Unlock chế độ Epic cho nhân vật mới chơi

Thảo luận trong 'Titan Quest' bắt đầu bởi plamduy, 12/10/16.

1. plamduy

plamduy Youtube Master Race

Mình mới chơi xong Habinger đến Legend rồi, giờ muốn chuyển sang nhân vật khác chơi mà cày từ Normal thì chán quá. Có cách nào chơi từ Epic ko nhỉ? Unlock luôn thùng đồ thì càng tốt :3
    MÌnh search trên google mà cũng ko thấy. Xưa chơi bản TQIM thì có nghịch nghịch file save mà lâu lắm ko chơi, quên mịa nó cách làm r :'( Hay là bản Anniversary ko làm dc nhỉ>
    Bạn nào có cao kiến nào ko, chỉ mình với

2. Binh04101988

Binh04101988 Mr & Ms Pac-Man

Này thì chắc chỉ còn cách down file save về, rồi chơi tiếp thôi, có điều nhân vật buff hơn mạnh

3. conrua07

conrua07 Youtube Master Race

Dùng tool unlock nhé, mở luôn các cổng đi cho nó nhanh qua màn, lv 1 chơi epic thì nó yếu quá, tiện tool buff cho nhân vật khủng lên rồi chơi dần. Chúc vui vẻ, hế hế hế

4. AppleVN

AppleVN Youtube Master Race

Tốt nhất là kiếm file save làm full quest, một số quest phụ thưởng cho điểm start point với skill, nếu lấy nhằm file save chỉ chạy lướt xong main quest sẽ mất nhiều chỉ số nhân vật. chú ý nữa là bản Titan Quest Anniversary Edition đã có điều chỉnh lại tăng thêm về chỉ số cơ bản HP, MP được cộng thêm của mổi class khi lên cấp, nên nếu xài file save của phiên bản TQ cũ thì chỉ số nhân vật thường thấp hơn.