Trung tâm giao hữu thành phố Hồ Chí Minh

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi muashi, 12/8/05.

1. muashi

muashi Youtube Master Race

có ai ở quận 8 muốn đá PS2 với tui không nếu có thì hãy post bài lên nhé

2. juve

juve Dragon Quest

vậy tôi ở quận khác có được vào thử tài với bạn ko, ^_^, nhưng ít ra bạn phải post địa chỉ tiệm game chỗ bạn chơi hay đại loại thông tin j` cụ thể hơn chứ, nói vậy sao tui bít mà tìm
    ps: lần sau post bài dài hơn nghen, ko bị coi là chat đó

3. master_wong

master_wong Youtube Master Race

Tui ở Nguyễn Duy P9 Q8 Đá độ hông ???????????????? #>:) #>:) #>:) #>:) #>:) #>:) #>:) X( :D :hug:

4. muashi

tui ở F5 Q8 nếu gần thì được bạn nào ở quận khác miễn là gần là được rồi nói trước tôi mới 14 tuổi àh nha mấy đại ca mà F9 là ở đâu thì tui kô biết

5. bibobom

bibobom Guest

trời ơi , bố khỉ thật, 14t , bó tay...nhóc con , vào đây to mồm thế...còn ai muốn thử tài thì cứ để lại số đt thoại để liên lạc nhá...nhớ thêm tên nữa...mắc công gọi không bít gặp ai...còn số của tui thì ở dưới chữ kí đó...muốn thì liên lạc nhá...

6. amato

amato Mr & Ms Pac-Man

14 tuổi thì không đá lại nổi mấy ông này đâu.

Tuổi đó bắn Half-life hay đấu Tekken thì có thể thắng mấy ông chứ đá WE8-WE9 thì never ,đá 3 trận bị các ông ý bắt bài rồi thịt gọn :;)

Giống như tui thỉnh thoảng mới ra hàng đá PS2 ,thấy mấy thằng nhóc lớp 10 đá chỉ biết lấy Martin cầm bóng chạy như trâu húc mả và sút lấy sút để ,nó lại chê mình đá kém ,tức cú bảo giao hữu vài trận khao bia nem,trận đầu hòa ,trận 2 thua 2-1,trận 3 thua 5-0 và cứ thế thua đến nỗi tui phải vứt Ro béo ra thay bằng Portillo để đá còn hứng thú #>:)

7. The Patriot

The Patriot Donkey Kong

Mấy ông đi đá với nó đi rồi hẵng nhận xét!Nhỡ nó tuổi trẻ tài cao thì sao?Như tui đây đá WE từ hồi lớp 9(mới có PS2)đã không sợ ai,kể cả mấy lão sinh viên ghiền điện tử!Nếu có thời gian tiếp chiêu nó đi đã rồi hẵng dè bỉu.

8. amato

amato Mr & Ms Pac-Man

Hồi lớp 9 ông đá WE6 chứ gì !

WE6 làm qué gì có chiến thuật ,cứ lấy đội Pháp mà cầm Henry chạy như con cào cào ,hậu vệ đối phương lao ra húc , 2 bên loạng choạng ,Henry lại tiếp tục có bóng ...

WE6 siêu dở ,nút tam giác hoàn toàn vô dụng ,thường xuyên tung ra những đường chuyền quá tốc độ ,mà tiền đạo nào định vọt lên sau quá tam giác thì bị trung vệ đối phương kéo khư khư lại như ôm bồ nhí ý. Sút bóng cũng dở ,đi thẳng sút chéo chắc chắn không vào ,còn sút góc hẹp thì kinh dã man.

Hồi đó ở hàng PS2 trong phố có 1 thằng lớp 9 đá WE6 rất kinh ,chuyên gia gạ gẫm những ông SV đá độ 100K / 1 trận ,tui đá thử với nó bị thua 9-2 :p (3 bàn thắng từ những cú sút ở biên từ giữa sân ,3 cú sút phạt 29-30m)
    Về sau đến khi WE7i rồi WE8 ra đời thì chắc nó biết có luyện dài cũng không địch lại nên không thấy gạ gẫm gì nữa.
    Bọn nhóc toàn luyện những chiêu ma giáo có công thức xác định,đến khi bọn Konami nó lập trình đích đến của cú sút dựa theo quy luật xác suất thì hết cửa làm ăn. :D

9. juve

juve Dragon Quest

lầm to rồi đó bạn, hồi đó với Juventus có thể làm mưa gió roài, ai mà thèm chơi mấy trò đua tốc độ, còn ku Figo nổi tiếng với chơi WE6 mà ko cần dùng R1,... nói chung ông quá khinh thường mấy người nhỏ tuổi hơn rồi đó,...với lại ông nói họ ma giáo, vậy thì thế nào là ma giáo,... ???

10. bigboss319bdt

bigboss319bdt Youtube Master Race

Đá độ hơn thua nhau làm gì mà mấy ông lớn nếu có ăn tiền của trẻ con mà cảm thấy không ngượng áh.Cứ rủ nhau đến Vũ Dũng đá giải là sẽ biết hơn thua thôi,chúc vui.

11. The Patriot

The Patriot Donkey Kong

Hic!"Đến Vũ Dũng đá giải",nghe dễ nhỉ!Mấy ông nào bảo đá WÊ không có chiến thuật là gà cực to đó!WE nào chả có cái hay cái dở.Chư nói dễ như ông thì tất cả mọi ng` đều vô địch ah`!Nói không suy nghĩ,chỉ nói cho sướng cái mồm!Tui mà là mod tui kill ông ngay!

12. bibobom

bibobom Guest

cãi nhau thì cũng đc nhưng châm chọc gây hiềm khích thì cảnh cáo nhá...

13. The Patriot

The Patriot Donkey Kong

Tôi nói thật chứ châm chọc gì.Ông Amato đá thua thằng lớp 9 lại còn ngồi đó mà chê bai nó + WE6.Thật là không biết xấu hổ!Lại còn ngồi đó mà phân tích lập trình của Konami với cả lối đá ma quái.Toàn bốc phét!Ông có làm cho Konami không mà biết.Nói thạt chứ ông đá giỏi lắm mới thua nó tận 9-2!!!!!!!!!!!!!!

14. juve

juve Dragon Quest

thật ra Patriot nói đúng amato quá khinh thường đối thủ, hơn nữa có những cái bình luận po tay quá,... còn khiêu khích nhau hả, tui ko ham cho lắm, chẳng được cái quái gì hết

15. muashi

ai nói 14 tuổi kô đá lại ai mấy ông lớn tui còn đá như chơi nói thiệt nha tui chơi từ hồi có loại đá banh đầu tiên trên PS1 wa tới PS2 tui chơi cũng khá lâu mà còn ai biết cách nào làm cho máy đá hay hơn kô tui chỉ biết đá 6 sao ma thắng hoài wá chán nên mới rủ mấy bác chơi

16. bibobom

bibobom Guest

hihihi :))...nhóc ơi...trong ai không ai chơi với máy hết ( hay ít nhất là tui :D )...máy là tiêu chuẩn thấp nhất :)

17. The Patriot

The Patriot Donkey Kong

Thằng này coi bộ không ổn rồi!Xem ra không phải nhân tài.Quá ngây thơ!Uổng công mình bênh vực

18. bigboss319bdt

bigboss319bdt Youtube Master Race

@muashi:Mấy anh đâu có thời gian để đá chơi với em (nhất là anh Patriot) vì anh ấy ở tận HN còn anh bbb thì phải trận 5k (cho nó máu lửa)anh ấy mới đá em ạ.Tốt nhất là em nên tham gia giải đấu để có thể cọ xát nhiều hơn nhé,chúc vui

19. juve

juve Dragon Quest

hì hì, từ đẩu đến giờ ông nói nghe đều hợp lí, nhưng đến câu này thì chưa chắc đúng, hãy coi các cao thủ WE luyện với máy sao nhé: chỉnh 6 sao, phong độ : player: trắng đá với com:đỏ, rồi vào chỉnh đội hình, chiến thuật, cầu thủ cho nó...
    Ông có dám nói ông thắng máy đều đều ko, ??? Nên nhớ cách đó có từ lâu rồi, và chính ku Thành cũng luyện kiểu đó... cho nên cứ ko hẳn là đá với máy là dân amateur đâu

20. The Patriot

The Patriot Donkey Kong

Anh Juve` nói cũng có lý!Tui toàn chỉnh máy xung mình kết tủa để đá.Nhưng ở hoàn cảnh nào thì luyện với máy cũng không thể toàn diện như luyện với người được!Vì máy có những lập trình hơi bị...... ngu!Thế nên ông ẻm muashi đừng có tưởng chỉ đá với máy mà giỏi được nhé!Chỉ đá với máy thì gặp các anh lớn chắc chắn thua đó.