Topic Mếu !

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi Ding!, 18/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Ding!

Ding! Donkey Kong

http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=647259

Cho hỏi topic mình mới lập hôm qua sao bị lock ko lý do rồi. Nói để biết mình còn sửa nào, chứ đừng gán mác "Newbie" rồi dùng các cơ sở pháp lý nào đó áp chế nha, vậy thì sẽ có phim để xem.

2. Mrkiseki

Mrkiseki C O N T R A

Đây là box dota chứ đe'o phải HON hủng LOL lủng ji đâu nhé =))
    Cút về VNB đi bạn DING ạ, bạn làm mod, admin lâu thế mà điều đơn giản như này cũng ko hiểu được là thế nào?

3. Ding!

Ding! Donkey Kong

Thế àh, mình xin lỗi nhé. Vậy thì giúp mình lock 2 topic này với, nó cũng là HoN nằm trong DotA đây. Còn nói về nội dung giữa các topic thì khác hoàn toàn. Muốn biết rõ, thì sẽ nói sau

http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=643448

http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=641263

Với lại, bạn nào có đủ thẩm quyền thì xử lý cái bạn phía trên mình nha, ko là mình ko để yên đâu. ^__________^

"Cút về VNB" <--- Tuổi gì nói câu này đây ? Bạn Mrkiseki ghê quá, ko biết giờ là ai mà cấm mình vào tham gia GVN, mà cho dù thằng Admin cũng ko dám nói câu này đâu. Đừng có mà ra vẻ "đàn anh" ở đây với mình bạn Mrkiseki àh

4. Kidies

Kidies Space Marine Doomguy

^^
    ^_^

5. Ding!

Ding! Donkey Kong

Buồn thế, chẳng hiểu sao mỗi lần mình quay lại cái box War3 này thì lại gặp bọn retard, nó làm cho mình cũng đồng thời có xu hướng muốn tham gia box YK-ĐG :(

6. [Galaxy]F.you

[Galaxy]F.you Mr & Ms Pac-Man

chơi \m/
    (chơi nhầm thằng bệnh rồi đấy) ;;)

7. The Loser

The Loser Mr & Ms Pac-Man

topic bị lock ko lí do thì vào YKDG chứ lập thêm cái nữa chi
    lock tập 2

8. Mrkiseki

Mrkiseki C O N T R A

Tưởng thế nào hóa ra bao ngày tháng nhào ngụp bên VNB chơi với toàn thằng trẻ con, vẫn cư xử như thằng trẻ con mẫu giáo " Cô ơi bạn kia cũng làm thế sao cô chỉ phạt con". Thử đêm nay đi ra đường ko đội MBH cơ động nó bắt thì bảo " mấy thằng kia cũng ko đội mũ anh bắt nó cho em" xem nó nói ji thì tự hiểu đừng để anh phải nói nhé =))

Còn bị lock topic là hành động xua đuổi rõ ràng rồi còn ji? Vẫn đe'o nghĩ ji thấy thế là hay? Còn nhớ đây là box dota, trình độ dota tao so với mày thì đúng là .... =))

Quen hơi bên vnb ta có quyền ban, quyền lock các kiểu nên bắt lỗi vặt thành sở thích? =)) =)) Còn GVN này ai chào mừng bạn trở lại vậy, bạn thật là quá ảo tưởng bản thân :x Chuyện mình nói " cút về vnb" mình thừa nhận mình sai, mình xin lỗi bạn. Nhưng thật tâm mình vẫn rất muốn nói thế :D

Còn mình tôn trọng mod box này, chém ji mình thì mình ko có ji bất mãn hay ý kiến đâu. Mod bên này tận tâm, công bằng chứ ko có kiểu ... cậy gần nhà như bên 4rum dota nào đó. Bạn cứ yên tâm =)) =))

P.S
    @ Vài thanh niên trên kia: Chó đàn thế thì tao tin là cả thằng DIngshu, cả tao, cả người đọc cũng khinh chứ chả hay ho ji đâu :-j

9. StuWolf

StuWolf Liu Kang, Champion of Earthrealm

+1 .

10. Jukanius

Jukanius Đào Viên Tiểu Họa Gia

Thứ nhất , 2 topic về HoN đã là quá đủ , việc cậu chủ topic lập thêm là dư thừa , tôi lock lại mà ko cho thẻ là còn nhân nhượng , nếu ko muốn nói là cố tình spam . Đây là 2 topic về HoN

http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=643448
    http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=641263

Bao gồm cả thông tin về key , lẫn báo danh , thảo luận , war v.v... Và hiện tại box DotA chỉ chấp nhận giới hạn về HoN tại đây , khi nào có box HoN mời qua bên đó lập thêm các topic phụ . Xin nhắc lại , đây là box DotA .

Tôi nghĩ cậu là Admin VnB nên cũng biết thế nào là trước sau , vì thế tôi sẽ điềm đạm mà đáp lễ trước . Tôi lock 1 topic mang tính trùng lặp , dư thừa , và vô hình chung có nguy cơ thành 1 hồ spam mà ko cần có lý do , với quyền hạn của mình , tôi có thể lock mà ko cần phải thông báo . Nếu có thắc mắc mời vào topic " Công An Phường " >>>http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=256653&page=11 .

Đây là lần đầu tiên với cậu , và tôi có thể châm chước cho cậu với " cái mác " quan tước VnB , lạ lẫm nền văn minh ở box DotA GVN . Cậu hãy ghi nhớ cho kĩ và mong rằng đừng tái phạm lại 1 lần nào nữa . Vì tôi ko thừa thời gian để làm việc lặp lại nhiều lần . Và tôi cũng ko quan tâm Ai đang đặt chân vào box DotA này . Bởi vì ngay cả BDH của GVN vi phạm tại đây cũng đều ko tránh khỏi hình luật .

Nếu cậu có bất cứ thắc mắc nào khác , mời trả lời , và chỉ 1 lần duy nhất tôi trực tiếp làm việc với cậu như thế này , tại topic này . Sau khi xong việc , topic sẽ được lock lại .

11. [NVT]sophan

[NVT]sophan Youtube Master Race

ding heo bi chửii khắp mặt trận vì các trò mếu + khóc lóc + ăn vạ rẻ tiền =))

12. The Loser

The Loser Mr & Ms Pac-Man

boba.sophan ? tranh thủ vào cắn vài cái nhờ :-?

13. basil

basil Mr & Ms Pac-Man

topic bị lock thì đi mà hỏi admin ấy !
    lên đây ngồi mếu được à ! ngon ghê ta ! =))

14. battle

battle Youtube Master Race

MOD lock thôi lắm WAR quá rồi :(:(:(:(

15. Romano]![Vn

Romano]![Vn Donkey Kong

người ta hỏi thì có làm sao đâu mà dùng từ như dân chợ búa thế ...đọc rely này tôi tưởng bạn là dân anh chị xã hội đen cơ đấy

ông này là [Vie]Dingshu à...hôm nọ đọc bài bên vnb thấy đánh với bọn tôi xong thắng thì lên nổ rõ to...sao ko up cả reply trận trước bọn tôi win ấy ...cái trận cuối 4vs5 mà cũng up lên khoe à

16. Ding!

Ding! Donkey Kong

Uh thì lock. Nhưng trước khi lock 1 topic, thì cũng phải ghi 1 cái chú thích lại là vì sao lock như những gì cậu đã nói ở trên không được sao? Tôi ko ở đây thường xuyên, tôi thấy có nhiều topic về HoN ở Box DotA, thì tôi lập, tôi không thấy được 1 cái lời báo nào từ quản lý của Box về việc cấm lập topic HoN ở box DotA cả. Không ghi, không cảnh báo có nghĩa là không tôn trọng người khác, không tôn trọng tôi trước thì việc gì tôi phải pm riêng để mà nói chuyện =) Vớ vẩn.

Tôi thắc mắc, muốn biết nguyên nhân tại sao, thì mới lập topic này để hỏi. Và tôi cũng chẳng cần ai đó khoan dung vì cái mác Admin gì đó. Trả lời câu hỏi của tôi trong topic này là trách nhiệm làm mod của cậu. Vì cậu đã lock topic của tôi, thì phải trả lời cho tôi biết vì sao làm điều đó. Còn nghĩ không cần, thì xin thưa cậu chỉ là thằng retard đua đòi làm mod để lấy le với người khác.

Và cái bất ngờ, là chẳng biết mình có thù oán gì với thằng Mrkiseki, mà nó vào cắn mình, nhớ hồi xưa nói chuyện với nó vẫn tử tế. Hay đây là phong cách GVN. Tôi con nít hay không thì không biết, chỉ biết cái thằng đã có vợ, có con mà còn không biết giữ cái mồm của mình thì mới là con nít.

Còn thằng NVT]sophan, xin thưa, là bạn này là thằng rác rưởi của cộng đồng DotA VN, ko có tư cách lên tiếng. Hay muốn cả cộng đồng nó chửi vào cái mặt như trước nữa ?

@Romano: Tôi up cái gì, và nổ cái gì thì đưa cái link đây, tự nói là chẳng upload cái gì giữa VnB và GVN lên bất cứ 1 diễn đàn nào từ trước đến nay

Cuối cùng, tôi vào đây với một tư cách là 1 member bình thường, chẳng dùng cái mác Admin của bất cứ forum nào để mà chứng tỏ bản thân, chỉ là thái độ của các bạn GVN thái quá thôi, tự xem lại những bài viết của các bạn đi nhé. Thấy người từ VnB sang, là bắt đầu trò phân biệt diễn đàn àh ?

17. xxxstyle

xxxstyle Red, Pokémon champion

bạn này đạo đức giả hay là ngoan thật đấy ;;)

uh bọn mình retard ;;) nhưng mà ko ứng xử cái kiểu homo dickhead như bạn đâu ;))
    box này nhiều war hổ báo ai tham gia lâu thì khắc biết nhưng cái trò mếu máo rồi dọa này dọa nọ thì khó đỡ vl
    nói trắng ra là: what the f are u gonna doo

18. Romano]![Vn

Romano]![Vn Donkey Kong

tôi chả đạo dức giả ...tôi chỉ nêu ý kiến của mình ...hay bạn đọc kiểu này nhiều quen rồi hả...văn phong cũng như vậy sao:-o

19. Ding!

Ding! Donkey Kong

Hổ báo ? hay là bọn chí phèo =)

20. Romano]![Vn

Romano]![Vn Donkey Kong

đây link đây cậu ạ :http://vnb.garena.com/forums/showthread.php?t=22731 ;))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.