thànhviên của bloody road 2 đâu hết rồi!

Thảo luận trong 'Bloody Roar' bắt đầu bởi whitedragon86, 28/3/04.

1. whitedragon86

whitedragon86 T.E.T.Я.I.S

Các cao thủ của"br2" đâu hết rồi.tôi chỉ thích chơi "br"2 thôi các bạn ạ!nếu ai là thành viên cuồng nhiệt của br2 thì hảy liên lạc với tôi .tôi sẵn sàng thử sức tất cả các ông cao thủ đây!!có gì thì hãy đóng góp ýkiến cho tôi với nha mấy cao thủ br2!! >:-D<

2. uriko and rikku

uriko and rikku Mario & Luigi

xin kiếu bây giờ là thời đại của BR 3 rừi
    tất nhiên BR3 kĩ năng cũng nhiều hơn BR2 nên tui khuyên bạn nên chơi BR 3 thì tốt hơn hihi

3. whitedragon86

bộ ngài không biết là người ta cho là br2 hấp dẫn hơn br3 hay sao!!ông bạn đừng có thấy hình ảbg đẹp và nhiều chiêu thức hơn mà vội vàng cho là br2 hay hơn br3.nếu anh coi thường br2 thì anh hãy trả lời cho tôi biết anh đã mò hết chiêu của br2 chưa?!nếu rồi thì anh phải thấy nó hay hơn br3 chứ! mặc kệ anh thích br nào đi nửa thì cứ thẳng thường thách đấyu đi rồi tui sẽ chìu ông anh!!! B-)

4. FFLeader

FFLeader The Warrior of Light

???
    Nếu mà nói như U thì :
    CÓ AI CHƠI MK I KO ? TA LÀ VÔ ĐỊCH MK I ĐÂY...
    Còn khuya các trò MK sau này mới bằng MK I HAHHAHHA

Ko hiểu whitedragon có phải là whitetigẻ ko ?
    Quên nói U biết thành viên BR2 chuyển hết qua BR3 rồi. Nếu mà U ko theo kịp thời đại thì qui ẩn đi thôi. Bây giờ cao thủ nhiều lắm, bên BR3 mà họ có quay lại chơi BR2 thì U cũng cứ die như thường thôi. Đừng nghĩ rằng BR2 chưa có ai thắng mình mà mơ...........

5. uriko and rikku

uriko and rikku Mario & Luigi

xời ơi đang nói BR ông lại lôi MK ra nói
    tiện thể hỏi ông MK 1 là trong hệ máy nào đấy
    có phải trọng hệ máy sega ko ??? nếu phải thì chưa chắc ko thắng được tui đâu hồi tui chơi có hẳn 1 vở ôly để nói về các chiêu thức của nó keke

6. kaibaphi

kaibaphi Legend of Zelda

cái gì thía nì, hông hiểu gì hết !
    Tự nhiên đang nói BR sao chuyển qua bình luận series MK vậy nè ^_^
    Ông kia đúng là NightMare, đi đâu cũng làm cho người ta ác mộng :)

7. whitedragon86

Các bạn sao không nghĩ lại xem! nếu không có BR2 thì là gì có BR3 phải không?! tôi không biết các bạn có thích hay không nhưng tôi cũng muốn nói với các bạn là nếu các bạn muốn bỏ BR2 thì các bạn phải có một cuộc thử sức cuối cùng để các bạn phải xem lại là có nên bỏ không?! Mặc dù tôi không thừa nhận rằng BR3 chơi hay hơn BR2 cả về hình ảnh cũng như số lượng chiêu thức phong phú.tôi củng chơi BR3 nhưng tôi nghĩ rằng BR3

8. whitedragon86

Các bạn sao không nghĩ lại xem! nếu không có BR2 thì là gì có BR3 phải không?! tôi không biết các bạn có thích hay không nhưng tôi cũng muốn nói với các bạn là nếu các bạn muốn bỏ BR2 thì các bạn phải có một cuộc thử sức cuối cùng để các bạn phải xem lại là có nên bỏ không?! Mặc dù tôi không thừa nhận rằng BR3 chơi hay hơn BR2 cả về hình ảnh cũng như số lượng chiêu thức phong phú.tôi củng chơi BR3 nhưng tôi nghĩ rằng BR3 không hấp dẩn bằng BR2 đâu ,các bạn có để ý thấy kiểu động tác của BR3 được nối lại với nhau giống như "custom" trong BR2 "any cancel point" tốc độ của BR3 nhanh quá và còn có nhiều hạn chế . chúa nói đến nhân vật của BR3 không đẹp bằng BR2 đâu, ngoại trừ Xion thôi.Ý kiến của tôi là vậy đấy nếu các bạn nào có đồng ý kiến với tôi thì hãy ủng hộ cho tôi nhé! Đối với tôi thì tôi không bao giờ quên nhửng ngày tháng phải vậ lộn với BR2 để tìm được nhửng chiêu thức hay,và cái cảm giác sung sướng đến ngẹn ngào khi biết được một chiêu mới, các bạn có từng trãi qua nhưng giây phút đó không, nếu đả trãi qua chắc hẳn các bạn sẻ không bao giờ quên được BR2 và cũng sẽ không bao giờ nói "chán" BR2 đâu. mình phải cảm ơn BR2 vì mình đã có những ngày tháng rất là vui vẽ bên bạn bè và cùng nhau chơi cái trò mà đối với nhiều người thì gọi đó là trò chơi lạc hậu khi BR3 xuất hiện. thôi ! mình chỉ có một vài cảm tưởng như vậy thôi nếu các bạn muốn ôn lại nhửng gì mình đã tìm tòi khám phá BR2 thì hãy gọi cho mình "064-824267" găp Tâm ,mình sẽ đem lại cho các bạn cái cảm giác trở về nhửng ngày còn tập tểnh mò mẫm BR2 và niềm vui khi có nhiều bạn bè mới ! mình ở Bà Rịa .mong được sự ủng hộ!!

9. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

Bác nói ko sai nhưng cũng ko đúng hoàn toàn,điều đặc biệt của dòng game BR là mỗi phiên bản đều mang 1 nét riêng và 1 cái hay riêng,trừ BR4 quá tệ ra thì 4 phiên bản còn lại đều có những nét riêng biệt cả.Còn về bản nào hay nhất thì tỳ mỗi người thui.Tuy chơi Br3 nhưng ở nhà cũng có chơi BR2(Bằng giả lập PS1)

Để tui thử đề nghị tổ chức thêm 1 giải Br2 ở Vũng tàu tử xem

10. nghia_acqui

nghia_acqui Mario & Luigi

Chậc...Br2 đúng là rất "cổ" rồi . Chứng minh là trang web dzìa Br của tụi này đã ko còn bàn về Br2 nữa . Mà tui nghĩ nếu có tổ chức đấu giải Br2 ở Vũng Tàu thì chắc chắn sẽ có rất ít người tham gia .
    Sory...tui cũng chơi Br2 nhưng kết Br3 hơn , ko phải đẹp hay xấu mà đơn giản là khoái chơi chiến thuật , né đòn cũng hay hơn Br2 .
    Nói chung Br2 ko nêu được những ưu điểm của nhân vật giống Br3 . VD như Stun của Br2 và 3 khác 1 trời 1 vực vậy . Chơi Br2 combo sẽ die đối thủ nhưng Br3 thì ko được .

11. FFLeader

FFLeader The Warrior of Light

Vấn đề nữa là cao thủ chuyển qua BR >2 rồi. Muốn gặp Noob BR2 thì dễ còn nếu muốn cao thủ thực sự thì nên chuyển qua những cái mới thì hơn. Bởi vì trong những cái mới mới có nhiều cao thủ. Chẳng có mấy cao thủ thấy mình vô địch BR2 rồi nhất quyết ko chơi những game mới như U đâu. Nếu tôi mà thế chắc bây giờ tôi rủ người ta đấu YuYuHashuko quá.........

12. NIX_WATER

NIX_WATER Mr & Ms Pac-Man

Thế U White Dragon ở đâu thế, nếu trong TP thì cho biết địa chỉ đi, tui qua đấu cho nó dễ, làm sao để cho U thấy 1 suy nghĩ quá cố hữu như vậy là ko tốt
    Đánh YuYuhakusho đi, cái này được đó

13. whitedragon86

Tôi thực sự cảm ơn anh đã có lời ,tôi không bác bỏ ý kiến của anh là BR3 hay hơn nhưng tôi không sai lầm khi chơi BR2 đâu,anh có chơi BR2 rồi thì anh thấy thế nào,tôi mặc kệ ai khen chê gì BR2 nhưng nếu anh có đủ bản lỉnh thì anh hãy giúp tôi tổ chức một giải BR2 ở Bà Rịa đi ,ở đây từ lúc đền giờ tôi chẳng thấy có một giải đấu game nào cho ra hồn cả,nếu anh dám hứa với tôi việc này thì tôi sẽ ủng hộ anh hết mình.còn nếu không có chi phí hay không có tiền thì tôi chỉ mong anh kiếm giùm một vài cao thủ hoặc là bạn của anh cũng được đến bà rịa tôi chơi đi,tôi muốn gặp các cao thủ như các anh để mở rộng tầm mắt vậy mà! tôi nghĩ những lời của anh không phải là nhửng lời ủng hộ nhưng tôi cũng thật tình cảm ơn anh về việc anh muốn tổ chức BR2 ở bà rịa.nếu anh có thể làm được thì hảy trả lời cho tôi ha!! :x

14. whitedragon86

thật đáng tiết là tôi không ở thành phố,rất buồn vì anh không thích BR2 ,tôi thấy suy nghĩ của tôi là đúng và chính xác.tôi chơi BR2 và có nhiều kinh nghiệm chiến trường hơn nếu tôi thực sự muốn làm mưa gió cái BR3 này, nhưng tôi chỉ muốn gắn kết mình với BR2 thôi bởi vì một lý do rất tế nhị,"tôi không giàu để mà chơi BR3 đâu,mà có chơi thì chỉ là chơi "ké" thôi,đó không phải là lý do chính nhưng nó là vấn đề mà tôi phải suy nghĩ khi chơi BR3!!trả lời cho tôi nếu anh có suy nghĩ lại

15. whitedragon86

tôi không biết anh chơi BR2 giỏi đến mức nào nhưng nếu anh nói chơi "combo" ở BR2 là chết thì anh lầm rồi .thật tình thì tôi không nói khoát đâu.anh chẳng bao giờ "com bo" tôi được lấy bao nhiêu hit đâu, tôi không bao giờ bị "dồn" vào thế "nhồi" đâu.tôi biết "tránh" các đòn thế "nhòi" ở cả ba hướng ,"bay ở trên không", "khi đang đứng" và" lúc bị đánh dưới chân" ,và tôi còn có cách để không bao giờ đối thủ có thể "nhồi " tôi được bằng cách phản đòn hiệu quả,cho dù anh có lấy Yugo với mấy đòn đành tay nhiều hit đó.tôi thì cũng rất giỏi Yugo đó ,anh mà bị tôi cho lên không trung thì anh nhận chử "chết" đi,tôi cho anh hết "blood" dù anh có đầy máu đi nửa.còn ở BR3 thì tôi hơi bất mản vì không còn cái vụ" xuống xuống X hay xuống xuống O" nửa,và tuy là nhửng thế né rất đẹp mắt nhưng không thể đánh trả lại được trong khi đối thủ đang đánh! nếu anh có hứng thú chơi BR2 với tôi thì xuống bà rịa chơi còn BR3 thì anh hãy mang tiền xuống đây mà bao tôi chơi, tôi cũng không dở BR3 lắm đâu bởi vì tôi có nghề ở BR2 rồi

16. whitedragon86

Bạn là "girl" hả, bạn không thích BR2 sao ? bạn có chơi BR2 không,có giỏi không,Tôi nghe bạn nói là thích Uriko lắm phải không ? nếu bạn chơi BR2 thì tôi sẽ chỉ bạn cách đánh Urko mà nếu sử dụng chỉ một chiêu của cô ta thôi thì đối phương sẽ khỏi đánh trừ khi có năng lườg biến hình thôi, tôi khọng 'dóc" đâu bạn thử về mò Uriko lại xem có chiêu nào như vậy không,còn nếu không biết thì tôi sẳn sàng "mách" cho, chỉ là một chuyện còn bạn chơi được không lại là một chuyện khác vì chiêu đó cò dựa vào việc bạn có nhanh tay hay không mà thôi!! có gì thì trả lời tôi :cool: ha!!!!

17. nghia_acqui

nghia_acqui Mario & Luigi

Br3 mà ko có xuống xuống X hoặc O ? @-)
    Haaaaaa...
    Ui !!! Thật ko ngờ có người "say" Br2 đến thế . Tui cũng vui vậy . Vui là Br2 sẽ ko bị lãng wên , vui là còn có người vẫn nhiệt tình...Tui vẫn mong có nhiều người như thế . >:-D<

18. whitedragon86

tôi nói có phải không? khi nhấn xuống xuống X thì nhân vật tự động "nhích" qua một chút chứ đâu có vụ nằm sát đất để ra đòn như br2 đâu anh muốn tranh luận với tôi về BR2 không, còn BR3 thì tôi xin được chỉ giáo thôi ,tôi đang luyện BR3 ,còn BR2 thì tôi làm "quỷ" rồi, không biết anh có giỏi cái BR2 không.tôi không có đối thủ xứng đáng! trả lời tôi đi

19. Xion

Xion Donkey Kong

Bạn qua FK chơi đi, bên đó cũng có 1 người mê BR2 cuồng nhiệt ko kém gì bạn đâu, hắn cũng chả ham chơi BR3 lắm, chỉ suốt ngày Br2 thôi.
    Địa chỉ của chúng tôi là :
    www.fighting-kingdom.com/forums

Bạn ơi, nhưng dù sao Xion vẫn cần phải nói:
    - Đừng quá vì Br2 mà nhận định sai lầm về Br3. Br3 là phiên bản nâng cấp của Br2 nên ko có gì là bỏ cả, phần nằm xuống ( xuống xuống O , xuống xuống X) và bạn nói đã thay đổi bằng nút ấn khác thôi, ko có gì là thay đổi cả, bạn ko nên kết luận khi chỉ mới nghiên cứu Br3 trong 1 khoảng thời gian ngắn như vậy.
    - Bạn chỉ mới nghiên cứu Br3, sao biết là ko thể đánh trả trong khi bị nhồi ? Thậm chí Xion còn có thể đánh cho bạn ko thở nổi luôn kìa dù cho bạn có giỏi Br2 cỡ nào đi nữa ^_^ Không tin cứ thử mà xem,trong Br2, nửa cây máu là cao, còn trong Br3, dùng có là Atk lv 1 thì 1 cây máu cũng ko thành vấn đề,Br3 đã nâng cấp lên Air Cancel, 1 nâng cấp tuyệt vời nâng trình độ combos lên cao gấp bội lần nên combos của Br2 không thể sánh với Br3 được, mặt khác, phần né của Br2 sang Br3 tuy đã thay bằng phần side step nhưng nó chỉ hiệu quả khi người đánh biết sử dụng, còn ko thì cũng bằng thừa
    - Đừng nghĩ chỉ cần có nghề Br2 thì qua Br3 sẽ sống tốt ^_^ Br3 khác Br2 nhiều điểm, phong phú hơn nhiều nên dù có khá Br2 bao nhiêu, qua Br3 vẫn chỉ là newbie với 1 nền tảng vững vàng mà thôi. Tiếc rằng ở dưới vũng Tàu, pa nghĩa ko phải là master combos nhưng lại là master evade và counter nên nếu muốn xem sự tuyệt diệu combos Br3, bạn có thể tìm tên đệ tử của nghĩa chuyên đánh ALice để xem combos.
    - Trong Br2 bạn khá nhất nhân vật nào ? Qua Br3 , nhân vật của bạn lại càng tuyệt vời hơn vì có rất nhiều đòn thế phong phú đó, điển hình là Jenny, Bususima, Yugo, Shina..v.v.v Đó là 4 nhân vật tạm gọi là tiêu biểu nhất có thể dớt nguyên bình HP của bạn trong chưa đầy 20s.

20. NIX_WATER

NIX_WATER Mr & Ms Pac-Man

To WhiteDragon: oh, không phải đâu, không phải tui không thích BR2 mà là tui thích BR3 hơn. Nếu như là quỷ của BR2 tui cũng tự xưng mình là "ma thần" của BR2 nè, quỷ hay thần gì đó của you là đồ bỏ thôi, ma thần nắm trùm hết rồi. Ủa, mà you ở BR chơi BR2 là trùm rồi hả, khi nào có dịp sẽ có người qua xử you đó.