thắc mắc

Thảo luận trong 'Age of Empires' bắt đầu bởi hiepphuong, 13/12/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hiepphuong

hiepphuong Youtube Master Race

undefined
    tui moi danh de che nen van chua hieu chi nhieu
    trong de che tuithay co cai nhu cai giếng ay
    cả cai hop dung de day di ay
    ko biet xchung no có tác dụng chi vậy
    ba con cho loi giai dap nhe
    thanks

2. xong_vao

xong_vao Donkey Kong

:cool:
    trước hết điều chú cần phải biết là vào diễn đàn thì phả biêt gõ tiếng việt chứ , gamevn có công cụ sẵn rồi, ko cần vietkey ,abc hay unikey gì hết.
    Còn chuyện cái giếng và cái xe hả:vô đây trang 11 đó
    http://gamevn.com/forum/showthread.php?p=1270969#post1270969
    CHÚ Ý: có cái topic nói về chuyện hợp 5 quânZ,Y thành 1 với cái chuyện hợp phù thuỷ với cái giếng trời ->chắc chắn chỉ là zớ zẩn, làm gì có cái tac dụng ấy.
    Đó là tất cả những tác dụng của chúng mà tôi biết mong bạn nhớ kẻo như nhiều người mới chơi quân đang mạnh mà tự dưng thua rồi ngớ người ra hỏi ......TRỜI.(vào box đế chế mà hỏi :hug: )

3. lina_angel!

lina_angel! Mr & Ms Pac-Man

cái topic ấy là trò vớ vẩn của mấy tên hay buôn chuện thôi chứ làm gì có chuện hợp 5z làm 1 đúng là vớ vẩn thật đấy

4. Dream_SaD

Dream_SaD T.E.T.Я.I.S

Hic,đa số toàn để conquest,lấy mấy cái xe và giếng đó cũng bằng thừa,thắc mắc làm gì ?
    Dùng cái xe đó đi dò bản đồ thực ra không lợi bằng dân,tầm nhìn của nó kém,dùng để đi dò nhà địch thì được !

5. xong_vao

xong_vao Donkey Kong

thì đó em dã bảo là dùng dò nhà địch tốt hơn mà, dù tầm nhìn kém nhưng có đc mấy cái xe đó dò ngay từ đời 1 thì vẫn lời chán^!^

6. Dream_SaD

Dream_SaD T.E.T.Я.I.S

Lời thì có lời,nhưng nếu như nó dò ra được con voi thì dụ về kiểu gì ?:D
    Dò bằng dân vẫn sướng hơn,lúc cần có thể làm được việc luôn,cái xe ấy còn lợi ở chỗ là tăng được chút ít điểm :D !

7. xong_vao

xong_vao Donkey Kong

ừa chắc thế , nhưng có ai bảo anh dùng mỗi cái xe đi dò đâu, cho dân đi dò thì vẫn cần chứ , chỉ là lấy thêm cái xe thì vẫn hơn tội ggì của trời cho mà <>=={::::::::::::-

8. hiepphuong

hiepphuong Youtube Master Race

tui nghĩ ko đơn giản như vậy đâu
    chăc chắn có công dụng khác chỉ tội là các bác chưa thấy thôi
    tui đã thư hỏi nhiều người roài nhưng ko có ai biết cả
    thế mới chán chứ
    các thủ tra lại đi

9. Dream_SaD

Dream_SaD T.E.T.Я.I.S

Nghe nè,cái xe và cái giếng đó,nếu bạn chơi hện Standar,khi tập hợp đủ xe và giếng (tuyệt đối không để bị cướp mất,dù chỉ là 1 cái ) và chờ cho thời gian đếm ngược về 0,khi đó bạn sẽ thắng,số lượng xe và giếng nhiều hay ít tuỳ vào bản đồ bạn chơi,đã hiểu chưa nào !Nhưng nếu như chơi hệ conquest thì không thể làm như vậy được !
    +10 Mp vì đã giải đáp thắc mắc chứ nhỉ :D !

10. xong_vao

xong_vao Donkey Kong

===> chỉ có vậy thôi nêu mấy tác dụng ra rồi mà còn chưa thoả mãn à, trả lời ông mà tui bị mấy người cảnh cáo đó, >_< , nếu ông mà tìm đc tác dung nào nưa tui bái ông làm tổ sư đế chế. NHIỄU.
    hứ lại còn đòi cộng, em đây chỉ cộng có mấy mp mà còn lo sốt vó chỉ sợ bị ra đường có cái tên là Pong thần mà hit bụi đây.hic. Ối Giàng ơi!

11. Dream_SaD

Dream_SaD T.E.T.Я.I.S

Hê hê,cứ cái kiểu này thì kiều gì cũng có ngày gặp thằng Phong Thần nó cho làm thần trên bảng,ha ha,thôi,đừng nói linh tinh nữa,không lại lên bảng thật thì pó tay !

12. mankichi_hacker

mankichi_hacker T.E.T.Я.I.S

hay anh em mình lên đó uống nước trè trận nhỉ ông anh.Lên bảng phong thần kể cũng oai đấy chứ?

13. xong_vao

xong_vao Donkey Kong

Chạy vãi lúa với thèng cha nầy rủ nhau đi đâu không rủ lại rủ lên Phong thần chơi, đúng là chịu bố rủ thắng alt đoá, nếu quên đường thì bảo em lina dẫn đi ^_^ ủa mà wuên mất topic nầy thắc măc gì ấy nhỉ mình quên mất roài, hay là đổi thành topic ''Thắc mắc đường đến phong thần' a'.

14. mankichi_hacker

mankichi_hacker T.E.T.Я.I.S

Công nhận đấy chẳng biết thắc mắc gì luôn.Mà cái box aoe này sao lúc nào cũng bị người ta kêu nhiều là spam bài linh tinh.Vô chẳng hiểu gì là thế nào?
    Theo tui nên del đi cho nhanh.Nhưng mà như thế thì mất hồ câu cá của mình.Toàn cá to mà.
    Dù sao ai vô box aoe thì nên viết những bài có ý nghĩa của nó ko thì lên mục giao lưu anh em mình cũng chơi aoe cho vui.
    Ông anh dream_sad dạo này quên mấy chị venga rồi à?Sao ko thấy ra nữa thế?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.