tìm thấy 1 tấm hình vềđảo gì mà anh minze nói nó di chuyển đến

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi kenny00, 27/9/07.

1. kenny00

kenny00 Youtube Master Race

đây chỉ có 1 tấm thôi và cách làm sao thì em ko bít::(các anh có ai bít chỉ dùm em

sao em pót hinh ma no chi ra cai do ah may anh bôi đen từ chữ www tới chữ ipg goy vo trang web do coi nha chu em ko bit

2. kenny00

và còn đây là 2 tấm ảnh chụp 2 cái đảo đó từ trên chụp xuống

cái đảo khoanh vòng màu đỏ

và cái đảo khoanh vòng màu xanh

các anh cho em ý kiến với ai bít thì chỉ dùm em nghen

3. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Cái này ai cũng biết mà ! Còn cái đảo tự đi đến hình như là giả thôi !

4. hoabinh2

hoabinh2 Mr & Ms Pac-Man

giả thì làm sao lại có cái hình hòn đảo trên bản đồ vậy ta :-/

5. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Thì chắc j cái bản đồ đã là thật! Làm jả cái map kiểu đó đâu phải khó!
    Mà t chẳng hỉu j cả, sao lại có chn cái nhà tù lại xh trên bản đồ thế, thấy lần trc có ng hướng dẫn cách đến nhà tù đó= cách chui xuống đất cơ mà, có phải nó hiện hẳn lên map thế đâu?!
    Thêm 1 điểm nữa, cái ảnh nhà tù và hòn đảo hình như ko phải chụp trg game đâu vì 2 lí do sau:
    1. Ảnh rõ ràng là quá nét, giống ảnh chụp ngoài đời hơn là trg game.
    2. góc chụp là từ vệ tinh, mà trg GTA SA ko hề có chức năng này, mà cũng ko thể zoom in map mà ra cái ảnh đẹp thế đc!
    =>Thông tin ko đáng tin cậy!

6. kenny00

anh neik hỉu lộn ý em gòy 2 cái hình ở dưới là hình thật em pót lên để anh coi nó giống với cái vòng khoanh trong bản đồ thôi,còn ai bít cách đến thì chỉ dùm em thanks trước..........

7. kenny00

thấy lần trc có ng hướng dẫn cách đến nhà tù đó= cách chui xuống đất cơ mà
    anh bít cách đến thì chỉ em với em thấy có hình thì pót lên cho mấy anh coi thôi em rất muốn đến đó thử nhưng mà ko bít cách để đến ai bít thì chỉ dùm em nha.......àh anh ơi sẳn cho em hỏi mấy cái mod xa cộ là sao mình có thể lấy nó ở đâu???? em ko hỉu lắm về mấy cái đó anh giải thích dùm em luôn nha thanks...................

8. duaekhongdoithu

duaekhongdoithu Youtube Master Race

Event trung thu được gì ta có gì zịn zịn hok zị pác TL

9. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Cái ảnh chụp nhà tù trên đảo với góc nhìn từ trên xuống là ảnh chụp từ vệ tinh của phần mềm Google Earth:|. Liên quan gì đến game:-/. Không thấy cái chữ "Google" nó nằm to đùng dưới góc phải à +__+.
    Còn 2 cái đảo nằm trên bản đồ, nhìn là thấy ngay do ai đó vẽ thêm vào :-j. Cứ thử so sánh từ đường nét đến việc phối màu sắc quá vụng về của 2 hòn đảo so với vùng đất kế bên là biết 8-}.
    Gì thế, spam à, liên quan gì đến topic này:|.

10. kebanlen1502

kebanlen1502 Youtube Master Race

hay quá vậy làm sao làm được thế chỉ tui đi, vậy là cái nhà tù của bác minze nằm trên đó à

11. hoabinh2

hoabinh2 Mr & Ms Pac-Man

mấy bữa tui thử rùi, ko thấy j` cả đâu, bác minze chỉ là có 2 con tàu bên SF, 1 nhỏ 1 lớn, leo lên con nhỏ rùi làm gì gì đó, mà tui ko làm đc.

12. kenny00

mấy bữa anh minze nói là có 1 tấm bản đồ trên con tàu nhỏ bên SF đi theo chấm của nó tới lúc trời đổi màu thì hòn đảo sẽ tấn công mà em tìm hoài ko thấy cái bản đồ đó ở đâu hết ai bít thì chỉ dùm em cảm ơn nhìu.........còn anh Shion Uzuki nói vậy thì em ko bít vì em thấy nó có hòn đảo em tưởng giống anh minze nói chứ nó vẽ thêm hay ko thì em đâu bit anh bít cái bản đồ đó ở đâu thì chỉ em nha.

13. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Kenny nói cái bản đồ nào?:|. Thực ra, 2 cái đảo ở trên map đó, bạn lấy nguồn từ đâu:-/. Và nếu như nó có thực, thì có lẽ nó đã được tìm ra lâu rồi, chứ không chỉ là lời đồn đại như hiện nay::).

14. kenny00

Cái bản đồ mà anh minze nói trên chiếc tàu nhỏ đó,àh anh Shion Uzuki
    ơi cho em hỏi em thấy mấy cái mod xe cộ gì đó mấy chiếc đẹp wá cái đó mình lái dc ko anh và làm cách nào,với lại cái hòn đảo anh minze nói là ko có hả với cái nhà tù gì nữa,tóm lại la mấy cái đó có ko anh chứ em tìm mệt wá huhuuhuhuu

15. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Sự tồn tại của nhà tù đang trg vòng tranh cãi bác ạ, mở topic huyền bí ra, trang trc có bác khẳng định ko có nhà tù đó, trang sau đã có ng hướng dẫ cách đến nhà tù(?) Nói chung chưa thử thì chưa bít! :-s

16. hieutrann

hieutrann C O N T R A

đi thẳng về phía nam Los Santos 5' ( ngoài đời ) , bạn sẽ thấy được Alcatraz ( cái này trên 1 số web đã có nhiều người làm đc rồi , ko biết có phải ghép ko =)) ) . còn cái nằm ngoài khơi SF là cái j` thì tớ chịu :))

17. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

Thấy cái mods này rồi, bản maps này thêm 1 vài file rồi thay đổi mấy cái tên rada gì trong gta3.img đó nhưng vào nhà tù đó thì chỉ thấyMA

18. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Ma là sao? Bác nói cụ thể hơn đc ko? Nghe tò mò quá, mà bản mod bác tìm đc tên là j thế? Cho a e bít với để còn search mà down về chơi thử chứ!

19. manh dada

manh dada Mr & Ms Pac-Man

Tui gaím chắc cái map này được vẽ thêm hai hòn đảo chứ thật ra hình nhà từ của bác minze là đuợc chụp từ bên trong ngôi nhà của Zippy nhà có hình đầu lâu xanh đó.Dùng telepot bay vao đó biết liền hà

20. Firedtorm

Firedtorm Youtube Master Race

em nghe phong phanh là cha CJ nhà ta có đến 4 người bạn lận 1 pé da đen , 1 pé làm ở xòng bạc, còn cả pé em của thằng cesar , còn một pé nữa làm cảnh sát cơ . Tán được em làm cảnh sát sẽ tìm được 1 bộ quân phục đẹp lém nhưng em chẳng hiểu tán pé cảnh sát như thế nào nữa, em có thấy nó đang tập súng nhưng chẳng thấy bắt chuyện ở đâu cả ::(
    pác nào biết chỉ dùm em với , nhà em SA có bản mod nên tò mò em cuối cùng quá