Thắc mắc game Red ninja

Thảo luận trong 'Stealth and Tactics Action' bắt đầu bởi Aduaza, 14/6/08.

1. Aduaza

Aduaza Youtube Master Race

Em chơi tới chapter 2, tới khúc cái vực nó chỉ là chạy lên tuờng rồi sài hook để đu lên thanh xà qua được vực bên kia. Em chạy lên quài hok đc...ai có thể chỉ cho em zới
    Thanks mọi ngừi nhìu lắm

2. Umbrella

Umbrella Youtube Master Race

cứ chạy lấy đà thậy xa, là nhảy lên được à, kiên nhẫn tí, cũng chú ý bạn là bạn nên khám phá hết các tác dụng của các nút trên tay cầm, ( nếu ko biết hết càng về sau càng mệt đó)

3. Aduaza

khám phá ... em bấm wài nó có ra chiu nào đâu ::(

4. archenemy

archenemy C O N T R A GameOver Lão Làng GVN

Cái này cơ bản của Red Ninja mà , bạn cứ lấy đà rồi nhảy lên bức tường , chỉnh analog thật vững đừng để nó lệch, khi đến vị trí thuận lợi thì nhảy một lần nữa để dùng móc câu .

5. Aduaza

Anh chị giúp em đánh cô rắn được ko, cám ơn anh chị

6. archenemy

archenemy C O N T R A GameOver Lão Làng GVN

Con boss đó đánh rất khó bản thân tui đánh với mất mấy tiếng và qua được nhờ một khoảnh khắc may mắn, bây giờ nếu cho đánh lại chưa chắc đã qua .

Con boss này nó treo 3 cái chìa khóa trên cổ , thân và chân , 2 chìa ở cổ và thân thì lấy dễ dàng nên bạn tranh thủ làm thật nhanh khoảng trong 1/3 thời gian , còn phần chân thì bạn dùng analog chỉnh nhắm ngay bàn chân nó rồi phóng dây liên tục , phải mất nhiều lần mới trúng một lần cho nên cần nhiều thời gian . Tui chỉ biết chỉ bạn như vậy thôi còn đánh được hay không tùy bạn , nhưng chỉ cần nắm được qui luật ra đòn của con boss này thì bạn có thể né được tất cả các đòn của nó .

À , để ý khi nó nhảy lên thì aim vào chân dễ hơn .