www.travian.com ... hay

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi Nguoimaubibi, 2/12/05.

1. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

Tui mới vừa chời cách đây 3h thấy cũng hay hay .... Đăng ký chờ mail kích choạt hơi lâu hoặc ko có luôn nên may mắn sẽ có 1 acc xài được .....
    Theo tui hiểu thì Game kiểu xây dựng, nuôi dân cư, trồng chọt ....
    ko cần download

2. lionmonkey

lionmonkey T.E.T.Я.I.S

hehhehe, dzo tham gia với bibi cho zui nào, ặc ặc
    Chơi pokemon chán thấy mịa, server gì lagg như quỉ, xài IE còn được chứ xài Firefox như tui thì ngồi húp cháo vì nó ko hỗ trợ , bà già nó =((

3. lionmonkey

lionmonkey T.E.T.Я.I.S

ah, tui chơi server 3, vắng người, có gì vào server 3 đăng kí chơi chung nha bibi

4. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

uh, tui cung ở Server 3 đó ... Pokemon thì chơi hơi chán thui .... nhưng nhỏ Misaki ở bên Mỹ nên rảnh thuộc faction Viet Nam A thì chơi chùm lắm ... con nào cũng LV100
    travian.com có cách chơi nào hay nhớ post lên nhé ,, game mới cũng ít người chơi

5. lionmonkey

lionmonkey T.E.T.Я.I.S

Nick của tui là LionMonkey, vị trí: -39/135.
    Sau khi mày mò nghiên cứu form, tui quyết định nâng cấp Mian buiding lên lv 3 trước, xây Cranny đề phòng bị cướp, xây tường thành để phòng thủ.
    Sau đó đi khai phá nông trại thật nhiều để có nhiều crop.
    Thế thui, gỗ với gạch, sắt thì sau này xây dựng quân đội mới cần, lúc này chỉ nên khai thác crop thôi, "có thực mới vực được đạo" hehehe :D
    bibi chơi nick tên gì vậy? ráng xây Embassy với Main building lẹ lẹ, 2 đứa mình set Ally, có gì gửi resource qua giúp đỡ hoặc buôn bán, hehehe.Ráng lên, 2 đứa mình tiên phong trong server này nào :p

6. lionmonkey

lionmonkey T.E.T.Я.I.S

hic, bibi xây lẹ lẹ để 2 đứa mình giao dịch mua bán chứ nhỉ? Tui thiếu claypit trầm trọng, hic, muốn đổi gỗ lấy claypit, huhuhuh, bibi lên nhớ gửi mail cho bit nick nha, tui thấy trò này chơi vui đó, trong lúc chờ hồi phục energy với nẻve bên tỏncity thì wa đây sướng lắm, hehehe :cool:

7. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

ac ac ... tui xây chậm lắm vì lâu lâu tui mới online 1 lần ... nick của tui là nguoimaubibi và bibe ... chơi 2 nick luôn ...
    Có gì hợp tác làm ăn hén ... hehehhe

8. Chai-en

Chai-en Legend of Zelda

Có ai hướng dẫn cho em cách chơi game này kô,em mới đăng ký và cũng mới chơi,nên chả biết gì cả.
    À Nick: doremon ở server 3...ai ở server này thì giúp đở em với nhé...

9. What_your_name?

What_your_name? Mr & Ms Pac-Man

Đúng , loin hướng dẫn mọi chút đi , mình cũng ở server 3 nè , nick là HoangNam , tọa độ -133,55

10. Chai-en

Chai-en Legend of Zelda

Mấy bác cho em hỏi,sau khi mình nâng cấp nhà cửa,làng xóm lên rồi,còn làm gì nữa kô ạ...hay là chỉ có xây dựng và nâng cấp thôi ạ..
    À mấy bác cho em hỏi cách buôn bán luôn ạ.

11. suke

suke Youtube Master Race

^^
    hên quá đăng kí được 2 acc,chơi cùng một máy ko biết co sao ko^^,hên xui quá
    nick la suke vao naosuke nha
    vào giúp đỡ lẫn nhau thôi,chơi cái này lên nhanh hơn ben kia,tranh thủ
    ^^
    cộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hpcộng hp

12. thienvuong007

thienvuong007 Youtube Master Race

cái này chơi làm sao vậy ,tui biết tui chết à!!! nghen

13. thienvuong007

đăng ký làm sao chỉ luôn đi :P :p :p
    tui hổng bít cách nè
    ^^

14. suke

suke Youtube Master Race

^^
    hên quá tạo được 2acc nhung chơi cùng một máy,ko biết có sao ko đây,chơi đại
    nick la naosuke va suke nha
    vào giúp đỡ nhau thôi,cùng o sv 3 hết
    cố gắng lên nào
    cộng exp cộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng expcộng exp

15. thienvuong007

chỉ cách đăng ký đi suke,tui muốn chơi
    tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi

16. thienvuong007

ahahahahahaha
    dzo dc rồi ,.......mà hổng bit' chơi,ai có thể giúp mình ko!!!!!!!!!tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơi tui muốn chơitui muốn chơi

17. thienvuong007

nick của tôi là thienvuong007 chơi ở sv 3,co gì thì chat nha

18. :..saothienco..:

:..saothienco..: Legend of Zelda

cái này trông ngộ ngộ nha , thấy cũng hay nhưng chả biết chơi kiểu gì à , chỉ mỗi xây nhà chứ về sau có buôn bán gì được ko ? ai có kinh nghiệm gì post lên đây đi để mọi người cùng học hỏi và chơi cho vui ^^

19. joincena2005

joincena2005 Donkey Kong

cho hỏi game này là dạng text hả mấy pác????????????????????

20. What_your_name?

What_your_name? Mr & Ms Pac-Man

Lion ơi , bạn lập Ally đi , để chúng mình trao đổi nữa chứ , mình đang thiếu wood đây , còn Clay thì trung bình , Iron và crop hiện đang dư .