Uni 9

Thảo luận trong 'Ogame' bắt đầu bởi mylifeisskidrow, 30/8/05.

1. mylifeisskidrow

mylifeisskidrow Mr & Ms Pac-Man

Sắp sang tháng 9 roài , có ai chơi Uni 9 không ? Cậu nào hay vào forum Ogame thì xem dùm thông tin bao giờ có post cho anh em nhảy vào cái .

Có ai chơi Uni9 không lập liên minh Việt Nam chơi .

2. mamut2100

mamut2100 Mr & Ms Pac-Man

Chơi cái gì mà nhảy tùm lum vậy, 1 cái unit lo còn không xong dây chơi chi tới 2-3 cái unit, hay ông chỉ muốn chơi cái lúc chăng ai đánh, đến khi người ta mạnh đánh không lại rồi lại kiếm cái khác ít người chơi lại từ đầu ???

3. Saracova

Saracova Dragon Quest

cái này thì bác skidrow khỏi phải lo....việc này đã có bác Naz lo rùi.....khi nào ra Uni 9 là ông ấy báo cho anh em biết liền....giờ có Uni8 là mới nhất hình như bên đó cũng khá ít người chơi(khoảng 4 hay 5 nghìn gì đó) và bên đó cũng có LM của Vn ...cũng khá mạnh thì phải....sao bác ko chơi bên đó mà đợi Uni9 làm gì cho lâu ra......giờ chắc chả mấy ai chơi nhiều Uni đâu....chơi 1 Uni thôi đã mệt lắm rồi.

4. Nazgul_blr

Nazgul_blr Baldur's Gate Lão Làng GVN

uhm...anh mylife là 1 trong những Ogamer đầu tiên tại VN, có thể nói như vậy *giống anh hero, kaizer, Giang, thịnh...* hình như bị ban vì vụ 'bê bối' Lapaloma & liên minh Diablo ở uni2 ;)) (anh hero đâu rồi, kiểm chứng hộ :D, thôi Lực, mày kiểm chứng giùm :))), giờ đang định tìm lại cuộc đời bên uni9...mamut đừng có
    hơi lên giọng như thế...-,-...ổng từng là thượng cấp của tui đó (hồi tui còn làm 'spokesman' :'>)
    còn chiện uni mới thì cứ yên tâm...sẽ được cập nhật vào Galatic News Nerwork (wey Lực, mày chôm tên của Ogame forum ko sợ tui nó kiện hả? #>:) )

5. mamut2100

mamut2100 Mr & Ms Pac-Man

Hì hì lên giọng thì không dám vì hiện nay tôi thấy nhiều member chỉ đăng ký cho vui, chơi vài ngày là chán, không biết là mylife chơi lâu thông cảm ok.
    Tuy nhiên chơi thì cho tới cùng, suốt ngày tôi bị mấy thằng trong top 20 nó dập dây mà di cư còn không nghĩ tới nữa chứ đừng nói tới chuyện đổi Uni
    Dẫu sao cũng có lời xin lỗi Mylife

6. godblessyoutt86

godblessyoutt86 Dragon Quest

hình như mylife nhỉ chơi lâu roài giờ có ý định chơi lại ý mà :| bít đâu ổng có công chuyện bận ko chơi được 1 thời gian dài thì giờ chơi uni mới là đúng zoài :D

7. xinchao1

xinchao1 Mr & Ms Pac-Man

Hi, mylife... lâu quá không biết nhớ Helmet (chửi nhau quá trời đó :D ) ở U2 không. Nếu ông chơi active thì với kinh nghiệm của ông tôi nghĩ chơi U nào cũng được, mà chơi mấy U đi trước dù vất vả nhưng lại càng chứng tỏ bản lĩnh.
    Tôi tính xây dựng liên minh mạnh để Rule U7, không cần Point need Active and Elite member only.
    Hero cũng đang tham gia liên minh này ở U7 ( Hic Hero ơi cậu cũng tiếng tăm phết cho tôi mượn tí hè chả bù tôi vào đây bị thằng Nagzul nó chửi quá trời hơ hơ hơ)

8. mylifeisskidrow

Hê hê , xin nói rằng hồi ở Uni 2 do tập trung vào " mải mê chinh chiến và yêu đương " nên nhường lại cho một tên ở Mĩ nào ngờ hắn cũng không chơi ( hồi đó trong top 40 lận ) .

Hê hê 2 , có chơi Uni 7 - YSF đó , sau lại chán lại " mải mê ..." . nhân lúc có thằng đến đánh F*U nó cái roài chuồn . Khéo Uni9 cũng thế .

Tiện thể Spam . Đây là bài trong Game Die Siedler : Das Erbe der Könige của Đức , vui vẻ vào nghe cái nhỉ Bittersweet ( Video Clip ) - Apocalyptica feat ville valo And Lauri Ylonen .

À quên , ngày xưa ở Uni1 có những đợt mỗi ngày bị đánh một lần đến nỗi main planet phải bỏ trống ... oai quá khứ nhục nhã , lúc đó chỉ mong sang Uni 2 sẽ trả thù bằng được các cái tên Roule , ESpam ... . Nào ngờ sang Uni 2 bọn nè yếu xìu .

Spam tiếp : Ai nghe Theatre of Tragedy không ? Không có mua đĩa không ?

(!-- Sẽ còn Spam tiếp --)

Nhớ chứ , hồi đó tôi hơi " lịch sự " , ở Uni 7 tôi đập điên cuồng , làm trùm 10 solar cho đến khi bị bọn trong top 50 nó mang colony đến ( lúc mới đăng kí là top 3000 ) .

Tôi chẳng có kinh nghiệm gì đâu , được cái " tham lam " thôi :D hờ hờ .

Dù sao cũng thấy Uni 1 là vui nhất , hồi đó mức chênh lệch quá , mấy thằng khốn khổ khốn nạn với nhau , vừa chơi vừa học ... Thấy vui vui . Cũng có vài vụ bê bối nhưng tóm lại thấy trước những thằng mạnh cũng đoàn kết với nhau ghê .

Spam tiếp : Một kinh điển của Led Zeppelin , bản guitar huyền thoại mà hình như có tên trong Uni 2 hỏi mình : Stairway To Heaven

Phần nhắn của Nazgul
    Copy nội dung hai bài sau + del hai bài đó + -5 EXP. Xong
    Cảnh cáo miện lần 2

Đừng làm khó nha anh mylife -,-

9. pnl13

pnl13 Donkey Kong

:)) My life học spam nhanh nhỉ :D, forum lớp ông có cần spam thêm ko để tôi giúp;)), hik mình chơi ogame cũng lâu thế mà ko ai biết tên :((, Uni 9 cũng lập 1 nick chơi thử chiến thuật mới :))

10. em_tin

em_tin The Warrior of Light

Sao lại không biết chớ :)) .... thấy ông chơi u5 cũng hay phết mà sao lại nghĩ giữa chừng thế pnl, đa số ai ở đây chơi cũng kinh cả trừ nazgul thôi :))

Phần nhắn của Nazgul
    ặc -,-....tao nói tao chơi kinh hay sao mà mày khinh thường thế >_>...mà này...mày còn nợ 32mil res chưa trà -,-"...chừng nào trả đây huh? -,-"

11. godblessyoutt86

chắc là chơi dữ quá ko lo cho vợ bị vợ cấm chứ zì ;)) =)) bị vợ đánh cho rớt top lun =)) .........

12. pnl13

pnl13 Donkey Kong

Tui chơi mỗi U1 thôi, U5 lập nick chỉ để nghịch thôi , thế mà cũng vào top 100 được :)), god nói đúng đấy, vợ cấm ko cho chơi nữa :((, hay là thà bỏ vợ còn hơn bỏ ogame nhi ;))

13. mylifeisskidrow

Đây rồi , thế ông nghe cái SH đấy chưa , sao không thấy vào diễn đàn tôi nữa ????

Chơi Uni 9 đi , anh em ta hoành tráng

Thế ông tên chi , bạn của xedap hả , có học Béo Khỏe không ?

14. mokuensu

mokuensu Mario & Luigi

các bác biết nhau từ trườc và đang chuận bị lên kế hoạch cho u9 à......nếu bác nào có lập LM thì cho tui 1 chân nhé.....cái VieA trong ư lủng củng quá......!!

15. pnl13

pnl13 Donkey Kong

Tui có bài đấy ở nhà roài, nghe online tốn MB lắm, 40 đ/MB >_<; tui vào diễn đàn của ông nhưng mà bị thằng admin nó dọa dẫm nên sợ quá chạy mất roài :D, Uni 9 lập LM BK đê, tôi chơi chiến thuật mới đảm bảo ko ai làm gì được và cũng ko làm gì ai được :)), tui thì ko quen xe đạp, nhưng mà tôi với xe đạp học cùng trường :D

16. godblessyoutt86

được đó :D uni9 mọi người vào chơi đi tình hình uni6 của god chắc cũng sắp tèo rồi :| níu mà tụi RBN war với tụi tui thì wa uni9 lun ^_^ chơi với anh em cho zui

17. mylifeisskidrow

tèo téo teo , ta dọa mi lúc nèo nhỉ ???? Cứ vèo mà câu , chẳng qua Small Kone nó bảo ta xóa ta xóa đó . ;)) zui thì vô cái của ta nghe , lo gì . Mi học khoa nèo ? :D

Mi có chiến lược gì cho ta nghe với :-/ ?????

Uni 9 xem liên minh nèo của Việt Nam mạnh ta theo ^^ nhát chết lắm .

18. Nazgul_blr

Nazgul_blr Baldur's Gate Lão Làng GVN

biêt chiến lược cũa chả roài...đem hết tài sản xuống gal9 ở =))....uni9 ở gal9...nghe hay ta =))

19. godblessyoutt86

óe có cả nhỏ smallkone nữa à #>:) cho tham gia với nèo cho xin cái link :D
    uni9 chắc ít VN nên ko có nhìu LM đâu ;))

20. Saracova

Saracova Dragon Quest

bác skidrow ui nhân tiện em muốn hỏi bác...là bác có thể cho em biết địa chỉ cửa hàng bán các loại rock trong trường BK mà bác biết được ko? với lại lần trước bác có cho anh em cái link nghe rock ,quên mất ko save lại giờ chẳng biết tìm nó ở đâu.....cám ơn bác nhiều :D

Phần nhắn của Nazgul:
    Đã 1 warn rồi thì bác làm ơn "lặn" vụ spam xuống đi, giờ lại còn thế này nữa...-5 EXP -,-
    Mà hình như vụ EXP ko thấm, trừ chơi thôi chứ có mất gì đâu :hug: