Tổng hợp các topic link down do mem up !

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi hardy, 9/1/13.

1. hardy

hardy Great Hero Moderator Lão Làng GVN

Nay tui lập topic này để tránh spam và để cho tui dễ quản lý :) Rất cảm ơn sự góp ý nhiệt tình của Hellbaron :D

dangky_88
    Link down mới Heroes III Complete (cả Việt Hóa) + Wake of God + chơi ở độ phân giải HD Ngày post 13-09-2013
    New Link Ngày post 17-09-2013

Supreme Archangel
    Link topic "Link download các phiên bản Heroes (1,2,3,4,5,Chronicles,WOG....and more)"

dopperlanger
    Link topic "[Mediafire] Heroes 5 Download toàn tập"

HellBaron
    Link topic "[Mediafire] Heroes 3 Download toàn tập"
    Link topic "[Download] Heroes IV và Heroes V"

Chỉnh sửa cuối: 17/9/13
  2. kakashi1910

kakashi1910 Youtube Master Race

3. dopperlanger

dopperlanger T.E.T.Я.I.S

Thành thật xin lỗi AE GVN vì acc MF của mình đã bị lock, đồng nghĩa vs việc mọi link dow đã bị mất hết :(

4. betuyetdl

betuyetdl Youtube Master Race

Các anh chị nào hảo tâm up lại Heroes of Might and Magic III: Complete (341MB) và patch WoG 3.58f lại cho em với, mọi link die hết rùi. Em xin cám ơn các anh chị rất nhiều.

5. dopperlanger

dopperlanger T.E.T.Я.I.S

Đang tính Upload lại mà phải chờ lâu quá!

6. g4chj3nlc

g4chj3nlc Youtube Master Race

cho mình xin lại cái link các link trên ko còn sử dụng được nữa.

7. dangky_88

dangky_88 Youtube Master Race

Do các link anh em up trong box đa số là link MF và bị xóa rất nhiều rồi,game này cũng cổ nên ít người quan tâm,những anh em mới vào chơi hoặc chơi lại không tìm được link down.
    Đồng thời cũng có thể thống nhất phiên bản mà chơi Online với nhau cho vui,nhiều bản Mod quá :9cool_haha: .Mình sẽ post bản Heroes hay nhất và cũng nhiều người hiện chơi nhất.

Mình up lại cho mọi người down,mình không post link MF vì Acc MF của mình cũng đã bị khóa,xóa link trong đợt vừa rồi như nhiều anh em,dẫn tới mất link bất chợt :

Về cách down,cái Dropbox kia thì anh em cứ down bình thường,tốc độ ok.Muốn nhanh thì tải bằng FShare với acc Vip (15000d 1 cái tin nhắn dùng 3 ngày,tải tẹt ga),còn không tải bình thường free cũng được.Mình ngại up link Media Fire vì fải lập lại acc đã,nếu anh em nào muốn chơi mà tải 2 link kia khó khăn quá,mình sẽ up lên MF cho các bác.

Cấu hình máy để chơi :

Game cổ nên máy các bác đọc được báo là chơi được rồi :byebye:

Heroes III Complete

Or:

Có 3 file,các bạn nối file lại sẽ được H3Complete.exe rồi chạy file này,nó sẽ bung ra một thư mục Heroes III,crack xong chơi luôn.

Phần mềm nối file:

or:

Crack Heroes III Complete

(Giải nén ra file Heroes III.exe, rồi copy vào thư mục Heroes III ở trên vừa bung ra)

Or:

Việt hóa cho Heroes III Complete (cái này không dùng được cho Wake of God nhé)
    Or:

Chi tiết Việt hóa xem tại đây :

In the Wake of God 3.58F (Các bạn fải cài bản Heroes III Complete rồi mới cài Patch này để có được Wake of God 3.58F mà chơi )

Or:

Chơi Heroes III ở độ phân giải HD-Bản mới nhất 3.55F (bản gốc là chơi ở độ phân giải thấp,muốn hình ảnh đẹp hơn thì ta dùng cái công cụ nhỏ này

Or:

Cách dùng,chi tiết bản HD,xem tại đây :

SjlverPr0, dung.lonely and eyeshin21 like this.
  8. dangky_88

Mình có post 1 bài có link mới,Mod duyệt lên cho anh em down đi :D

- - - Updated - - -

Link mới đây các bác,anh em chơi lại cho vui

9. eyeshin21

eyeshin21 C O N T R A

Có ai up lại link down full H5 đc ko :-s

10. dangky_88

Bản Heroes III tổng hợp ,mình đã cài sẵn,chỉ việc chơi luôn:

Nhiều bạn mới chưa rõ các bản và cách cài đặt,nên mình làm từ A-Z,các bạn nào lười thì tải về chỉ việc chơi luôn ,bởi nhiều người mới tập chơi thấy rối quá lại lười không chơi nữa - làm mất đi một lượng người chơi đáng kể :1cool_byebye:

Link down - 1 Link 428.3 MB

Cái này gồm :

- Era II nên có thể chơi cùng lúc được cả 2 bản sau "Heroes III CompleteWake of God (đều có sẵn chơi ở độ phân giải HD,thích chơi như cũ cũng có) .Đồng thời,khi cần chơi Map mới down về có thể chơi,hoặc chuyển về cái Wog cũ cũng ok hết,khỏi fải cài lại gì.

Chi tiết về tải map mới về chơi (đối với những Mem đã luyện công thành cao thủ) xem thêm ở bài bác này:

- Turbo WoG - nó tăng tốc độ animation và mọi thứ lên gấp 10 lần

Cuối cùng,nếu bạn nào khó tải link này,thì như đầu topic trên mình đã nói ,mình sẽ up thêm link khác,bởi cái link này mạng nhà mình up lên rất nhanh-mình lười :1cool_byebye:

11. dangky_88

Bản Heroes III tổng hợp ,mình đã cài sẵn,chỉ việc chơi luôn:

Nhiều bạn mới chưa rõ các bản và cách cài đặt,nên mình làm từ A-Z,các bạn nào lười thì tải về chỉ việc chơi luôn ,bởi nhiều người mới tập chơi thấy rối quá lại lười không chơi nữa - làm mất đi một lượng người chơi đáng kể :1cool_byebye:

Link down - 1 Link 428.3 MB

Cái này gồm :

- Era II nên có thể chơi cùng lúc được cả 2 bản sau "Heroes III CompleteWake of God (đều có sẵn chơi ở độ phân giải HD,thích chơi như cũ cũng có) .Đồng thời,khi cần chơi Map mới down về có thể chơi,hoặc chuyển về cái Wog cũ cũng ok hết,khỏi fải cài lại gì.

Chi tiết về tải map mới về chơi (đối với những Mem đã luyện công thành cao thủ) xem thêm ở bài bác này:

- Turbo WoG - nó tăng tốc độ animation và mọi thứ lên gấp 10 lần

Cuối cùng,nếu bạn nào khó tải link này,thì như đầu topic trên mình đã nói ,mình sẽ up thêm link khác,bởi cái link này mạng nhà mình up lên rất nhanh-mình lười :1cool_byebye:

Thêm link mới,Mod ghi giùm anh em nhé,thanks Mod

12. hardy

hardy Great Hero Moderator Lão Làng GVN

Cảm ơn sự đống góp nhiệt tình của bạn :)

13. ramcrys

ramcrys Mr & Ms Pac-Man

Mà bản era với 3.58f ko có xung đột phải ko bạn, nói chung cứ down nguyên cục trên về là chơi ổn hết cả ?

14. dangky_88

Cứ nguyên cục thế mà chơi bạn ạ,dùng Era II là có cả 2 bản Heroes III Complete và Wake of God luôn.Nếu bạn tự cài được (thực ra rất đơn giản, chỉ việc bấm Next và chọn thư mục cài ) thì dùng như các link bên trên mình đã chia nhỏ ra từng món một.Cơ bản của cái Era này là nó có Complete và Wake of God song song,mấy bác chơi online thì cần cùng 1 phiên bản chơi cho dễ,nên có thể đáp ứng được rất nhanh,bản nào cũng có.

15. sltd306

sltd306 Youtube Master Race

bác công đức vô lượng, nhớ hôm nào mới bắt đầu việt hóa h đã xong rồi

16. salemkeugaugau

salemkeugaugau Youtube Master Race

OMG. Thank bác nhiều, mai lên cty mạng cáp quang mình down về chơi, lâu rồi không chơi WOG đọc được bài này của bác máu hero của mình nó lại nổi lên

- - - Updated - - -

OMG. Thank bác nhiều, mai lên cty mạng cáp quang mình down về chơi, lâu rồi không chơi WOG đọc được bài này của bác máu hero của mình nó lại nổi lên

17. ZzNDKzZ

ZzNDKzZ Youtube Master Race

ai cho em xin cái New Interface Mod đi

18. mymyvt123

mymyvt123 Mr & Ms Pac-Man

Mấy Link kia die hết rồi giờ muốn chơi lại mà không có. Anh nào giúp em với và cho em luôn mấy cái Map hay thì càng tốt. Thanks các Anh trước:)

19. mymyvt123

mymyvt123 Mr & Ms Pac-Man

Cám ơn anh Hardy em dow về chơi ngon rồi, Em thích chơi bản Complete hơn bản WOG :)

20. dung.lonely

dung.lonely Mario & Luigi

hô hô, đúng lúc cần thì thấy cái thớt này, thanks bạn thớt rất là nhiều ^^