Thảo luận về vấn đề về quậy đường phố trong GTA SA

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi thongbi, 21/10/07.

1. thongbi

thongbi Mr & Ms Pac-Man

công an là 1 rào cảng khiến tôi nhiều khi rất bực mình trong nhiều phi vụ! nhiều lúc làm xong hết nhiệm vụ lại bị mấy tên cớm này trận đầu xe thế là busted rất đau đớn lòng!@

nhưng cớm lại là 1 hương vị rất là khó phai đối với loại game này! nhiều khi buồn chán mình lại mang súng ra đấu với bọn nó chơi!
    khác với mấy phiên bản GTA củ chỉ cần có lực lượng hỏa lực mạnh là bạn có thễ quậy tưng bừnng cớm cho dù có đến 6*!
    phiên bản này tôi phải tìm được vị trí có lợii( tức là vị trí sao cho không bị nhiều phía hỏa lực ngắm vào mình) rồi tôi mới có thễ quậy đựoc lủ cớm này!
    nói thật nếu như chơi mà đã nhất có lẻ là 1 mình một ngựa hiên ngang ngoài đường solo với lủ cảnh sát này!

Nói thật tôi không bao giờ hiên ngang ngoài đường mà có thễ quậy tới 6* cùng lắm là 4 * là nằm nhà thương rồi!

hiện có bác nào hiên ngang ngoài đường mà có thễ quậy tới 6* chưa! có thễ share cho anh em mình cách làm sao quậy lên 6* mà hiên ngang đứng giữa trời không> tất nhiên không chỉnh code bât tử!
    còn đứng ngay góc hẹp để quậy lên 6* thì bình thường rồi! hoặc ở tp gì mà máy bay không đến được thì cũng không có gì là khó!
    nói thật đứng ngoài đường mà phơ với đội đặc nhiệm FBI thôi là đã phê lắm rồi chưa nói đến quân đội kéo tới!

p/s : ngoài đường ở đây không có nghĩa là ngoài đường cái xe cộ lưu thông rầm rầm!

đội trời đạp đất 1 mình anh hiên ngang với hỏa lực từ muôn hướng kể cả trên trời lẫn dưới đất!

2. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Hiên ngang lái Rhino or Hunter, Hydra đến 6* là chn thg gặp bác ạ!:D Còn dùng xe máy chạy trên đg cao tốc lúc 5*, vừa đi vừa né xe FBI cũng vui lắm, chỉ cần quệt nhẹ vào xe nó cũng toi, làm cách này ở LV khá hay!
    Cũng có thể quậy 6* ở SF, nhg là đi bộ đc ko? Bác vào Wang Cars, quậy tới 6* rồi sau đó ra chỗ sân của nó nghịch, ko hỉu sao ngoài Rhino ra, ko thấy cớm và các lực lượng khác mấy?! Lúc đó khuyên bác nên dùng chai xăng hoặc Súng phun lửa vì lửa là vũ khí nhanh nhất có thể diệt xe tăng mà! Lúc đó thì tha hồ mà nghịch nhg chú ý là chỉ đi bộ ở sân Wang Cars thôi, đừng lấy xe chạy đi đâu vì bon lái Rhino của nó cũng lụa lắm, nổ xe mình như chơi!

3. thongbi

thongbi Mr & Ms Pac-Man

hix! dùng xe tăng nói làm chi nữa! ý của mình nói là đấu súng kìa! đã lắm! phê lắm! tất nhiên khi chán mình có thễ! lên xe cho thay đổi không khí! nhưng bắn với đầy đủ lực lượng của 6* vui hơn! vừa cảnh sát vừa quân đội vừa FBI

4. thichdua0000

thichdua0000 Mario & Luigi

bắn với 6 sao á , ông là super man hả , sau khi lên 6 sao bọn nó vác cả xe tăng + toàn súng xịn + đông vãi chấy ông ko hóa máu thì thò mặt ra 10s là die

5. kissem

kissem Youtube Master Race

minh` hóa súng rồi ở trong cai mái hiên bệnh viên bán nhau với tăng, máy bay cảnh sát mãi mà có chit đâu

6. thongbi

thongbi Mr & Ms Pac-Man

mà trước khi muốn nhập cheatcode để chỉnh súng mình phải bấm phím gì trước rồi mới nhập bạn! mình bấm trực tiếp luôn thì không được nha các bạn!

7. thichdua0000

thichdua0000 Mario & Luigi

ấn luôn dc chứ sao ko tui toàn ấn nè , hay ông ấn sai , hoặc thử ấn Esc rồi ấn coi
    to kissem : tui tưởng ông chạy thẳng ra ngoài đường đánh nhau :)) :)) :))

8. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Có lần chỉnh cái Jet Pack bay lên trên chiếc xe điện ở San Fierro rồi móc súng ra nã tứ bề, cái đấy vui lắm vì chiếc xe điện cứ chạy lòng vòng hoài. Nhưng cũng dễ dính đạn từ trực thăng. Tốt nhất là nên master cách bấm cheat máu đi :))

9. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Đã từng tìm thấy 1 vị trí ở SF quậy rất sướng. Lâu lâu mới ăn kẹo của cảnh sát 1 phát, nhưng tank và heli thì ko. Thủ nhiều đạn cho AK47 hoặc M4 thì ko phải lo.

Chạy theo đường ray, sẽ gặp 1 đoạn đường ray cắt ngang đường bộ, đi tiếp thì sẽ vào đường hầm. Gần đấy có 1 khoảng trống ở trên có mái che (thực ra cái khoảng trống đó là phần dưới của cái đồi). Đứng vào đấy quay mặt ra đường bộ, ko phải lo sau lưng đâu.
    Xe cảnh sát toàn từ đường bộ chạy vào, đứng xa 1 tí thì cứ Ak47/M4 mà phơ, bảo đảm chưa đến gần được bạn thì đã bùm. Cớm thì hoặc là từ trên đồi phi thân thẳng xuống, hoặc là chạy từ trên đồi xuống đường bộ rồi mới chạy đến chỗ bạn đứng.

Có đứng đấy tới Tết năm sau cũng ko chết, trừ khi ngứa tay ngứa chân chạy ra chỗ khác, Rhino tới ủi cho 1 phát là Busted.

Vì vậy, đứng đấy bắn thì thủ trước 1 chiếc NRG-500 để chán thì lên xế mà dông. Kiếm đường chạy sang LV, ra highway mà phắn, sướng phải biết.

10. thongbi

thongbi Mr & Ms Pac-Man

Đọ súng mới hay chứ! tất nhiên cũng phải tìm 1 gốc lag nào đó bắn! nhưng vào đồi núi mà bắn thì mất hay rồi! ở đó hỏa lực của cảnh sát có mạnh đâu! nếu như vầy thì lên đường cao tốc hit and run sướng hơn nhiều!

11. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Lên đg cao tốc thì chỉ run thui, nó đuổi mình chứ mình có đuổi nó đâu mà hit! :D

12. Coffee Love

Coffee Love Youtube Master Race

có pác nào chơi dc lên tới 6* post hình lên cho em chiêm ngưỡng với:)):))

13. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

chắc bác mới chơi nên chưa đc lên 6* thui, cứ làm thêm 1 vài nv nữa sẽ lên đc 6* mà! Cứ tự lên đi rồi tự chiêm ngưỡng, thú vị hơn là ngồi ngắm mà...thèm:D

14. hieutrann

hieutrann C O N T R A

tớ thờ mặt ra cả tiếng đồng hồ mà có làm sao đâu :-j , cầm Minigun tỉa một lúc là bay hết :-j

15. phucminh17

phucminh17 Mario & Luigi

Anh em muốn lên 6 Sao nhanh thì chỉ cần gõ BRINGITON bảo đảm xe tăng đại bác có mặt ngay ko cần quậy phá chi cho mệt chỉ cần trang bị giáp súng đầy đủ và đối mặt với quân đội quốc gia

16. thongbi

thongbi Mr & Ms Pac-Man

Có bác nào biết cách tìm mấy em đi happy không/
    tôi về nước game này đã lâu rồi! nhưng chưa bao giờ di happy với mấy em hooker bao giờ hếT!
    hôm qua chơi lại thấy 1 em đang ở ngoài đường có cái muỗi tên mày xanh da trời trên đầu! đoán chắc là ẻm! nhưng không biết cách nào bắt truyện hỏi giá hết! điên lên đấm em 1 cái! em cầm súng rĩa mình die luôn!
    bác nào biết cách đi happy trong game này thì chỉ cho em với nha em cảm ơn trước!

17. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Double post hả? Bên Hỏi đáp có ng reply rồi kìa!
    @phucminh: đã chơi cheat 6* rồi thì chơi cheat súng luôn đi!

18. phucminh17

phucminh17 Mario & Luigi

Khổ 1 cái là có 3 cheat súng mà cả ba điều ko có, chỉ có súng phun lửa , bazoka , và súng tên lửa tầm nhiệt còn cây đại liên 6 nòng chẳng thấy đâu

19. thongbi

thongbi Mr & Ms Pac-Man

trời ơi! giúp tôi với! tôi vẫn không thễ nào đi happy được! tôi đã làm theo cách bác chỉ nhưng khi tôi bóp còi in ỏi! các ẻm chỉ nhìn tôi rồi bỏ chạy à! có vào bắt truyện với tôi đâu!

còn bạn gái tương lai! làm sao làm quen đây! bấm nút nào để nói chuyện chứ hả bác!

20. thongbi

thongbi Mr & Ms Pac-Man

ờ! tôi đi được rồi! nhưng mà happy có phải là cái xe lắc qua lắc lại thôi à? không có gì đặc sắc hơn sao? ví dụ như âm thanh hình ảnh! chỉ thấy cái xe lắc qua lắc lại thôi là sao?