Thống nhất lại ngày thì đấu giải SC3 2006

Thảo luận trong 'Soul Calibur' bắt đầu bởi Fat Chocobo, 24/1/06.

?

Các bạn mún tổ chức giải hay ko

Poll closed 31/1/06.
  1. 3 phiếu
    37.5%
  2. Không

5 phiếu
    62.5%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

Sau khi theo giõi tình hình box Fighting và cũng như các hoạt động của SC3 Hà Nội trong mấy ngày wa thì được bít rằng bởi một số lý do dột suất nên giải đã bị hoãn trong phút trót.Và từ lúc đó tới hôm nay đã ba ngày trôi wa mà ko thấy Ilu(người được mọi anh em HN tin tưởng nhờ đứng ra tỏ chức giải lần này) có ý kiến gì cả nên tôi và các anh em HN cũng ko thể bít đựơc rằng giải này còn có thể được tổ chức ko nữa.
    Nay tôi xin lập topic này để mọi người và cho ý kiến xem giải này có nên tổ chức nữa hay ko.Sau khi đã có được ý kiến của mọi người,tôi sẽ lập một topic mới để mọi người tham gia bình chọn thời gian tổ chức giải.Ngay sau khi topic mới được lập thì sẽ nhờ Kenji xóa topic này lun tránh tình trạng thằng ngựa ô vào câu bài :p rồi lại kéo theo một loạt những vây cánh của hắn lũng loạn box Fighting=))
    Mọi người nhớ cho ý kiến nhé cố gắng nhanh lên để còn kịp thời gian nghỉ tết nha

2. Dragon_son

Dragon_son Youtube Master Race

Ok thôi, tôi bỏ 1 phiếu đồng ý tổ chức giải nhưng mà chắc là phải sau Tết chứ vì bây giờ chỉ còn vài ngày nữa là Tết rồi tổ chức kịp thế nào được. Mà tôi đã bảo rồi lý do giải chỉ là phụ thôi cái chính là để anh em có cơ hội gặp gỡ giao lưu và sau đó đi nhậu nhẹt (nếu có nhu cầu) vì thế mong mọi người nhiệt tình lên nhé. Mà như thế này tức là lại là nhóm Aster tổ chức à, bác Illu đâu rùi cho anh em ý kiến cái nhỉ

3. Aster

Aster Mr & Ms Pac-Man

Aster ké một chân...trọng tài..^^...Nhận thách đấu tất cả bà con..mới chơi SC3 tối đa 3 lần, hơn thì khỏi^^....

4. Big-baby

Big-baby Mr & Ms Pac-Man

Chắc chắn là có rồi. Chỉ còn đợi định thời gian thôi. Hy vọng là nhiều người sẽ tham gia

5. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

Tất nhiên là sau tết rồi.Nhung ko bít là ai mún tổ chức ko nên mới phải hỏi mà

6. Yuy

Yuy Donkey Kong

gặp nhau hoài tổ chức chi cho khổ , tốn tiền tốn bạc tốn cả thời gian , đã dậy ngồi chờ đến lượt mình cũng mất mấy tô mì rồi , đó là chưa kể gẹp mái thèng đánh dở thì chỉ tổ xuống tai , đến khi zdo dòng chong gặp thèng cao thủ thua thì tức lém ...
    hahah .. kinh nghiệm cho thấy cứ kiếm mấy thèng đánh hay chọi nó thì lên tai lên cả EXP gòi , hem cần tổ chức đau .............
    Tóm lại .. lập box nài chi cho khổ , đợi hè mà tổ chức lúc đó mọi người mới rảnh rỗi

7. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

Các bác thống nhất là tổ chức giải rồi đúng ko vậy thì chúng ta wa tết thi đấu nhá
    Xin lỗi các bác trước vì tôi chuẩn bị xả Strees.Mong anh em thứ lỗi
    To Yuy:Cút mẹ mày ra chỗ khác chơi nhá,trẻ con ko bít gì thì đừng nói nhiều các cụ đang bàn chuyện riêng con nít đừng chọc tức các cụ nhớ chưa con

8. Yuy

Yuy Donkey Kong

choii admin đâu cho thèng này 1 sẹo đi , ăn nói hỗn hèo quá .
    he .. thái tụi bay wa box của bà quăng miễn dữ qué nên bà qua đây chơi lợi thui mà . ông ăn chả bà ăn nem làm gì chửi anh dữ dị bưởi -> à mà em phải là mít chứ .. kha kha anh cảm thấy cuộc sống rất thú vị níu có mái thèng máu nóng như mài để chọc we . kiu cái thèng tự xưng mình là dô địch SC zdo đây luôn đi để bàn luận cho xôm cái topic , cái thèng đã wa topic của ngộ biểu là game fighting chỉ cần luyện 2 ngyaf là thành master é .. há há .. mà đâu chỉ có 1 mình nó còn vài thèng nữa .. nhưng ngộ là người tế nhị , hem thèm chấp mái em nữa , rảnh dô đây câu bài mà cũng bị chửi nữa há há há

9. salemka

salemka Youtube Master Race

Yuy đag nói gì thế?
    mình ngu quá hoặc bạn ý cao siêu quá nên mình ko hiểu hay sao ý :))

10. Aros

Aros Mr & Ms Pac-Man

Đúng rồi đó, bây giờ mới biết à

11. anphe

anphe Youtube Master Race

heheh
    Lạ wé có người tự nhận mình ngu è

12. salemka

salemka Youtube Master Race

:)) mình biết mình ngu còn đỡ hơn những đứa ngu mà không biết mình ngu :))
    đứa đấy là 2 đứa mới post bài trên mình ( ko nói cụ thể nhá ) lolz

13. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

Nếu cần chú có thể PM cho Admin để phong thần anh.
    "Tụi bay" ở đây là ai vậy.Ku học lớp mấy rồi mà còn ăn nói kiểu đó.Ko bít ai wa box của ku nói ra sao nhưng anh chưa bao giờ wa box của chú nói năng gì nặng lời cả.Khi nói thì hãy nói thẳng ra cái thằng xúc phạm chú chứ đừng vơ đũa cả nắm như vậy.
    Cố lên nhá,coi ku chọc anh được tới bao giờ
    Làm ơn nói rõ ra là ai nhé ku các anh ở đây ko phải trẻ con nên chú đừng nói kiểu đó
    Nếu ku tế nhị thì đã ko nói những câu như trên hiểu chứ ku

14. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Chậc chậc,ai mà tự kiêu thía nhỉ,phong mình làm vô địch Sc cơ đấy.Ngựa nhớ là dạo này đâu có chọc ngoáy box nào đâu nhỉ,không lẽ thèng nào mạo danh mình,tệ wé :p .Gã nào chọc ngoáy box ông nói nick của nó ra đây để ngựa trị nào,còn nếu là ngựa chọc ngoáy mà không nhớ ra thì chắc ngựa phải sang đó chọc ngoáy tiếp cho nó tiêu luôn mới hả giận được wé,lâu rùi không chửi nhau cũng hơi bùn (chậc,không bít sao con người mình ác nhơn wé :D ) he he he he he :x =(( :p :D

15. Big-baby

Big-baby Mr & Ms Pac-Man

Kenji đâu. Còn đợi gì mà ko khóa topic .

16. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

Đừng khóa vội chờ tôi chửi thêm vài câu nữa đã coi xem thằng này chút trình độ gì ko hay lại là do chơi BR nhìu wa nên nhiễm tính của xúc vật

17. INVINCIBLE MAN

INVINCIBLE MAN Donkey Kong

Lại có nhân nữa vô đổ lửa box Fighting nữa kìa....ha ah kiểu này thì box này ngày càng cháy to rồi he he eh...

@Aros + anphe: 2 nhân của nhóm Illu lại định bắt chước Asterteam cái kiểu đổ lửa ah.....:))=))

18. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

May cho mí ông là hôm nay tui mới OL được,ko thì mỗi em 1 sẹo gòi :))
    @yug: Sau phi vụ làm cho Nghĩa Địa nổi cáu giờ tới hội SC HN à :D
    @SCHN: Nói về vụ đánh giải,tui muốn góp ý là mấy ông đánh giải liên tục sẽ làm không khí nó loãng đi,SC3 mới ra chưa bao lâu,hè là khoảng thời gian đánh tốt nhất,đánh vào giai đoạn này sẽ có tình trạng có người chưa quen chiêu của char(Ko phải ai cũng có tiem mà train đâu),1 năm tổ chức chừng 2 giải là quá nhiều gòi
    Topic closed

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.