Thực Chất Mộ Dung Là Một Con Gà Gù Vào TLBB Nạp Thêm Mạng Cho NM !!!

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi BoyWindy, 10/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BoyWindy

BoyWindy Mr & Ms Pac-Man

Tuy MD ko có nhược điểm nào về tư chất lẫn skill nhưng trong pk MD luôn thua thiệt mọi thứ
    Thứ nhất: đánh gần 1 nhược điểm khá lớn của phái nội
    Thứ Hai : tuy + 1 point TP tăng 8 điểm CX nhưng trong PK đánh miss liên tục, tại sao vậy :))
    Thứ Ba: trong pk các skill có % của MD có hiệu ứng hầu như pro nhất TLBB, nhưng phụ thuộc quá nhiều vào may mắn:))
    Và Cuối Cùng: tuy là phái nội nhưng mana và nội thủ còn ít hơn cả thiên sơn:)) điều này có thể chứng minh rằng MD thua NM :((

2. fantomatsnd

fantomatsnd Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

uhm NM vô đối vậy qua đánh nm đi bạn đánh MD làm gì ?

3. hieuaka49

hieuaka49 Youtube Master Race

4. BoyWindy

BoyWindy Mr & Ms Pac-Man

:| bạn xem kĩ đi, phản 100% dame là gì? ý bạn nói là skill 50 quyển 4 của MD đó hả, cái đó phụ thuộc % thôi:)) mà nếu có YQ 45 8x phản 100% dame như vậy thì bạn đề cao MD quá rồi, nếu có cũng chỉ 5s là cùng :))

5. iamcool0

iamcool0 Dragon Quest

đang chơi 1 con MD 4x bên ĐCCK , chẳng có gì để chê MD cả , mình thấy như vậy là công bằng , riêng Nm nó mất cân bằng xưa nay ròi chả nói đc :-< .
    còn bạn nói MD đánh mis thì cho là có mis nhưng giựt đame thì ko bé tý nào :-s . con đầu tiên mình chơi mà lv 3x nội 2k5 mà giựt skill lan lên 6k crit 16k đó bạn :-<
    Và Dù gì thì MD cũng chỉ mới ra chưa khám phá hết các bí tịch nên cũng ko nói đc nhìu

6. prince of games

prince of games Space Marine Doomguy

chả có j` mất cân bằng ở đây , NM thật sự đầu game rất cực ,ai chơi thì biết 3-4x bắt buộc phải có con pet HT còn ko thì thôi mơ mới có đc pt đi train bò lên đc 5-6x quả là kì tích
    còn pk hả , nói thẳng ra NM dười 65 đánh có thể thua bất kì phái nào , tôi hỏi có phái nào gặp NM dưới 65 mà ngán ko ????
    nói thẳng ra là ko dám ló mặt ra ngoài pk , toàn là mục tiêu ăn đập đầu tiên trong mọi trận pk tổ đội
    về sau late game mới có thể đem so sánh với 1 số phái (nếu có BT) cũng như 1 con sâu xấu xí lúc đầu chịu nhịn chịu nhục để tiến hóa thành con bướm thôi , chả có j` phải so bì , NM có cái mà nó đáng đc có

Chỉnh sửa cuối: 10/8/11
  7. fantomatsnd

Md skill nó gần như là 1 Mg của phái nội skill mg ở lv thấp cũng thế mà

8. Kates

Kates C O N T R A

Sao mọi người chú trọng solo lôi đài thế nhỉ mình toàn kéo cả bang đi đập nhau thế mới vui chứ :| Còn cái vụ NM sao này hơn các phái khác là bình thương mục đích chính của FPT là mỗi lần ra sv mới đều sẽ có 1 lượng người chơi NM để duy trì các bãi train thử nghĩ xem train ko có NM thì sẽ ntn ;))

Còn vụ PK thì cứ nhớ rằng mình hơn ngọc thì mình thắng kêu ca làm gì dzo game kiếm tiền đè chết nó ;))

Riêng phái MD mình train được 1 con bên LHM đã 89 đang trong thời kỳ up tp minh thấy phái này chỉ số khá là ổn skill ko được đẹp cho lắm PK thì vào xả skill xong đúng đó cho bên kia đánh ko lẽ nguyên cái combo ko phản được cái nào ;)) Với lại MD có skill Nộ 60 đánh rất dau với cái skill gì 50 trong quyển 5 nữa wen tên rồi ;))

9. BoyWindy

BoyWindy Mr & Ms Pac-Man

MD: + 1 NL được 8 NC, 1 TL được 60 máu và 8 ngoại thủ, 1 trí lực được 3x khí và 7 nội thủ, 1 TP được 7,5 CX và 4 né, 16 TP được 1 HC 1 HT, ko có nhược điểm luôn.=)) rõ ràng nhược điểm trước mắt là nội thủ và khí cực thấp :( kĩ năng lại hao khí rất nhiều và hồi phục rất nhanh, chẳng phải nhược điểm của MD là đây sao:|
    Theo lời ban prince nói thì NM từ lv 1 đến 65 rất yếu, lv 65 trở lên là rất mạnh
    Từ lời bạn prince nói tôi suy ra MD từ lv 1 đến lv 65 là rất mạnh, từ lv 65 trở lên là rất yếu:))

10. fantomatsnd

hiện tại thì gần như là MD pk với các phái khác chấp bí tịch =)) giờ cứ bảo nm vào pk mà ko xài bí tịch xem chưa biết ai thua đâu

11. BoyWindy

BoyWindy Mr & Ms Pac-Man

cũng phải thôi, vì MD mới ra nên được đánh giá cao là chuyên bình thường:))

12. hung3108

hung3108 T.E.T.Я.I.S

Mỗi phái có 1 cái hay của nó ! Nhưng nói chung phải đợi đến lúc MD có MT 45 và YQ 60 lúc đó MD mới thật sự mạnh :)

13. Dark87

Dark87 Legend of Zelda

lôi đài thì đừng vác bất kỳ 1 char nào ra so đo vơi NM mà so với 8 phái còn lại ấy. Chơi chưa tới đâu cày được tới cai lv 40 -50 thi phán như thánh.

14. TakahashiMinami

TakahashiMinami Youtube Master Race

bh em mới chỉ phát hiện ra là MD là 1 phái bị động

15. BoyWindy

BoyWindy Mr & Ms Pac-Man

lôi đài thì đừng vác bất kỳ 1 char nào ra so đo vơi NM mà so với 8 phái còn lại ấy. Chơi chưa tới đâu cày được tới cai lv 40 -50 thi phán như thánh.

Ý tớ ko phải nói MD thua NM thôi ko đâu, mà thua cả 8 phái còn lại nữa:)), ko tin thì thử đi, mà phái MD mới ra nên tớ nói MD gà AE sẽ phản đối thôi, có phái nào mới ra mà người ta chê ko( trừ tớ ra=))) MD là phái bị động như bạn kia thì solo lôi đài còn được chứ ra map pk thì càng yếu:|

16. amoure01

amoure01 Mr & Ms Pac-Man

Mình nghĩ MD chỉ ăn được mấy phái combo nhiều thôi . Nếu gặp Thiếu Lâm nó chỉ đánh bo thì sao nhỉ :-/

17. BoyWindy

BoyWindy Mr & Ms Pac-Man

Mình nghĩ MD chỉ ăn được mấy phái combo nhiều thôi . Nếu gặp Thiếu Lâm nó chỉ đánh bo thì sao nhỉ

bạn nói đúng, nhưng ko phải ăn mấy phái combo nhiều đâu mà là hên xui với phái combo nhiều, nhất là VD:)), skill phản hiệu ứng ấy, có 12% phản lại 100% dame, vậy hên xui là đúng , bạn nói ăn là sai rồi;))

18. prince of games

prince of games Space Marine Doomguy

haizzz, tự nhiên chấp bí tịch
    NM lột xác đc là nhờ BT mà, cứ muốn đè đầu cưỡi cổ NM đến chết mới thôi à .....

19. Mess77

Mess77 T.E.T.Я.I.S

mới 4x5x thoy nên chưa nói lên dc gì, 8x rồi tính ai hơn ai :|

20. fantomatsnd

y' mình là Md lúc có bt thì cũng chưa biết thế nào mà vì hiện tại ở Pb của fpt phái md chưa có Bt 45 65 mà

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.