mp va hp thi no van con cai chu "treo" cha ba ko mat di ===>> hoat luc van mat ,ban xem xet lai van de nay nhe thak

7. manhhungit

Cảm ơn bạn đã report.
    1. Mình xin phép được nói thế này. Việc bạn đặt auto và khi nó mua máu nó còn chữ "Treo" thì điểm hoạt lực mất là chính xác. Và cho dù hoạt lực có về 0 thì nhân vật của bạn vẫn dùng được tất cả các chức năng giống như khi dùng hoạt lực. (Để giải quyết vấn đề này, khi có chữ treo thì bạn hoặc ấn lại Ctrl+Z hoặc chạy ra 1 chỗ khác mà không tắt auto. miễn là chữ "Treo" màu vàng mất đi :D - Mình sẽ kiểm tra lại để xử lý hiện tượng này!).

2. Chức năng maxspace không nhanh là do vấn đề sau. Bạn đang bật auto play. Khi đó tốc độ space sẽ bị giảm đi. Vì không thể làm cái gì mà hết công xuất cùng 1 lúc ;). Muốn Space max thì bạn hãy dừng auto. rồi sử dụng max space không thôi. ;). Max space có thể dùng tách biệt mà ko cần bấm start!

8. conan191

thak ban nha,minh se test ki lai

9. Công Hoàng Gia

Công Hoàng Gia Donkey Kong

nghe 2 ông nói chuyện cứ như là 1 người nập 2 nick rùi tự sướng hay sao ý :-"

10. > Thần Long <

> Thần Long < Nhào vô kiếm cơm

11. thovuong85

thovuong85 Youtube Master Race

bản cũ chưa xong, đã up lên phiên bản 1.0.6.5 rồi. fix lại đi bạn ơi

12. manhhungit

Nếu bạn không chắc chắn điều bạn nói. Thì hãy không nên nói ra những điều đó! Cảm ơn nhé ;)
    Có thể máy tính của bạn đang cài 1 phần mềm antivirus nào đó, và nó nhận nhầm Auto là virus, hoặc có thể do bạn tải file bị lỗi. hãy thử tải lại file hoặc disable chương trình antivirus của bạn trước nhé! (mình đã từng send cho bạn mình và nó dùng KIS nhưng không thấy KIS báo là có virus. Có lẽ bạn nên download lại nhé!)
    Do mình làm bản auto này khi nó còn là version 1.0.6.4, và hiện tại mình chưa đăng nhập vào game để xem thử nó đã up phiên bản mới hay chưa. Để tối mình coi lại xem auto còn có thể sử dụng nếu phiên bản mới đã được update hay khong!

13. [The]Darkness

[The]Darkness Mr & Ms Pac-Man

Suspicious - DNAScan
    W32/Behav-Heuristic-065
    SuspiciousR-Mytob3
    3 loại này là sao đây chủ thớt

14. manhhungit

Là sao tớ không biết =)). bởi tớ đâu phải là người viết ra thuật toán scan của họ là gì!

Các bạn nên thử scan bằng site của KIS, virusscanf. Và với các chương trình nổi tiếng thì hãy tin tưởng. Còn nếu những ai không tin tưởng được. Hãy thử scan Auto mà MK up xem liệu có sạch hơn được auto của tớ không nhé!

P/S: Mình sẽ không giải thích gì thêm vấn đề các bạn scan ở đâu và site đó nó báo cái j!. Và cũng xin thống nhất 1 điều rằng. Auto mình share free, không nhằm 1 mục đích gì khác. Cho nên các bạn tin, thích và cảm thấy an tâm khi sử dụng thì hãy dùng. Còn nếu không thì đừng down nhé!

---------- Post added at 21:03 ---------- Previous post was at 20:55 ----------

Và bản Auto mình đã share vẫn dùng hoàn toàn ổn định cho version 1.0.6.4

---------- Post added at 21:05 ---------- Previous post was at 21:03 ----------

Và bản Auto mình đã share vẫn dùng hoàn toàn ổn định cho version 1.0.6.5 :D

15. bboycodon

bboycodon Youtube Master Race

Mình chơi caicais auto này không có chức năng tự động tìm mục tiêu quái hả bạn.

16. manhhungit

bạn đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhé :D

17. vinhsieusao2504

vinhsieusao2504 Youtube Master Race

sao mình dùng được 1 tí thì có 1 bảng báo lỗi "...C++..." rồi out luôn game là sao

18. bboycodon

bboycodon Youtube Master Race

À!Mình dow nhầm bản.Mình thấy bảo auto này có đến 1.0.6.5 rồi mà dow về vẫn là v1.0.0.0 à bạn.Hay bản auto mà thovuong85 nói là bản khác

19. manhhungit

Thấy mọi người không hứng thú cho nên mình không share nữa.
    Cảm ơn các bạn ủng hộ. :D

20. Riddonels

Riddonels Mario & Luigi

Không cho thì thôi gớm tưởng mình giỏi quá [-X