Xin hướng dẫn cách hack God of war trên giả lập

Thảo luận trong 'Cheat Code - Hints - Secrets' bắt đầu bởi nthientam, 20/1/10.

1. nthientam

nthientam Youtube Master Race

Chào các bạn
    Mình đang chơi GOW bằng trình giả lập Pxsc 0.9.6 nhưng sao mình dùng artmoney thì chỉnh dược Red Orbs nhứng mình không biết cách nào để tìm được địa chỉ của thanh máu với thanh năng lượng. Ai biết cách tìm địa chỉ của thanh máu với thanh năng lượng chỉ dùm mình với mặc dù mình đã đọc rất kỹ cách hướng dẫn sử dụng artmoney trên forum nưng vẫn không tìm được 2 địa chỉ trên , bạn nào có kinh nghiệm tìm chỉ dùm mình với.
    TB:
    mình mới post bài lần đầu nên khôn biết post vào dây có đ1ung không nữa có gì sai mong mod với các bạn thông cảm.

2. Darklighter

Darklighter Chrono Trigger/Cross

Bạn có thể tham khảo cách sử dụng code của CB cho giả lập ps2 ở đây :)_
    http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=14015530&postcount=440

3. trinhsam53

trinhsam53 Mr & Ms Pac-Man

Để dùng artmoney với máu. Vì máu không hiện lên số cụ thể cho mình nên bạn có thể chọn Search lúc đầu là unknown value, muc type chọn all cho nó chắc, sau đó ấn ok, máy chạy và cho ra hàng trăm ngàn kết quả...
    Sau đó đến mục filter(lọc). Đây là một số kinh nghiệm của mình. Bạn cứ vào game trở lại, đi đứng một chút không để mất máu, pause lại rồi alt tab ra AM. Filter thì chọn value là "was not changed"
    kết quả sẽ giảm đi khá nhiều. Nếu ngại quay lại game thì bạn cứ filter cho mình liên tục và cứ chọn "was not changed" 5-6 lần đến khi nào kết quả không giảm nhiều nữa thì lại vào game, lần này đánh cho mất máu rồi thoát ra chọn value là "was decreased" cứ thế filter tuỳ theo máu mỗi lần vào game so với lần trước. Nếu máu tăng lên thì chọn "was increased".

Làm kiên trì như thế(có thể phải filter 2-3 chục lần) đến khi nào còn độ cỡ trăm địa chỉ hiện lên (chú ý là phải hiện lên hết) ở cưả sổ bên phải thì có một mánh hay dùng là: bôi đen cỡ 50 địa chỉ đầu rồi tích Freeze hết, quay thử vào game đánh thử xem có mất máu không, nếu có mất máu, del luôn 50 địa chỉ này cho nó gọn bảng => 50 địa chỉ kia có thể có cái mình cần. Cứ dung phương pháp chia đôi này cho đến khi còn lại vài địa chỉ mà freeze thì vào game máu cũng bất tử luôn=> chúc mừng bạn.

Lời khuyên cuối: nếu không được nữa thì ở mục search phần type ấn vào nút bên cạnh chọn tất cả các loại từ interger 1 bến 8 bit thậm chí cả float, nói chung tích hết. Sau đó làm lại từ đầu. good luck!