Tin rất vui:GBVN đã thực sự hết lag :D

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi funfunff, 29/7/05.

1. funfunff

funfunff —4F—GVN—

Nhảy zô GB với tâm trạng hồi hộp chờ đợi. Ngya từ lúc đăng nhập đếm lúc start đã thấy tình hình GB có vẻ khả quan hơn rất nhiều rùi :D (Zui wé :D). Khi buớc vào trận 3vs3 thì mới cảm nhận đc cái sự sung sướng của nó. Trùi ui!! mạng nó cứ chạy vèo vèo :D. Tui có cảm tưởng như mình đang sài chương trình hack speed ấy.:D. CÒn trận 2vs2 aduka turn nó cứ chuyển vù vù ấy, bắn phê lòi :D.
    Đúng là addmin GBVN đã giữ đúng lời hứa của mình, kô làm phụ lòng những người đã tin tưởng vào GBVN :D.
    Hehe!!! Mạng ngon rồi, bây giờ những tên nào mà đã từng chửi GBVN mà quay lại chơi GBVN thì ...đáng chém lắm hihihi :D.

2. cherish1982

cherish1982 Mr & Ms Pac-Man

??? tớ đang thi lì nè !!! đây là trận thứ 5 4vs4 ! 3 trận làg ! 2 ko ! nhưng cứ đạn 1 là thôi rùi ! mà ko hiểu sao lên trượng mà vẫn "nhầm" dc nhỉ :D he he he :D

3. tuphohue

tuphohue Mr & Ms Pac-Man

Anh hai ơi chắc chỉ được một lúc thôi....Em bắn trận đầu thấy khả quan lắm lượt thằng nào thằng đó bắn cứ vèo vèo,nhưng đến trận thứ 2 thì thôi rồi...Lúc đấy mà không kiềm chế chắc phải đi tìm thằng nào trong GBVN để cho nó vài fát vào cái alô của nó mất....Đến trận khác thì cũng đâu lại hoàn đấy...Em thấy hình như chúng nó chữa nhầm lợn lành thành lợn què rồi...Ức nổ máu mắt X( X( X(

4. Stogo

Stogo Mr & Ms Pac-Man

ku phú ơi , lag fờ râu luôn nè cu ! ... 2 vs 2 mà ngồi lag mới ghê ....hõi đi thì biết ..tao bắn nick mày mà tại cái lag làm tao nãn quá hết muôn chơi luôn là biết sao gồi đó ! .................12 tiếng down cái khĩ gì kô biết, đuỗi việc hết mấy tên lập trình vô dụng đi ! ....... còn block gift, chĩnh xác là 1 tháng 3 ngày rồi ...... tối đa 1 tháng kĩu jì đây kô biết nữa ....block lại cho đi mua CASH Cho chúng nó chắc ....

---> khi sinh ra GBVNB mang kiếp lag -=--> xau bao nhiêu ngày xữa chữa ......đời nó vẫn mang kiếp LAG ......boá chíu gồi ! ...

cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP cho em tí MP ... cho em tí MP

5. funfunff

funfunff —4F—GVN—

:O. Cả đêm qua đang sung sướng về chuyện mạng GBVN nhanh vèo vèo mới zô chơi cho nó đã. Hầu hết các trận tui chơi đều ko lag, chỉ có 1,2 trận gọi là hơi lag tí xíu thôi, ngày trước khi GBVN vẫn còn bình thường thì vẫn lag đấy mà, có phải sửa song là bắn trăm trận thì cả trăm trận đều trơn tru đâu :D. Mà cũng không biết có phải tui dùng mạng của FPT hay không nữa. Tui dùng MEGAPLAY mới đc FPT đưa vào sử dụng đó. Kô fake DNS jì hết ráo.
    To Stogo: Toàn ơi mài chuẩn bị tinh thần ăn một fát chém nhá ku :D. Cái tội câu MP lộ liểu hã :D. Lần sau nhớ nhan ku :)) .

6. Stogo

Stogo Mr & Ms Pac-Man

chém thì chém ..có sao đâu chơi hahhahhâ ....làm như tao sợ ăn thẹo hé hé .... chém nick này tạo nick khác hahaha ........

mà cu ., mạng còn lag thế mà mày bão kô ! . nhật thực tàon phần , 20 sec move kô bắn đươục, ss 2 quã .......vẫn còn , ... hồi tối tao chơi còn bị DELAY Khí công 8000 ...đập con mũi háh há ....vịt lùn luôn hé hé ! ..

PS : em kô có chữi thề à ! hé hé hé !

7. Masteraga

Masteraga Donkey Kong

To funfunff :bác đăng kí làm mod tập sự fải không ??? :)) Chuẩn bị chém thằng này đi , dù sao nó cũng spam bài mà =))
    Mạng GB chạy được 3 ván đầu thì ngon lắm đấy , 3 ván sau tự nhiên em mất cả 2 lượt delay :(( trời xanh ơi , ta đã làm gì sai :(( thật là khổ quá, dù sao cũng chưa hoàn hảo lắm nhưng như vậy là tạm rồi

8. anhson

anhson Youtube Master Race

hâhhhâhh.bác nào bảo mạng hết lag đâu,mới bắn 4 ván thì 3 lag==> 3 thua,ván còn lại thắng củng nhờ lag,bắn liên tục 1 mạch 3 phát sướng vãi
    Nghĩ lại mang lag cũnng hay hay ,hahhahha

9. funfunff

funfunff —4F—GVN—

Xin hỏi lại: Các bác sử dụng internet của nàh cung cấp nào, tui dùng dịch vụ của FPT chạy nhanh vèo vèo như hack speed vậy :D.
    To Masteraga: Tui đâu có đc bổ nhiệm đâu :D. vẫn là mem bình thường thui :D. Tự nhiên thấy 2 hôm nay MOD hay đi tuần thế kô bít :D.

10. Masteraga

Masteraga Donkey Kong

To bác funfunff : nhà em xài cái FPT mắc nhất í , không biết là mega gì nhưng chơi chất lượng vẫn như vậy thôi , còn hack speed bác mà đem vô GB chắc toi luôn quá , không xài được
    Mấy hôm nay bác mod đi tuần ghê dữ , tẩm ngẩm tầm ngầm mà lock mất mấy 2pic rồi

11. titandn_89

titandn_89 T.E.T.Я.I.S

GBVN hết lagg rồi hả , tin mừng nè , cụng cái coi ... hehe

12. hero3330

hero3330 Mr & Ms Pac-Man

Hohhoh,GBVN hết lag á,mừng hơi sớm,tui không hiểu mấy người đó sửa cái kiểu gì,chơi team 4 vs 4 aduka thì nhanh,còn chơi 1 vs 1 lag muốn khùng,nhanh thì có lẽ chỉ nhanh hơn được lúc nhấp chọn thui,không có hiện ra bảng xin hãy chờ trong giây lát....hix

13. baby_boy21c

baby_boy21c Mario & Luigi

ku ơi ku !!! Mài ngây thơ quá ,nếu mà hết lag thì nãy giờ tao lên được 100 GP rồi .Chán thật lag như điên

14. wizard1710

wizard1710 Youtube Master Race

Mọi người chuyển sang dịch vu GB ở các nước khác đi. Nói thật đó. GB VN này tệ quá rồi.

15. pokemon01

pokemon01 Donkey Kong

me nó, có hết lagg đâu mà mấy thằng ngu này cứ nói là hết lagg nhỉ, co thằng còn chưa vô chơi đã adua theo tui no nữa chứ
    gunbound hết lagg thì tui chít liền

16. funfunff

funfunff —4F—GVN—

Nghe mọi người nói xon xao wá tui liền chạy zô chơi thử vài ván xem sao. Nhưng ko hiểu mọi người thế nào chứ tui chơi riết mà có lag hùi nào đâu cơ chứ :D. 1vs1, 2v2, 3v3 còn 4vs4 thì chưa thử vì nghe nhìu người nói nói 4vs4 ko lag :D. Bắn nhiều nhất là 1vs1 và 2vs2, ko thấy lag jì hết ráo :D. Zị là seo nhỉ ???

17. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Cải thiện nhiều hơn rồi,bắn nãy giờ lag đúng 1 trận nhưng chờ 1 chút là hết ngay,có khả quan hơn hẳn so với 2 ngày trước ::)

18. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

HÔ, tối qua 12h đêm ngồi tiếp vài ván solo với thằng bạn cũ, nhớ quá :))
    Đâu có lag gì đâu, chạy êm nữa là đằng khác, 1vs1 thì thế chứ còn mí cái kia thì chưa biết được :D

19. Siemens52

Siemens52 Donkey Kong

Tớ và thằng bạn tớ cùng sài ADSL của FPT, chơi 1 vs 1 nhanh như chơi mạng LAN ! Nhưng tớ chơi với 1 số người khác thì bị tình trạng như thế này (ví dụ : 2 vs 2 vẫn lag, bởi vì có 1 người LAG là cả nhóm cùng lag, do GB sử dụng Network Protocol là Peer to peer ---> 1 thằng LAG... cả nhóm cùng LAG... cho nó vui đó mà ! :-&

20. LiberiFatali

LiberiFatali Legend of Zelda

kết luận là sao, tại ISP à, của FPT thì ko lag à