Thảo luận về Runescape 3 và Old school runescape

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi zaros godsword, 29/7/23.

1. zaros godsword

zaros godsword Youtube Master Race

Chào các bạn ,mình từng là thành viên cũ của diễn đàn game vn,đã nhiều năm mình bận rộn với công việc và cuôc sống nên hôm nay mới có dịp giao lưu cùng anh em diễn đàn,rất vui vì được quay trở lại diễn đàn sau nhiều năm vắng bóng và được gặp mặt mọi người mình xin mở điểm,mở đầu với một game cổ rất nổi tiếng và nhiều người biết đến ,mình chơi rất nhiều game mmorpg của các thương hiệu lớn có tên tuổi của làng game mmorpg thế giới và việt nam,và runescape là một trong số đó ...Game hiện tại có hai thương hiệu riêng biệt đó là Runescape 3 và old school runescape ,một game thì hiện đại đang chuẩn bị cập nhật hệ thống combat mới và đã cập nhât hệ thống nông trại và xây dựng pháo đài riêng cho người chơi,một game thì hoài cổ nhưng rất phổ biến và được nhiều người chơi đông đảo trên cả hai nền pc và di động...Cả hai phiên bản đều giữ được chất tinh túy về gameplay đã làm nên tên tuổi của runescape.Không biết anh em hiện tại của diễn đàn ai còn quan tâm đến game này không thì anh em mình trao đổi giao lưu cho vui nha!Mình là fan của mmorpg và các dòng sandbox và hi vọng anh em sẽ còn trao đổi về nhiều tên tuổi lớn khác của mmorpg trong tương lai...

Chỉnh sửa cuối: 3/8/23