Tìm trẻ lạc

Thảo luận trong 'Clan VIE' bắt đầu bởi dungvpc, 22/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dungvpc

dungvpc Mr & Ms Pac-Man

(Đầu năm vui vẻ tí nào . . . )

Hôm qua đọc báo thấy mẩu tin này, post lại để mọi người cùng tìm kiếm:

"Trung tâm huấn luyện thể thao quốc gia 1 thông báo:

Hôm qua, trong lúc tập luyện căng thẳng để tạ sơ ý rơi vào đầu. :o Vận động viên thể hình Lý Bức đã bị "ngơ ngơ" và bỏ trung tâm đi đâu mất tích ???

Đặc điểm nhận dạng: Vận động viên Lý Bức khi bỏ đi mặc quần đùi đỏ, áo may ô màu da cam. Ngực nở, bụng thon, tay to, trán dô và đặc biệt là kiểu đầu tóc chỉ mọc đằng sau chứ không chịu nhô lên đằng trước (nôm na gọi là H . . ..Ói :D ). Khi đi, anh mang theo 1 cái bay (chắc định làm nghề thợ xây ???) và 1 Nồi áp suất (để làm gì ???ko biết). Miệng luôn lẩm bẩm :"40, 40, 40 . . ." hoặc "8.733,733; 8.733.733 . . .) #>:)

Vậy ai có tình cờ nhìn thấy vận động viên Lý Bức ở đâu, xin vui lòng liên lạc với đồn công an gần nhất. Ban giám đốc Trung tâm xin chân Thành cảm ơn và sẽ hậu tạ."

:p

2. PhạmVănMách

PhạmVănMách Youtube Master Race

Dạ em thấy rồi, thằng đó nó HỌC với em hồi trước này. Hôm trước đúng là nó bỏ nhà đi thật. Sang nhà em nó định bảo em dạy nó Học, em nghĩ. Người ta học ngày học đêm còn chẳng ăn ai, mình học có mấy ngày thì học làm đéo gì cho phí. Nó bảo : Học cũng có lúc hay lúc dở, học cũng có lúc buồn lúc vui, học để mở mang đầu óc chứ cái kiểu Học gạo thì tao cũng chẳng thèm, rồi nó bỏ đi học luôn. Đúng là cái thằng vô học.
    Thôi chào các bác, em đi học đây ạ !

3. N1ne11

N1ne11 Donkey Kong

Ối dời đất ơi ! pó tay toàn tập với anh Dũng đấy ! :)) =)

@dungvpc : anh chị dạo này khoẻ chứ ạ ? có còn chơi WOW nữa ko ạ !:D , cháu nhỏ học hành tốt chứ anh ? ;))

4. ZIT

ZIT Mr & Ms Pac-Man

Hic đúng là Học nhiều quá nên ngu ngơ là phải chắc vừa lên tạ vừa Học nên sái cơ thôi mà. tội nghiệp quá Học gì mà Học quá đáng quá

5. Lý_Mách

Lý_Mách Mr & Ms Pac-Man

oh yeah, trẻ lạc đã tự tìm về nhà. Anh Dũng lo lắng tìm em làm em cảm động quá. em hữa sẽ chăm ngoan Học giỏi, không ham hố thi thố nữa mà mất sự nghiệp Học hành. còn vụ hôm nọ quả thật em xin lỗi, hôm đó nâng tạ quá cân nên Sái cơ rơi vào người, lao đao bỏ nhà đi mất mấy hôm, đến hôm nay vẫn còn đau.

6. Sweet

Sweet Mr & Ms Pac-Man

em nhỏ này còn ngoan đấy. Chứ nhiều em khó quản lắm, cậy có sức khoẻ hung hăng côn đồ ra đường nó đánh cho què cánh đánh cho lệch phao câu luôn.

7. Lý_Mách

Lý_Mách Mr & Ms Pac-Man

Chẳng qua do dạo này bận tập thể hình nhiều quá nên để các cú già lộng hành quá...đợi em mà tập trung đạt huy chương vàng thế giới đợt này thì cho các anh tha hồ ăn hầm nhừ luôn......
    PS: Anh SWEET cho hỏi anh kiếm đâu ra tư thế đẹp thế em đang cố gắng để HỌC đây.....keke

8. N1ne11

N1ne11 Donkey Kong

Ô dè ...! hoá ra là Lý Mách nhà anh Dũng ria :D ! khổ thân , Học hành tập tành thế nào mà lại bị sái cơ . khổ thân chưa :( . Thôi lần sau có tìm trẻ lạc thì cứ qua box Clan vie nhé anh Dũng ;))

@ Sweet gay : cậu lấy đâu ra cái hình đẹp thế, tư thế đấy đẹp thật

9. Sweet

Sweet Mr & Ms Pac-Man

Để chào mừng sự trở về của VDV, tôi sin post một số hình ảnh minh họa cho thân hình lực sĩ của anh

Và sự đoàn tụ cùng gia đình, trong ảnh có em hút trứng(hutr)

10. Lý_Mách

Lý_Mách Mr & Ms Pac-Man

Trời, ghê quá, mình cũng không kém nha

11. Shaitanz

Shaitanz T.E.T.Я.I.S

tha cho em Công đi mấy anh ^_^ !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.