Thach Dau Age of Conqueror!

Thảo luận trong 'AOK: The Conqueror' bắt đầu bởi Animal_CLan, 31/10/02.

1. Animal_CLan

Animal_CLan Youtube Master Race

Tha'ch tat ca? cao thu la^~n fan ham mo Age of Conqueror o Vietnam da'nh DeathMatch. O Vietnam toan choi Random Map ma cung ko la.i may thang da'nh tren ma.ng qua' ke'm co?i. Bay gio do^' ai da'nh DeathMatch duoc day tha('ng duoc Animal Clan 1 game thoi. Animal Clan cha^'p 15' phut da^`u tien ko da'nh truoc, cha^'p luo^n 5000 gold. Thu xem co ai da'm choi ko. Qua' buon khi thay cac cao thu Random Map cua Vietnam danh 5 tran thua ca 5 o WorldCyberGames, tho^i chuyen qua da'nh DeathMatch di thua con do*~ tu?i vi` co`n tu an ui rang minh toan choi RandomMap co choi DeathMatch dau.

2. truong

truong Mario & Luigi

đấu trên mạng hả! sẵn sàng

3. Kingquyraude

Kingquyraude Mr & Ms Pac-Man

to animal: Lại thêm 1 cái thùng rỗng mà kêu to nữa.Đừng có mà chê người khác như thế.Nếu có ngon đánh RM thì đấu thắng tui đi rồi hãy nói

4. VCF_Campioni

VCF_Campioni Youtube Master Race

hê hê, ngươi anh em tự tin quá nhẩy ? tớ ko ở VN thì có được hân hạnh tiếp chiêu ko?
    đừng tưởng bở nhé , trên Zone bà con chơi DM đầy ( tuy dân VN mình ko nhiều lắm, và cũng ko suất sắc lắm ) - nếu có thể mò lên ZOne thi gọi tớ 1 tiếng ( 1v1 ok ngay, còn nếu muốn đánh hội đồng thì tớ cũng có hội ) :twisted:
    You will die if you want :twisted: :twisted: :twisted:
    VCF_CAMPIONI

5. Animal_CLan

Co' the^' chu' ... cuoi cu`ng cu~ng co nguoi biet thich da'nh DeathMatch, cu~ng phai? lam tro` thu`ng ro^~ng keu to nhu vay moi co' nguoi` tu ai' hehe. VCF Champion co phai la ten cua ba'c o tren Zone ko, toi thinh thoang co thay va`i la^`n ba'c lang thang o trong DeathMatch room, thay la VCF doa'n la Vietnamese nhung chua noi chuyen? hehe Animal Clan thanh vien cung chi co 6 sinh vien du hoc bac a., cu~ng ko pho^ truong nhie^`u tren Zone. Bay gio thi tan ra~ vi` tat ca ve Vietnam het roi. To^i no'i ngo^ng nhu vay thoi vi` o Vietnam ko ai choi DeathMatch, tri`nh do^. cua to^i choi cung chi? gioi lam la duoc 1750, nhung leader cua bon toi la __eAgle_I voi __Sheep_I deu da~ da.t den 1900 - 2000. 1v1 thi` to^i ko biet, nhung team game 3v3 thi Xtreme Clan cung phai ne^? phan nao. Lau ko choi game ... khi nao co dip toi se le^n Zone la.i ti`m bac chie^'n ti de xem tay nghe^` co' co`n duoc ti nao ko hehe.

6. Animal_CLan

Quen ... Bac VCF_Champion noi it Vietnam choi DeathMatch tren Zone la sai toet... cai VN clan co' toi ca ga^`n 100 ma.ng, chua ke^? Friend Clan cung toan Vietnam. con nhieu Clan nua ma` ko biet thoi. Chi co dieu toi ko noi ngoa VN clan va Friend Clan de^`u ko choi lai Animal CLan.

7. superha

superha Youtube Master Race

Animal Clan có phải là clan đa số là người HK không?

8. Animal_CLan

Ko phai ba'c superha a., 6 thanh vien chinh thuc toan la` Vietnam du hoc sinh, co`n da^u 2 3 thanh vien ko chi'nh thuc thi` la` Viet Kieu voi Ta^y Ta`u gi day.

9. Phung Quang Huy

Phung Quang Huy Youtube Master Race

cau muon dau thi co ngon dau voi to ne cau chac chi la hang tep dieu ma khoi , mieng con khoi sua ma noi toet he he he he he
    chac cau choi cung nhu dau voi may ma khoi bye bye nhe
    hen gap lai he he he he thach dau voi conqueres he he he he
    mac cuoi qua ha ha ha ha.................

10. Kingquyraude

Kingquyraude Mr & Ms Pac-Man

cậu Huy to mồm quá,cậu ở đâu vậy???hôm nào đánh 1 trận đi

11. Animal_CLan

Hehehe ... na`y to' no'i la` Random Map to' da'nh ko co' hay, muon chien RandomMap thi ti`m ca'c do^`ng chi' khac o tren forum nay. Co`n neu cau Huy thich chien DeathMatch thi to' vo^ tu* mac du` chua thuoc loai 2K va lau ro^`i chua choi game na`o nhung to' cung ko de^~ bi da'nh ba.i dau.

12. Ninku

Ninku Mr & Ms Pac-Man

Ái chà chà, thằng cha "Animal-CLan" này là lính mới, level 2 mà cũng buông lời thách thức. Age of Conqueror hả, chuyện nhỏ. Đánh trên mangj hay thế nào đây.

13. Animal_CLan

Hehe no'i ma~i ro^`i, chie^'n DeathMatch nhe' ... toi dang o trong TPHCM ba'c o dau. Neu o HN thi do*.i di.p na`o toi ra HN roi chien. Toi song ngoai HN ma nen ra HN thuong xuyen. Nha toi dang o bay gio chua co phoneline, hen khi nao lap phoneline roi se go.i ba'c len chien. Name cua toi o tren zone la: Animal_Clan0

14. Thisidudang

Thisidudang Youtube Master Race

ha ha toàn là những kẻ nhảm nhí nếu muốn biết ai hơn ai thì cứ đấu với nhau 1 trận là biết liền chứ vào đây thách thức nhau làm gì nhảm không chịu được

15. Alexandera

Alexandera Moderator Moderator

Animal_CLan viết bài nên cẩn thận một chút ,bạn muốn thách đấu về AOC thì cứ việc nhưng viết bài phải đánh tiếng việt nhá

16. Attheng the E.MAmeluke`

Attheng the E.MAmeluke` Legend of Zelda

oh ! lol ! caí thằng ninku dựa vào " lever 2 " để nói nguời ta kém àh ? lol ! thế bàn với nhau chú có biết 19++ 21++ là cái gì không ? đại cao thủ "lever 7" ? to Animal_CLan bác muốn thách đấu thì qua VNS clan đi ! ở đây không có ai play good đâu mà vô đây nói làm gì ! đụng bọn rook thì chửi mệt lắm ! lol ! bên VNS có khoản 4 bác 19-2k ! có 1 bác là sư phụ của 4 bác đó rate 22k :D
    come : aocvn.com ! GL HF !

17. quoc383011

quoc383011 Legend of Zelda

ủa người ta thách đấu từ 1 năm trước rùi bi giờ các bác mới trả lời ư ?

Công nhận tên nào lôi bài này ra thật quá rảnh hơi @-) lol

18. Attheng the E.MAmeluke`

Attheng the E.MAmeluke` Legend of Zelda

thế àh ! mẹ ! thế mà mình không để ý ! lol !

19. killer13

killer13 C O N T R A

ha ha ha buồn cười quá, mamekulè chắc hăng máu quá nên đâm ra lú lẫn, ha ha ha bây giờ chắc bọn chúng đã chiến xong lâu rùi, hihi alex sao mà tài thế nhỉ tự dưng lôi đâu ra được bài từ năm ngoái, ke ke ke chắc rỗi rãi quá hả.

20. mmnhat

mmnhat Youtube Master Race

king quy bác phải đánh ở 48 DN không tui lên đó hằng tuần nhưng không gặp bác