Xenosaga 2 English! HELP ME PLZ! BIG TROUBLE!

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi ShenLong-Tiger, 28/12/04.

1. ShenLong-Tiger

ShenLong-Tiger Mr & Ms Pac-Man

Tui đang chơi trò này bảng tiếng Anh, nhưng khi đi trong đầu của nhỏ MOMO (Summer) thì tui chỉ có 3 nhân vật Shi, KOS, MOMO chứ không có 3 thằng kia.Và lúc giết trùm thì đến lúc con trùm đó Boost là nó đứng máy một cái rụp ngon ơ. Đổi dĩa hay đổi máy, thậm chí đã thử đĩa của MIMI lẫn cái tiệm số 98 đều gặp trường hợp tương tự .Vậy có bác nào có giải pháp xin gíup dùm. Vô cùng cảm tạ.

2. t_tidus87

t_tidus87 Mr & Ms Pac-Man

theo tui bít thì cái bản này hiện giờ chưa chính thức => còn có nhìu lỗi, tút nhứt lầ cứ đợi cho tới tháng 2 đi

3. garchi

garchi The Warrior of Light

Chịu khó chơi bản Jap đi thì chắc là ổn, có mua bản Jap ko? 30000 2DVD ^_^

4. ShenLong-Tiger

Vậy hả.Ôi trời.Thôi dù sao cũng cảm ơn nhiều. :D

5. Dinadan_z

Dinadan_z Mr & Ms Pac-Man

Bác mua cái đĩa đó làm chi vậy,bộ bác ko biết đĩa này lỗi tùm lum hết sao?:))thôi lỡ rồi bác đem ra đổi đĩa khác chơi đi(^_^).ít nhất là 2 tháng nữa mới chơi được trò này--->chán.(đang ghiền muốn chết^_^)

6. Sat Trinh

Sat Trinh Mr & Ms Pac-Man

Bộ trò này có bản English rồi hả bro, bro mua ở đâu vậy? Chỉ tui với, tui ở TP HCM. sao người ta nói chưa có bảng English mà???????

7. ShenLong-Tiger

Bảng này là bản lụi rồi. Tui mua ngoài MIMI 100 Pasteur á. Thôi chờ tháng 2 đi để chơi bản chính thức. Tức thiệt, mà cái bản này ở đâu ra mới được chứ?

8. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

MIMI bảo 1 tháng nữa mới có, bản E mới ra này lỗi nhiều lắm , chưa chơi được đây, chờ tiếp đi .