Xin hỏi người việt Sever nào đông nhất.

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi fromhell1989, 2/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. fromhell1989

fromhell1989 Youtube Master Race

Xin lỗi mọi người vì có mỗi cái nhỏ thế này mà phải lập hẳn topic nhưng mình thấy mấy người hỏi ở threat khác đều ko đc replay nên mình xin phép mở topic để tham khảo ý kiến mọi người, tránh tình trạng chơi game 1 mình 1 khung trời do tiếng anh kém.

---------- Post added at 17:53 ---------- Previous post was at 17:51 ----------

Ah Quên mình chơi cái sever mà phải trả tiền, Sever US.

2. hoabattulhm

hoabattulhm Donkey Kong

IA mak phang =)) (aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa)

3. fromhell1989

với tất cả lòng tôn trọng với sự hiểu biết của bạn. Điều gì khiến bạn thích IA hơn Retail. Cho mình 1 lý do để mình chơi IA. Mình rất vui lòng nếu điều đó giúp mình gặp bạn trong game.

4. hoabattulhm

hoabattulhm Donkey Kong

đơn giản là vì nó free, rate tốt, đông VN
    tối quan trọng là: nó là sv đầu tiên mình chơi =))

5. fromhell1989

Cám ơn vì những lời góp ý từ bạn. Dù sao mình vẫn muốn chơi Retail.

Có ai chơi retail cho mình hỏi là mình đã lập nick đúng trong site của http://na.aiononline.com/us rồi mà sao đánh vào nó toàn báo lỗi là sao, trong khi mình vào tại https://secure.ncsoft.com/cgi-bin/accountManagement.pl để đăng nhập thì lại được. Ai giải thích dùm mình dc ko.

Và có ai biết cách mua CD key và prepaid card ko. Giúp mình với !!!

6. La La

La La Mario & Luigi

Ừ ko có ý xấu :( nhưng đọc qua mấy dòng này thấy giống như bạn đang khoe là bạn ở Retail zị :|

Khi bạn hỏi câu này tớ nghĩ đến 99% mọi ng sẽ suy nghĩ bạn đang hỏi 1 server pri nào đông nhất cơ :|

Vâng nếu như hiểu lầm thì tớ rất xin lỗi :( nhưng với câu hỏi này thì ng ta sẽ có kết quả 90%+ như bạn hoabattuhm đã trả lời

7. fromhell1989

Mình xin thế với bàn thờ của gia đình mình là mình ko hề có ý đó. Vì thực tế cho thấy là có nhiều người trên forum cũng chơi retail nên mình nghĩ rằng có thể lên đây mong tìm kiếm 1 sự giúp đỡ nào đó của mọi người. Mong ai đó có thể trả lời một số thắc mắc của mình.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.