Trader Uni36 đâu vào đây

Thảo luận trong 'Ogame' bắt đầu bởi LT9902, 5/1/08.

1. LT9902

LT9902 Donkey Kong

Hix,mình muốn khôi phục lại tinh thần ogame của dân Việt mình. Giờ để tụi nước ngoài ức chế dân việt mình vậy sao.Tui thấy trong ogame,những người atk tui toàn là người việt hem à.Tui hẻm có muốn đánh mà đành phải đánh :hug:. Hix.
    Giờ mình mở topic này cho mọi người nào muốn tham gia liên minh VN thì vào đây bàn luận.Là nơi trao đổi, mua bán,nhờ vả cho các thành viên.

2. liemgia

liemgia Youtube Master Race

ong vo lien minh cua tui di. toan VN ko ne` dang dung top 100 ne` . toa do chu lien minh 2.69.6 , moi bi thang xanty danh tut het 100 hang

3. BaoDragoon

BaoDragoon Fire in the hole!

Ai bảo đặt tên pro wá chi rùi bị vn đánh nhầm, thử đặt như tui coi, có ba vn nèo đánh nhầm ko :))

4. tengichaduoc

tengichaduoc Legend of Zelda

đọc mấy bài hướng dẫn chơi thấy VN mình cũng pro chứ, sao giờ ỉu xìu thế này
    hồi tui mới biết đến trò này thì mới học lớp 9 hay 10 gì đấy, 3-4 năm rồi chứ ít gì
    lúc đấy mạng miếc khó khăn nên đành ngậm ngùi ko thử, bây giờ chán mấy trò hành động tự nhiên nhớ ra trò này, may mà lên google search được, sướng tê cả người...thế mà vào thì thấy tan rã hết
    buồn 1p... xong lại lấy tinh thần khám phá ogame :))

5. chuoihot1

chuoihot1 T.E.T.Я.I.S

tan rã gì mà tan rã, tinh thần là vĩnh cữu, tụi tui vẫn lặng lẽ chơi U35 đấy chứ, mình ko đủ mình ăn hiếp người khác thôi, mà cũng chả ai ăn hiếp mình. Mà dù có bị crash thì tui cũng ko bỏ cuộc.

6. LT9902

LT9902 Donkey Kong

Hix, tui muốn bị ăn hiếp lém mà có ai đánh tui đâu >.<. Chán ghê, tuần trước còn dụ được 3 con gà nó đánh mình. 1 lần như thế tui hốt được hơn 200k khoáng :) sướng. Giờ chán quá, thằng hạng 12 thấy tui cho tàu sang chạy hết sạch sẽ.

7. BaoDragoon

BaoDragoon Fire in the hole!

giờ tui chỉ mong mấy chú att gõ nhầm coord cho ship bay wa nhà tui tế thần, make moon free cho tui thui :))

8. nktung318

nktung318 Youtube Master Race

cho vị trí đi mấy bác : lập liên minh đi
    tui ở 2:473:4 nhé

9. MaceWindu

MaceWindu The Warrior of Light

bỏ cái 18 vị bị crash liên tục bởi một thằng nn, 32 bỏ dù vô một liên minh mạnh, 36 thì đang trong Alliance FOA , mất vài mem xịn mới đau. Nick tui Rongvn, đừng đánh nhầm nha :D. Chủ liên minh Vn hợp tác với FOA đi :D