WWW.BRONVN.COM - Trang web chính thức của BRVN

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi Xion, 22/7/03.

1. Xion

Xion Donkey Kong

Sau nhiều ngày lao động mệt mỏi, cuối cùng chúng tôi đã hoàn thành xong giao diện ban đầu của trang web.
    Mong các bạn đóng góp ý kiến cũng như thông tin để trang web ngày 1 hoàn thiện hơn.
    Vì thời gian chưa có nên hiện giờ chúng ta vẫn phải dùng tạm forum : http://xion.kinkybullet.net
    Khoảng vài ngày tới sẽ đổi tên. Mong các bạn tham gia.
    Hiện các bạn có thể liên lạc với chúng tôi qua : webmaster@bronvn.com

2. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

Chúc mừng Xion nha(mà cho cả các fan của Br nữa chứ).Cuối cùng thì cũng có 1 cái tên nghe cho dễ nhớ.Hi vọng ông hoàn thành sớm sớm^^

3. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Nhớ cho thông tin đầy đủ zào, bác có thể tham khảo mí trang tui wảng cáo đó cho đầy đủ. Tui bi giờ nghiên cứu Fighting = sách là chính, hông chơi kỉu trâu bò, cậy oánh nhìu bắt nạt các bác đâu.

4. nghia_acqui

nghia_acqui Mario & Luigi

heeeee...tên càng dễ nhớ càng tốt,phải ngắn nữa...heeee...ông lo cái đó còn tui đi cổ động...heee...bắt hết mấy tên kia dzô chỗ ông luôn

5. migawa

migawa Mr & Ms Pac-Man

ừa , thế dễ nhớ hơn , chứ cái tên gì gì đó , vừa rắc rối lại vừa khó nhớ ,tên đó hay đó , tôi đồng ý cả hai tay hai chân luôn

6. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

Cái tên này nghe là ấn tượng liền:BRONVN(Bloody Roar Online Viet Nam),dễ nhớ,dễ thuộc.Còn cái tên cũ gì mà vừ acó unborn lại vừa co đạn ở trỏng,nghe như bác muốn chiế trang ấy^^

7. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Do cái tên cũ bác đó đặt theo cái con rì .... kém kém ííííííííííííííííííííííííííí

8. ma_giangsadec

ma_giangsadec T.E.T.Я.I.S

Sắp có tên mới rồi hẻ ? Vậy chúng ta chuẩn bị chiến dịch quảng cáo rầm rộ hơn chứ ! Ai có y kiến gì thu hút khách nhiều thì xin mời góp ý !

9. nghia_acqui

Tên mới hả?Theo tui cứ lấy tên BRVN là dễ nhớ nhất còn ko đồng ý thì...lấy tên của tui dzậy...heeeee...bảo đảm lấy tên tui sẽ có sự thay đổi lớn ở chỗ ông...heee...hổng tin hả dzậy làm thử coi...heee

10. ocean_logan

ocean_logan Mr & Ms Pac-Man

hừ...........hừ,mãi mới có một cái tên được như vậy,mỗi lầ tui vào trang của XION đểu phải wa gamevn (tại tui ko nhớ tên mà)^^,hi vọng có nhiều người vào và than gia khà...................khà

11. migawa

migawa Mr & Ms Pac-Man

sap mà ông già nghĩa này háo danh thế không biết ! nhưng cách đặt tên of anh nghĩa xem được đó , chứ bản thân tôi thì vẫn thấy cái tên BRONVN thật sự cũng hơi khó nhớ

12. Xion

Xion Donkey Kong

Cái tên đó đã được đặt ra và loại bỏ vì lý do: đọc toàn phụ âm, dở.
    "Bê rờ Vê nờ" , nghe thế khó nhớ và dễ lầm.
    "Bờ ron Vê nờ" : hay hơn và độc đáo.
    Cái tên này tụi tui đã bàn từ hồi tháng 4 và đã quyết định đó.

13. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Đáng tiếc cao thủ SC2 lại wá chú trọng zô tập luyện, ít để ý đến wảng cáo như mí bác . Ôi .......đến bao giờ các bác tìm thấy chân lý đây.

14. ma_giangsadec

Cái tên BRVN là dễ nhớ nhất ! Nhưng còn cái này nữa sẵng góp ý luôn ! Tuy thời đại bậy giờ xài tòan Anh văn là tốt nhưng dân chúng ta biết tiếng anh thì nhiều nhưng hiểu thì ít , mà web của bạn xài tòan bằng tiếng anh nên khó gây ấn tượng với người tham quan lắm ! Tui chi góp ý thôi , vi tui có giới thiệu nhiều người tham qua ho hơi bị lúng túng trong thao tác nên tui góp ý ! Nếu như thấy ko được thì đừng có chửi tui nhé , coi nhu tui hổng có viết !

15. Xion

Xion Donkey Kong

Xài tiếng Anh chỗ nào ????
    Cái menu bên trái đó hả ? Nếu mà để Tiếng Việt thì bị lệch ngay,nhưng cũng được, để tối tui thử sửa xem sao

To SC2: Bên forum tụi tui có nguyên hẳn 1 mục dành cho SC2 , rất mong các cao thủ SC2 vào đó bàn luận.
    Ngoài ra trên trang chủ BronVn còn có 1 phần là Các game fighitng khác, nhưng do công việc của BR quá bận rộn nên phần đó không biết thế nào. nếu được, ông hãy đóng góp vì SC2 ^^

16. nghia_acqui

Đây là lời mời của ác quỉ:đã là dân fighting thì phải có chỗ cho fighting ở,tuy ở đây chúng ta trao đổi thoải mái dzới nhau nhưng tùm lum quá,những ai có nhu cầu cần hỏi cũng ko biết chọn mục nào.Dzậy thì tại sao chúng ta ko vào chỗ của Xion,ở đó thật tiện lợi có đầy đủ các game fighting mà nhiều người biết đến...mấy ông toàn là cao thủ nhưng vẫn chưa có lối đi đúng nhất...hãy dzô đây chúng ta sẽ tạo ra một fighting VN đấy bổ ích...tui chân thành mời tất cả các bạn vì thể loại mà chúng ta yêu thích hãy góp sức cho trang http://xion.kinkybullet.net ngày phát triển hơn...

17. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Tuỳ các bác thui, tui ko phải thích tranh luận mà là muốn tìm cao thủ để oánh, muốn mọi người đến với game hay nhất thui. Nhưng cácc bác có zẻ thích tranh luận thui thì phải. Lo luyện gỏi vào hãy nói, cẩn thận tui chuyển wa BR đo ván các bác thì ngượng đó.
    Còn cái chuyện dân game thì nên tập trung vào 1 nơi cho đông thì míu đúng, đằng này lại mỗi người 1 ý, thích lập ra box riêng thế thì đến bao giờ mới đến thời đại của Fighing đây.
    Tui sẽ sang bên đó nếu bên đó có cao thủ SC2 thực sự, ko cần nhìu, chỉ cần 1 người nhưng phải thắng được tui. Các bác có thể giới thiệu trước, đợt zô VT sắp tới sẽ lĩnh giáo cao thủ đó. Nhưng nếu tui thắng thì có lẽ tui sẽ mất lòng tin vào trình độ Fighting của các bác đó.
    To Taki: Đúng thật là tui cũng định tới Taki Group 1 chuyến nhưng có lẽ tui đổi ý òi. Cao thủ mà như zậy thì tóm lại là người ta sẽ ngày càng xa rời bác thui. Oánh có thắng hay thua cũng mất zui, trở thành kẻ thù của nhau chả zui zẻ rì.

18. ma_giangsadec

Thấy gamevn hông ? Tòan là tiếng việt , hầu như là tiếng việt , như vậy mới gọi là gamevn , BRVN cũng vậy mới được chứ ! Nhưng có cách như mấy web khác thường sử dụng chuyển đổi 2 ngôn ngữ Anh-Việt đó !

19. NIX_WATER

NIX_WATER Mr & Ms Pac-Man

Sao cứ đưa cái mặt mốc của ông ra hòai vậy Ac quy, bỏ thời gian quảng cáo hoài

20. Xion

Xion Donkey Kong

Ha ha, xin mời SC2 . Chuyển qua Br3 mà hạ đo ván tụi tui thì đúng thiệt bác là thiên tài đó ^^