xem thông báo thời gian mở sv mới của Đắc Kỷ ở đâu

Thảo luận trong 'Đắc Kỷ' bắt đầu bởi luadaoqn, 30/12/09.

1. luadaoqn

luadaoqn Youtube Master Race

sao mình ko thấy chỗ nào thông báo mở sever mới của đắc kỷ vậy ! như sever Lạc hồn này chẳng hạn ! mở 1 tuần rồi mới bik ! vậy có ai chỉ dùm mình khi đắc kỷ ra sever mới thông báo ở đâu để mình bik mà chơi ! thanks

2. GreatSephiroth88

GreatSephiroth88 Youtube Master Race

server LH là của gvn , thông báo ngay tại gvn , chỉ có bạn không vào hay không để ý nên không biết thôi .
    Còn server mới của Sgame thì trước giờ vẫn có trên trang chủ .

3. ChiChi

ChiChi SGame CS

Server Lạc Hồn là của gamevn nên marketing rộng rãi trên 4rum gamevn và các diễn đàn khác. :D
    Nhưng tin tức về các server mới mở đều sẽ có trên trang chủ của sgame mà bạn.
    Http://dacky.sgame.vn

4. luadaoqn

luadaoqn Youtube Master Race

hix ! trang web đó mình đâu thấy chỗ nào thông báo thời gian mở sv triều ca với lạc hồn ở đấy đâu ! còn tại 4rum gamevn thông báo lâu mình ko bik ! là vì mình vừa bik sv lạc hồn mở cho gamevn nên mình vào đây đăng ký ^^ !
    chứ trên trang chủ ko thấy thông báo chỗ nào hết !
    bạn nói tin tức về các sv mới trên trang chủ là chỗ nào thế ! " như lạc hồn và triều ca " ở chỗ nào thế ! cho mình cái link trực tiếp luôn đi ! thanks :P

5. EminEm God

EminEm God Youtube Master Race

bạn nói tin tức về các sv mới trên trang chủ là chỗ nào thế ! " như lạc hồn và triều ca " ở chỗ nào thế ! cho mình cái link trực tiếp luôn đi ! thanks