Thư mời từ RO Vietnam Champion !!

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi urusei, 31/8/09.

1. urusei

urusei A.D.M.I.N Ẩn GameVN Lão Làng GVN

Ragnarok World Championship (RWC) là giải đấu danh tiếng trên toàn thế giới dành cho các game thủ RO. Bắt đầu từ năm 2004 cho đến nay, giải đấu hàng năm đã thu hút 32 nước tham gia, và hơn 80 triệu game thủ trên toàn thế giới hàng năm đều hướng về giải đấu với tinh thần quyết giành thắng lợi để mang vinh quang về cho RO nước mình.

Như mọi người đã biết (hoặc ko biết), tại giải đấu Ragnarok VietNam Championship (RVC) do Asiasoft tổ chức, team Most Valuable Players (MVP) đã chiến thắng và dành được vé đi đấu giải RWC sắp được tổ chức tại Yokohama (Nhật Bản).

Tuy là team vô địch Việt Nam, nhưng bản thân team MVP biết do khâu tổ chức củ chuối của Asiasoft khiến nhiều team khác ko đc tham gia (hoặc ko thèm tham gia), và cũng nhiều game thủ RO nổi danh 1 thời nay đã ko còn chơi RO nữa, nên cũng ko tham gia giải đấu, khiến team MVP chiến thắng quá dễ dàng :D

Chỉ còn 1 tháng nữa là giải đấu RWC sẽ diễn ra, nhưng giải RVC trong nước làm team chúng tôi hoàn toàn ko thoả mãn.
    Nên trước khi so tài với các team ThaiLan, Philippin, Korea, Japan... vào tháng 10 này, team MVP muốn đc so tài cùng với những team nổi danh 1 thời như KA0S, UD, WoD, BTD, DvK... Cũng như để nâng cao thêm trình độ của mình, để tháng 10 này rửa mối nhục thua ThaiLan vào 2 năm trước :)

Về server đấu sẽ đc tổ chức ở server riêng của chúng tôi (do bên Asiasoft ko thể hỗ trợ việc này), đảm bảo ko lag. Đấu theo đúng phiên bản, rules và map của chuẩn RWC 2009

http://event.ragnarok.co.kr/evt/2009rwc/p02.asp

Rules

http://www.euro-ro.net/news/eu/03209/

Về mặt item equip card cũng như việc giới hạn lvl từng job và map đấu đều được chúng tôi chuẩn bị kĩ. Duy chỉ có 1 vấn đề vì là p.sv nên có 1 số skill ko chuẩn như sv official, tuy nhiên chúng tôi đảm bảo ko hề lợi dụng chuyện đó.

Những team nào có nhã hứng muốn tham gia vui lòng pm theo 3 nick sau:

blue_symphonic_rain@yahoo.com
    hanhld_kcc@yahoo.com
    funny_guy1001@yahoo.com

Leader team sẽ đc chúng tôi phát cho 8 acc (7 acc nam và 1 acc nữ, phòng trường hợp muốn dùng gypsy), tự phát acc cho thành viên team mình, ngoài ra acc của team leader sẽ có 1 số cmd như @kami (chat kênh sv), #itemlist (kiểm tra equip người khác)..
    Thời gian đấu sẽ do 2 bên thoả thuận với nhau (chủ yếu sẽ đấu vào buổi tối vì ban ngày còn đi làm)

Đây là link download client server:

http://rr3.com.vn/Download.aspx

Server đấu là server thứ 3: Rok4life - RWC

Rất mong sẽ đc so tài cùng các bạn >:D<

MvP Team.

2. anhlai100

anhlai100 Youtube Master Race

hi vọng champ world lần này MVP sẽ khá hơn ôm giải gì về cho roker VN
    chúc mvp thành công mặc dù tôi bên phe đối địch :D

3. Chin Lee

Chin Lee Youtube Master Race

Chắc team MVP là mems của VAL nhỉ? Chúc thắng lợi :>

4. chibiKagen-chan

chibiKagen-chan

cố lên :-* bạn nào tham gia thì giơ tay đi, tớ đứng ngoài cổ vũ \:d/

5. trumquay

trumquay T.E.T.Я.I.S

Đã chọn ra đủ 7 người đi chưa anh kidcc :)) , chậc, mình tham gia đấu tập được có 1 trận lại bận không đánh tiếp được T.T

6. meo02001

meo02001 The Warrior of Light ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Cố lên :-* Mình gà PvP =((

7. boydragonfire™

boydragonfire™ Mr & Ms Pac-Man

cũng muốn đc đấu thử nhưng ko có team,có team nào thiếu Pal ko cho xin 1 chân ;))

8. Kính_Trắng

Kính_Trắng C O N T R A

MVP vô địch của Ass rồi thì tự đấu đc chứ nhỉ, mời mọi ng` vào lập team đánh luyện tập thôi chứ, chẳng lẽ MVP lại ko có đủ nhân tài để đi ah :)) có anh fân baphomet pally pro còn gì :)), kidcc ws khủng ... nữa, xem qua 4rum của val gì đó của các bạn MVP thấy rất khủng mà =))
    ps: bài viết tính chất góp ý, ko có gì tính war hay châm chọc nhé \m/

9. vSRO

vSRO Youtube Master Race

:biggrin[1]: xin 1 chân trong Team đi thi đấu được không ;))

10. urusei

@Kính Trắng: Ở đây là mời các team mạnh thử sức với team MVP chứ ko phải đang tuyển người ở ngoài vào team đi RWC 2009 :)
    Đọc thật kỹ trước khi post nhé

11. jonouchi16

jonouchi16 T.E.T.Я.I.S

tất nhiên là tự đấu được , và chắc chắn là phải đấu =))
    nhưng guild MVP muốn chứng tỏ 1 điều trước khi đi wa jap đấu là , nếu chúng tôi thua thì các bạn 10 năm sau cũng ko thắng nổi ở giải đấu rwc ;))

cái chúng tôi muốn là vô địch trong nước , là team mạnh nhất trong nước từ trước tới nay chứ ko phải chỉ bây giờ :)
    bạn muốn chứng minh chúng tôi sai thì hãy chiến thắng chúng tôi đi --- đó là tất cả những gì chúng tôi muốn nói :)

bất cứ team nào đủ 7 người , ko cần là 1 guild nào cả , chỉ cần đủ khả năng , các bạn sẽ đc thi đấu với team chính thức của chúng tôi (2 team MVP trong đấu giải RVC , chủ lực chia làm 2 đã đủ thắng dễ như ăn kẹo rồi ) . Nên nếu team nào thực sự muốn biết thực lực chúng tôi mạnh thế nào thì xin mời ;))

12. urusei

Thằng F bớt nói kiểu khích bác đi
    Đang mời đàng hoàng mà, đừng biến topic này thành topic cãi lộn :-w

Mọi người cứ xem như đây là 1 event nho nhỏ, tối tối 7 người online tập trung rồi login server đấu với chúng tớ :D

13. Bèm Bèm

Bèm Bèm Youtube Master Race

Hảo ngôn ;));))

abcabcabcabcabcabcabcabcabcabc

14. Kính_Trắng

Kính_Trắng C O N T R A

bravo \m/
    \:D/\:D/\:D/\:D/
    tất nhiên là các bạn ko vô địch đc RWC rồi, và tất nhiên 10 năm nữa chả ai ở VN đi RWC nữa rồi. Câu nói của bạn chuẩn ko cần chỉnh \m/

15. Number 11

Number 11 Mr & Ms Pac-Man

Mình ko đc tự tin lắm về vấn đề cái AsRO còn tồn tại đc cho đến lần RWC sau :))
    Ko biết có team nào muốn tham gia mà thiếu ng ko nhỉ, bé xin 1 vé HP hoặc pally nào :">

16. vSRO

vSRO Youtube Master Race

@phiếc : mạnh nhất ASRO thôi bạn yêu cụa tớ ạ :-* ;;)

17. urusei

Nói chung là bọn tớ muốn nâng cao trình độ cũng như thách đấu tất cả những team nào đc cho là mạnh ở vn này :D
    Hiện giờ thì tất nhiên là vô địch asro rồi, vì cái asro có còn mấy ai chơi đâu, nên mới phải post bài mời gọi nhân tài :D

18. hyle

hyle Mr & Ms Pac-Man

Nhìn cái topic ban đầu thì có hơi hướm đàng hoàng lắm , nhưng thực chất suy nghĩ sâu xa vào thì thấy là các bạn MVP đang hổ báo đây mà .
    Các nhân tài nào tự cho rằng " ta đây hơn tụi MVP nhiều , ta đây nắm chùm server khác tại không chơi ASRO nên tụi bây mới vô địch được " và " có thời gian ngồi xả stress vào buổi tối " thì vào mà giao lưu cho MVP thấy thế nào là trời cao đất dày . Ngồi nói mồm không khó ngửi lắm các cậu à .

19. Harlekairi

Harlekairi Mario & Luigi

ai đang nói mồm đây =)) Hay là bạn đánh đi :D

20. RickBe

RickBe Thy Phương Nhi Thảo Lão Làng GVN

MVP các bạn thắng ở RVC thì các bạn mạnh nhất rồi, cần gì phải làm trò khoe trương thanh thế ghê vậy, muốn chứng tỏ các anh hào ngày xưa cũng "ko bằng 1 góc bọn tôi bây giờ" à =))