[Võ Lâm] Xích Long Mở Cửa Alpha Test

Thảo luận trong 'MMO | Private Server' bắt đầu bởi Newbie792, 15/10/12.

1. Newbie792

Newbie792 Mr & Ms Pac-Man

Chào tất cả các bạn mình xin giới thiệu về thông tin server võ lâm xichlong.info :
    Trang Chủ Server : http://xichlong.info
    diễn đàn : http://diendan.xichlong.info
    Server được phát triển từ source
    Tính Năng :
    + Lên xuống ngựa = phím "M".
    + Hút hít
    + Hiển thị tiền vạn trong rương và hành trang.
    + Hệ thống ngũ hành.
    + Giao Diện chuẩn của VNG.
    + Hệ thống nhiệm vụ hoàng kim
    + NPC Đầy đủ ( có thêm mắn bớt muối cái nào k thích thì loại ).
    + boss sát thủ chuẩn
    + Hệ Thống Skill Chuẩn của VNG ( Skill hỗ trợ lẫn nhau)
    + Trang Bị An Bang,Định Quốc
    + Hệ Thống Dã Tẩu
    + Chuyển Sinh và Phi Phong danh hiệu cho chuyển sinh
    + Tẩu tủy
    + luyện skill 9x đánh qoái
    + Tống Kim - Vượt Ải - Công Thành - Lãnh Địa Bang
    + Hệ Thống Khoá Nhân Vật ( Chống Hack Nhân Vật), Chống Log 1 nhân vật thành 2

2. rewardszenk

rewardszenk Youtube Master Race

Zenkrewards toàn tập
    1. Hướng dẫn đăng ký

Các bạn có thể đăng nhập vào trang zenkrewards để tham gia tại đây

Nhấn nút "Gửi". Bạn sẽ nhận được email có chứa mật khẩu giao dịch (các bạn nhớ lưu lại để giao dịch rút, gửi tiền).

2. Thanh toán tiền nâng cấp thành viên

Sau khi điền đầy đủ thông tin cá nhân bạn nhấn nút gửi (send). Khi đó, sẽ sang trang tiến hành thanh toán.

Vì cổng payza chưa hoạt động nên ở đây bạn chọn thanh toán bằng LR. Nhấn vào nút Pay Now của cổng thanh toán LR. Khi dó sẽ kết nối với trang thanh toán của LR như hình dưới đây:

Từ đây các bạn nhấn vào nút đăng nhập và thực hiện các thao tác thanh toán ở trong tài khoản LR của mình.
    Sau khi thanh toán thành công, các bạn trở lại đăng nhập vào trang Zenkrewards.com để làm quảng cáo cho ngày. Đây là một số hình ảnh sau khi bạn đăng nhập được vào trang Zenkreward:

Các bạn có thể vào mục thông tin cá nhân để chỉnh sửa lại thông tin cho chính xác.

3. Cách post quảng cáo
    Trước tiên, bạn nhấn chọn nút "Quảng cáo", nó sẽ hiện ra trang hướng dẫn post quảng cáo như sau:

Tiếp theo, các bạn thực hiện tuần tự theo ba bước như hướng dẫn.
    Bước 1: Bạn nhấn vào "Chọn 1 quảng cáo để đặt". Khi đó sẽ hiện ra trang mới:

Các bạn copy một đoạn quảng cáo bất kỳ, ví dụ như:

Sau đó các bạn nhấn nút Sao quảng cáo (Back to advertise) ở góc trên bên phải để trở lại bước 2 (Chọn một địa điểm quảng cáo). Do bước 2 hiện chưa hoàn thiện nên bạn tạm thời lựa chọn 1 trong 2 nơi sau để đăng quảng là http://www.inetgiant.com/ hoặc http://www.classicgiant.com/. Ở đây mình chọn trang inetgiant để đặt quảng cáo:

Các bạn nhấn vào nút đăng nhập ở phía trên bên phải để đăng nhập bằng địa chỉ gmail hoặc facebook của mình. Ở đây mình đăng nhập bằng địa chỉ facebook, bằng cách nhấn vào nút biểu tượng facebook (f):

Sau khi đăng nhập xong, sẽ ra trang mới như sau:

Các bạn nhấn vào nút "Post an Ad", sẽ hiện ra trang mới:

Các bạn chọn khu vực (1 bang của Mỹ), chọn 1 thành phố của bang đó, chọn danh mục là "Cơ hội kinh doanh", tiểu mục là "Home bussiness". Dán đoạn quảng cáo đã copy ở bước 1 của trang Zenkreward vào ô trống lớn nhất của mục "Mô tả mục...", tạo một tiêu đề mô tả cho mục, ví dụ hình ảnh minh họa như sau:

Sau đó nhấn nút "Quảng cáo" ở dưới cùng giữa trang. Nó sẽ sang trang mới, các bạn chọn nhấn dòng chữ màu xanh " Không, cám ơn, tôi không muốn làm cho quảng cáo của tôi đặc trưng" ở phía dưới bên phải của trang.

Nó sẽ hiện sang trang mới, tại đây bạn chỉ việc copy link quảng cáo trên mục URL của trang này để về dán vào bước 3 của trang Zenkreward

Các bạn trở lại trang Zenkrewards để dán link URL. Các bạn thực hiện bước 3 bằng cách nhấn vào dòng chữ màu xanh:
    Bước 3: Đăng ký Quảng cáo Để hội đủ điều kiện cho các phần thưởng tiền mặt ngày hôm nay

Các bạn dán link URL vào ô "Online Ad URL (Where your ad can be viewed)", còn ô "Where did you place your add? ex. facebook..etc" các bạn gõ: facebook hoặc google. Ví dụ hình ảnh minh họa:

Sau đó các bạn nhấn Gửi (submit) là xong. Khi đó sẽ hiện ra dòng chữ thông báo bạn đã đủ điều kiện nhận tiền thưởng trong ngày với đồng hồ chạy ngược thời gian:

Sau đó các bạn nhấn vào mục Ví tiền (e - wallet) và chọn mục "Set repurchase percentage" để cài đặt tỷ lệ mua lại, ví dụ mình họa mình chọn tỷ lệ tái đầu tư 100% (chiến thuật chơi giống zeekrewards), nhấn vào nút chỉnh sửa, điền tỷ lệ đặt mua lại (100), rùi nhấn nút cập nhật:

4. Rút tiền và mua hồ sơ dự thầu

Các bạn vào mục Ewallet (ví tiền), nhấn vào mục Withraw commission (Rút ủy ban) để thực hiện lệnh thanh toán nhé:

Các bạn cũng có thể tiến hành mua thầu tại đây (giống như zeek mua các gói bids):

Hàng ngày các bạn nhớ làm quảng cáo giống như zeek hồi trước nha!
    Cập nhật thông tin ZenkReward tại đây

3. 13112000

13112000 Youtube Master Race

up cho chủ thớt :)) m ở hàng sever mới

4. Newbie792

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

5. Cao_Cao

Cao_Cao Donkey Kong

sao mình vào toàn tiếng trung là sao nhỉ @@

6. Newbie792

up nào mọi người ngày mai ngày 20 open server nha

7. zanh305

zanh305 Youtube Master Race

server hay thì hay thật mà admin không quản lý 1 computer 2 acc. Mấy thằng top cắm chắc cũng phải 20- 50 acc.
    Lên lv ầm ầm,
    nhà nhà 5 độc, người người 5 độc
    server lag toàn tập

8. hainguyenk06

hainguyenk06 Youtube Master Race

lâu rồi ko chơi vltk bây giờ nhìn lại tự nhiên thấy nhớ quá

9. Newbie792

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp