[Vài lý do về nga my] Kéo máu boss !!!

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi gautrucst1, 4/7/09.

1. gautrucst1

gautrucst1 Youtube Master Race

:D Thật ra mình chơi Thiên long đã lâu và rất thích môn phái : Nga my :D
    Giờ mình đã lên 49, gần full tâm pháp [ full mấy quyển zòi ] Đi Q thì mình đi full 5 chuyến , h0k ác tặc [ pạn rũ mới đi ] H0k thương nhân lun :D
    Nhưng mình h0k bjk tại sao mà chơi Nga my ấy, ăn mấy chú boss , đánh 1 cái là máu nó tục xuống gần 1 cây máu [ h0k phải 1 bình nha ] Kỳ lắm, mình hỏi thì n0a' bảo tiêu dao làm >.< .. Hôm kia đi Q2 ấy, lỡ tay chỉa chuột vô thằng Hùng Vương [ Hồng hùng vương ] nó kéo gần 1 cây máu =)) Xong rồi kêu cả pt lại đánh [ lúc ấy quái nhỏ chưa đánh xong ] đánh còn tí máu nó chạy lên trên tự nhiên nó full bình máu lun ( >.< ) Bạn nào giải thíck hiện tượng nài hộ mình h0k vậy ;)) Hiện tượng kéo máu ấy ;) Lúc ấy mình buf skill Diệt kiếm thức [ chưa sài Chiêu Quân Xuất Tái ] Cảm ơn nhiều và cần làm quen với mấy anh em tr0ng sevEr Thập diệm mai phục [ h0k thích pọn Đồ long, chuyên đứng cửa kính hồ pk người khác ;)) giờ em cũng bỵ truy sát lun rùi :((

2. phananh1988

phananh1988 C O N T R A

:| Buff máu cho boss giờ mới nghe thấy bạn à!

3. gautrucst1

Đề nghị đọc kỹ phần ở dưới __!

4. Lão Hoàng

Lão Hoàng C O N T R A

Không phải là NM buff cho boss mà là giới hạn máu của boss giảm do hiêu ứng của Diệt Kiếm Thức nên máu của boss sẽ tăng lên. Giống như của Hoàng lần trước đánh con đầu mục được 1 cây máu bỗng máu nó full là do giảm thể lực trí lực đấy :-"

5. kophaithienthan

kophaithienthan TLong Đệ Tứ Thiện Nhân

pé cưng mới chơi nm cũng bik hả

giỏi quá , đúng rùi , nhưng chủ topic lưu ý phần
    ; ai chơi thập diện mai phục đó cưng ;));));));));))

6. SND Yukimura

SND Yukimura Youtube Master Race

Có lẽ do cả đội tàng hình hoặc do Boss mất mục tiêu tấn công hay mới gây hiện tượng full máu đấy cậu , theo ngu ý của tớ là thế

7. ^Spam^

^Spam^ T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

:| Con gấu mẹ đánh gần chết,nó chạy lên,mình đánh gấu con xong đến chỗ gấu mẹ thì nó đầy máu là đúng rồi,chả liên quan gì đến Diệt Kiếm Thức cả.
    Khi oánh boss,chỉ cần pt chết,chạy đi ăn máu hoặc tàng hình mà boss chỉ nhìn thấy 2 người trong pt nó sẽ tự hồi máu
    Còn cái này chắc do TD làm quá:)),nếu là do Diệt Kiếm Thức thì máu sẽ ko "tục" khi bị NM đánh,chỉ bị "tục" khi đánh rồi sau đó 1 lúc ko đánh nữa chờ hiệu ứng của Diệt Kiếm Thức hết

8. SND Yukimura

SND Yukimura Youtube Master Race

??? nó nhìn thấy 2 người vẫn đánh mà cậu ??

9. ^Spam^

^Spam^ T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Mình nói là nó hồi full máu chứ có nói gì đánh hay ko đánh đâu;))

10. manhcuongaz

manhcuongaz Mr & Ms Pac-Man

Cái này do hiệu ứng diệt kiếm thức máu tụt cỡ vài giấy rùi nó lại full máu luôn ấy ak`.CHứ có phải tụt xong để đấy đâu như vậy sẽ đánh boss nhanh hơn

11. kelacduong

kelacduong Youtube Master Race

Bà này NM 49 full ngọc cấp 5, bữa nọ lôi đài em 9x còn thua bà liểng xiểng chứ nói gì con boss 4x

12. gautrucst1

Sao pít ;)) 30 charrrrrrrrrrrr

13. viet phat

viet phat Legend of Zelda

...chơi game này cần phải có ngọc....bạn chắc 9x chưa đập ngọc gì huh?mình chỉ thấy chơi game quan trọng vào ngọc quá thì cũng mệt =))nhiều đứa nó chơi chỉ muốn làm vua của 5x đập ngọc mạnh vào =)) muốn đập lại nó phải ngọc cấp 3 thì còn may ra

14. =StarDark=

=StarDark= Youtube Master Race

NM 49 đập full ngọc c5 =)) pk với 8x ko ngọc thì có thể thắng đấy=))

15. Mr.gh0st

Mr.gh0st Mr & Ms Pac-Man

49 chưa đập full 5, chắc char 9x chưa đập ngọc nên mới thua, chứ dù max tp cũng buff đc có 7% chứ nhiu:|

16. kelacduong

kelacduong Youtube Master Race

=)) Đoán rùa vậy mà trúng, công nhận giỏi thật, nói vui vậy chứ 4x sao mà thắng 9x được, 9x ngọc 4,5 em còn ko ngán nói gì 4x, mà khuyên bác có cái acc 4x GM nó ko kiểm tra đến đừng có mang ra khoe, nói thế chắc bác hiểu, em thấy bác từ sau cái vụ đó đó. Xin lỗi nếu nhầm bác với người khác.

17. gautrucst1

;)) Ông nhầm rùi ;)) Tui là 1 nga my khác tương đối chùm ;;) Nhưng trong Thập diệm mai phục, có thằng kia 105 ( full ngọc c6 , sài thú cưỡi Đại Phong < con rồng ấy > cường hóa tất cả đều 8 , sài đồ lever 100 < bang chủ bang Mãnh Long ) nóa chơi lại c0n 2x thiên sơn khảm full c3, đi đập 4x , 4x chạy thấy mẹ, đập x0ng n0' chết con` hồi sinh nữa :((

18. manhcuongaz

manhcuongaz Mr & Ms Pac-Man

hhoooh thế hay nhỉ,thằng này đại gia thế không biết :(( giá như nó cho anh em mình ngọc có phải hay không.Đúng là Đại Gia chơi game có khác

19. Kates

Kates C O N T R A

Tui cũng chơi TDMP nè :D Mà đại gia gì nhỉ trong con mắt của tôi ngọc cấp 7 8 mới gọi là đại gia =)) (tui có cấp 5 thôi) ;))

Mà 9x đạp ngọc cấp 3 đâu khó lắm đâu săn boss kiếm HTP mua ngọc cấp 1 làm từ từ cũng full cả bộ ;))

20. Mr.gh0st

Mr.gh0st Mr & Ms Pac-Man

Càng lên lv cao càng dễ có pt, pb 0.3 ra boss nhiều hơn bạn cứ săn boss mà lấy HTP rồi hợp ngọc, còn có thiên cang nữa, CH thoải mái, ghs0t hồi ấy toàn oánh boss mà CH cái áo lên đc 4, ham lên 5 h nó rớt còn 2:((