topic hỗ trợ units

Thảo luận trong 'WarCity Online' bắt đầu bởi Nir2, 22/12/06.

1. Nir2

Nir2 Mr & Ms Pac-Man

ai cần các unit loại nào thì post vào đây . số lượng và giá ! bọn mình sẽ dùng acc info để sx cho. hiện tại vẫn chưa thể support 100% vì ko có time nên sẽ sx tank, bommer với sll. giá có thể tùy các bạn đưa ra. bọn minh ko thể bản free ( vì sẽ bị tranh ) cũng ko thể bán đắt ( các bạn ko mua được ) nên đang tìm cách có thể bán giá cao mà các bạn mua ko bị hết tiền . h dang vội, chịu ko nghĩ đuợc. ai có y kien j hay thi post nên nhé !

2. whynot4ever

whynot4ever Mr & Ms Pac-Man

* Chỉ có 1 cách duy nhất là bán giá vừa phải thôi. Và.. các bạn có res đời cao có thể mua lại train cho những người cần quân. Hoặc là hình thức đổi train lấy quân cũng được.

* Tôi đang cần RTank và Bomber số lượng lớn để đánh thằng Marser. Nếu bạn nào có thì rao bán hộ tôi giá gấp 3 lần gốc được không? để đuôi = 99 cho dễ nhận ra.

3. EURAX

EURAX Youtube Master Race

Spy plane, có bao nhiêu mua bấy nhiêu. Tank cũng vậy. Đi làm kim chi cho mọi người ăn Giáng Sinh

4. Nir2

Nir2 Mr & Ms Pac-Man

free all nhé ? cũng sắp bb 4ever rồi ! :) chỉ sợ mọi n ko mua kịp được thôi !

5. hoang1912

hoang1912 Mr & Ms Pac-Man

Vậy theo mình như thế này, nếu muốn bán free thì giao ước VD mình bán Spylane 1m, rồi mua lại tank 1m của người cần mua spy lane. Giồng như trade 1 đổi 1 đóa

6. hangneo

hangneo Mr & Ms Pac-Man

mình không thể bán quân, nhưng mình có thể đánh hộ trong top 50 nói chung là tất cả trừ VN là delphi. Còn lại cân tất. Mình là mercenary mà. Nir ơi, ông mà bb 4ever tui chơi với ai. Về ally này cùng xây dựng với tui đi. Nhường ông chức founderr ^^_^

7. Nir2

Nir2 Mr & Ms Pac-Man

ai cần support chú ý gium nhé ! bọn mình sẽ bán rtank/bommer theo cách sau . vd dễ hiểu này : mình sẽ bán 150 rtank 1mili và 150 train 500k . nếu bạn muốn mua 150rtank thì hãy bán 150 train 1,5 mili ! truoc khi mua hãy thông báo trước để tránh mua nhầm . theo cách này bạn se mua được units với giá free mà ko sợ bi tranh ! :) nếu lo tui thiếu tiền để quay vòng thì bán train rẻ 1 tý he he . mọi n n đăng ký nhé ! bắt đầu nhận hỗ trợ từ ngày mai với rtank sll ....

8. hoang1912

hoang1912 Mr & Ms Pac-Man

vay cho tui dat 100 chiec rtank nha

9. EURAX

Nir, ông muốn trade quân hay trade res nhớ nói tôi 1 tiếng trước nha, tôi đang cố cân để làm sao sản xuất được nhanh nhất nên quân tôi sẽ chuyển qua DISOTU gần hết. Nếu cần để tôi trade từ acc DISOTU, đừng trade từ WarVip. Res thì có thể trade = MorningStar được.

10. yudiat2505

yudiat2505 The Warrior of Light Lão Làng GVN

cho em order 1 chiếc Mtrain :D

11. EURAX

Tự làm đi em :)) muốn ăn thì lăn vào bếp, nhân tiện, nếu làm được thì cho anh order ké 1 cái luôn =))

12. conv

conv Mr & Ms Pac-Man

mình không thể bán quân, nhưng mình có thể đánh hộ trong top 50 nói chung là tất cả trừ VN là delphi. Còn lại cân tất. Mình là mercenary mà. Nir ơi, ông mà bb 4ever tui chơi với ai. Về ally này cùng xây dựng với tui đi. Nhường ông chức founderr ^^_^