Xin giúp đỡ hướng dẫn game X-Blades

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi hoangvuphuc, 11/2/09.

1. hoangvuphuc

hoangvuphuc Youtube Master Race

Nhờ các sư phụ đã và đang chơi X-Blades cho xin hướng dẫn và cụ thể hơn nữa là làm sao để giết con trùm như con chuồn chuồn to đùng ở The stone circler (everning). Xin cảm ơn nhiều!

2. ky_kyske

ky_kyske Mr & Ms Pac-Man

câu này em cũng đang bí với con chuồn chuồn đó
    lần trước ko biết vì sao lại kill dc nó
    sau
    save vào rui mở lại thì mất luôn skill dark::(

3. izuri

izuri Youtube Master Race

em cũng tịt chỗ đó em nghĩ là nên học skill 4t5 điểm rồi ăn quyến sách giảm tiền để học skill :D

4. ndn170288

ndn170288 Donkey Kong

Mấy con chùm thì toàn dùng chiêu lửa mới giết được , các chiêu khác mua đắt tiền nhưng vô dụng với các chùm

5. thanhminh08

thanhminh08 Youtube Master Race

Có ai vào game bị lỗi như thế này không
    fatal error
    proge/engine2/shaders/shaders.cpp,247:
    Driver 3d eror:
    create_vdecl(vsD)
    (code 80004005)in.../.../prog\engine2\drv\drvDx9\vprog.cpp,198
    call stack (1 frames):
    005B204B xblades !- unknown

tui vào game xong bị lỗi này, có ai biết cách nào khắc phục kô.
    máy p4, 2gb, cạc 256mb.window xp II:D:D:D:D:D:D

6. nguoihung446

nguoihung446 Youtube Master Race

cái này thì dễ thui ::), bạn hãy học chiu ice flower rồi xài skill đó vào mấy con đệ của nó ở phía dưới ( nhớ là xài 1 lần mà dính hết 5 con nha:wink: ) sau đó nó sẽ mất liên kết với mấy con đệ của nó . :hug:xong rồi , gấp rút xài skill ánh sáng mà tiêu diệt nó :D . còn về chuyện skill Dark bị mất là do bạn đã có sức mạnh của ánh sáng . skill dark sẽ mất đi để thay thế bới skill ánh sáng .

7. h_cage21

h_cage21 Youtube Master Race

Bạn chỉnh cấu hình min đi bạn.Tại bạn để cấu hình cao quá mà máy bạn không chịu được nên thế đó.Bạn thử chỉnh các thứ gần như nhỏ nhất xem có bị nữa không:devil:

8. HeroesGelu

HeroesGelu Mr & Ms Pac-Man

Vào đây mà xem nè >>>> http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=441964&page=20
    Ầy ầy, pác nên dùng thêm các chiêu khác đi, sẽ thấy thú hơn, spell lửa đó lúc đầu nghèo soul thì dùng thấy đc đc, nhưng về sau thì í ẹ rồi kô cần nó nửa đâu, ít dùng lắm.
    Cạc 256M là onboad hay cạc rời mới nói chiện đc pác ơi ::( onboad thì em đầu hàng

9. 20223

20223 Youtube Master Race

Diệt con chuồn chuồn là bác học skill lửa chỉ tốn 50 xu thôi, học cái đó rồi bem là chết
    Sau có tới lever của có con ma thì phải học skill diệt một lúc cả đám đang bay qua skill Dark RAGE
    Diệt trùm thì con trùm bắn lửa từ xa có vẻ là nguy hiểm thì có 2 cách cho các bạn
    1/núp sau mấy tảng đá để tránh lửa và chém quân tăng năng lượng, sau khi đầy năng lượng thì chạy ra gần trùm(nhớ là chạy chéo để tránh lửa) rồi sài skill earth ... là nó mất máu và cứ vậy
    2/ Khỏi núp đâu cả chạy ra vào dưới 4 cái chân nó là nó ko bắn được mình rồi cứ thế mà chém, chém tý là đầy năng lượng thì sài skill, sài hết lại chém vậy, các bạn chạy ra khỏi 4 cái chân con quái là nó bem đó.

+ Tại hạ xong bàn mấy con ma mãnh tới cái bàn nó cho đi tiếp thì vào 1 gian phòng, cửa thì đóng lại rất nhiều gai nổi lên càng ngày càng dày đặc mà ko biết cách nào thoát thân hu hu hu

10. lampard28487

lampard28487 Youtube Master Race

hjx giúp mình với!!! mình đi tới chỗ tự nhiên cửa sụp xuống nhốt lại. chông dưới đất cứ nhô lên ầm ầm ko biết thoát ra sao. bị chết hoài. ai biết giúp mình cái , hjx hjx!!!::(

11. Hretcarach

Hretcarach Youtube Master Race

hjx! cái chỗ hầm gai đóa thì lúc đầu ấn tiến + nhảy lên để tránh những hàng gai ngang, về sau gai sẽ mọc theo quy luật, chỗ mới mọc lên sẽ có chỗ gần đó sụp xuống, để ý đi theo nó là thoát!
    Tớ đang bí chỗ oánh con ice elemental sau khi oánh con nữ hoàng nhện! chẳng hiểu sao oánh nó ko xi nhê gì cả! ko biết làm sao mới wa được bàn T_T
    Nhân tiện hỏi lun làm sao giết được con nữ hoàng nhện? lần trước oánh tự nhiên qua, ko biết làm sao ^^

12. MrYang

MrYang Mr & Ms Pac-Man

[HELP]Mấy huynh giúp đệ cái lỗi này với , tìm trên Gu Gồ Thần Chưởng không thấy có :((

---------- Post added at 09:39 ---------- Previous post was at 09:31 ----------

Lỗi :
    Fatal error
    deMon\prog\fx\demonpostfx.cpp,387:
    Driver 3D error:
    No perspective data available in ..\..\prog\inegine2\drv\drvDX9\rend.cpp,532
    Call stack(0 frames):
    Sửa lỗi hộ đệ với

---------- Post added at 09:41 ---------- Previous post was at 09:39 ----------

Lỗi :
    Sửa lỗi hộ đệ với :(( :((

13. HeroesGelu

HeroesGelu Mr & Ms Pac-Man

Down Driver mới nhất, down direct mới nhất là xong
    tất cả có thể tìm đc bằng cách hỏi bác " guốc gồ " ( google.com )