Về combo account game digital PS4 giá rẻ...

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi ItsmeAj, 24/12/15.

1. ItsmeAj

ItsmeAj snake, snake, snaaaake

Mới thấy có chỗ kia đăng cái được gọi là "loại hình buôn bán mới"

Qua chat chit vài câu phát hiện ra cái bản chất đằng sau cái "loại hình mới" này. Xem hình dưới nói lên tất cả..

2. tai2584566

tai2584566 Youtube Master Race

Thanks MOD đã bỏ công đi điều tra cho anh em :)))

3. levantam2508

levantam2508 Donkey Kong

Cái này ai hợp thì chơi, ai ko hợp thì thôi, riêng mình thì ko thích chơi acc kiểu này. Bữa trước tưởng bạn chủ shop bán acc cũ thì mua nhưng ko phải, tuy nhiên bạn ấy vẫn hoàn tiền cho mình và thái độ rất tốt mặc dù mình ko mua nữa.

4. ItsmeAj

ừ hợp thì chơi thôi, tại dạo 1 vòng tưởng bán acc rồi bảo hành 6 tháng, nhưng chẳng qua là cho thuê acc, sau 6 tháng đó chắc acc tự nhiên bị deactivate thôi.

5. levantam2508

levantam2508 Donkey Kong

Ừm, kiểu gì cũng bị chủ acc Deactive thôi. Mình chơi game lâu lắm, nên 6 tháng chưa chắc đã chơi hết 1 game (nếu game hay, đáng chơi)

6. whoryouman

whoryouman Mr & Ms Pac-Man

Chắc tại giá cao nên ko có cái chữ thuê kia. Làm khách bị hiểu lầm do thiếu thốn thông tin thì cũng ko khác lừa tình là mấy :v

tai2584566 thích bài này.
  7. yukimura87

yukimura87 Donkey Kong

Cho thuê thôi ah.đúng là lập lờ đánh lận con đen,có acc hắn bán gần 2 củ chứa tầm chục game,ko phải game nào cũng hot,6 tháng chơi sao hết kịp đặc biệt dòng multi hay cày cuốc mà chắc gì đủ 6 tháng hay vài 3 tháng mất cha acc rồi,dẹp,đi thuê disc gốc chơi cho kinh tế

Pro_Chicken_Vn thích bài này.
  8. momtaror

momtaror Dragon Quest Lão Làng GVN

Lịt mẹ, cần ban gấp những thằng ntn.

9. Sharius

Sharius SPARTAN John-117 GameOver

giờ muốn chơi rẻ mà bền thì chỉ có mua đĩa, nhiều thằng mua đĩa thì thị trường đĩa 2nd sẽ phong phú lên ngay chứ có gì đâu, nhớ ngày xưa PS3 cũn nhiều thằng mua đĩa lắm, hồi đấy đổi những đĩa JRPG hiếm kiểu nier, white knight đều có hết, xong rồi 1 thời gian sau rộ lên tình trạng cc chùa thì các đồng chí chuyển hết sang digital thành ra đĩa càng ngày càng ít chứ có gì đâu

10. ngocdung21

ngocdung21 Dragon Quest Lão Làng GVN

ngon nhất là cứ mua thẻ nạp tiền xịn vô acc, ngồi me nó sale thì mua :)), mua máy cái này tui nó chơi bẩn mới chơi đc 1 tháng nó deactive là cũng éo làm đc gì tụi nó

11. haigaru

haigaru Youtube Master Race

deactive thì những game mình down về kể cả offline cũng ko chơi đc hả các bác? :|:|:|

12. heavenly sword

heavenly sword Legend of Zelda Lão Làng GVN

- Ông này ở Cần thơ , mình ở HN , HCM . Vậy khi chuyển tiền giao hàng thì ổng phải đưa mail và pass chứ sao ổng lại giữ được ?
    - Khi mình có acc rồi thì mình đổi mail , pass thì acc là của mình chứ sao lại lấy lại được ? ( chắc chủ acc kiện SONY nó reset về email gốc )
    - Ổng cho thuê ? lấy ở đâu gia mười mấy hai chục acc xịn thế kia để cho thuê đây ?

13. JamesRyan

JamesRyan Sony Giáo Chủ Lão Làng GVN

Theo quy định của SONY thì sau 6 tháng mới deactivate được 1 lần. Nên game "tồn tại" trong 6 tháng là thế. Sau 6 tháng chủ acc deactive thì mất hết game nếu ta "ngóc đầu" online.
    Chỉ sợ 6 tháng không chơi hết đống game thôi. Nhưng như mình thì cứ tìm combo nào dễ chơi, lấy được plat thì nghỉ game nên cũng không phải là không khả thi.

14. ItsmeAj

1. Đưa user đăng nhập + pass của account thôi bạn, còn pass email người ta giữ lại thì bạn đổi pass account sao được.
    2. quay lại số 1
    3. không biết nữa :v

15. Persona

Persona Donkey Kong

thằng đó là sửu nhi mà a, nó cũng có 1 bài đăng dạng xí xó xí xào kiểu này và 1 mem đã bị "dính trấu" :))

ItsmeAj thích bài này.
  16. spectre1

spectre1 T.E.T.Я.I.S

Acc psn có thể đổi cả mail đăng ký và pass mà k cần thông qua bước xác nhận qua mail bác ạ. Nên k cần pass mail.
    Nhưng vẫn có thể support với sony để lấy lại acc nếu là chính chủ. Nên nó chỉ bán acc trong 6 tháng, vừa đủ thời gian deative trên web
    Mạc dù nó bảo hành 6 tháng nhưng acc có thể bị lock bất cứ lúc nào khi chủ acc phát hiện ra acc mình bị hack

ItsmeAj thích bài này.
  17. ItsmeAj

à ra vậy, tại acc psn của mình có pass khác với pass email đăng nhập.

với lại dùng quen trước giờ bên xbox thì khi muốn đổi pass, thay mail của account là nó gửi mail xác nhận về email hiện hữu trong acc liền, khi xác nhận và cung cấp security code nó mới cấp quyền cho cập nhật 1 email khác vào account.

18. duyquang27

duyquang27 Mega Man Lão Làng GVN

Các bác cứ làm như có email với acc là đổi thoải mái chủ nó ko lấy lại đc ý. Nó mà cung cấp đủ các thông tin như thông tin thẻ cc nó dùng để add vào acc, hay code psn, key game đã từng nhập vào acc hay đại loại mấy thông tin đó cho support thì các bác có đổi giời thì chủ acc nó vẫn lấy lại đc acc nha.

19. heavenly sword

heavenly sword Legend of Zelda Lão Làng GVN

Acc PSN bắt buộc dùng email để đăng nhập chứ không dùng User name bác nhé , hơn nữa khi đổi mail và pass thì nói gửi về mail mới chứ không phải mail gốc .

20. K.C the king of codes

K.C the king of codes Mr & Ms Pac-Man

Đây là loại acc do chôm mà có, dùng tool check mail để lấy.. bác mún mua thì qua xa sỉ kkk, cần mua acc psn xịn pm mình nhá