xin lỗi bạn nhuphuong

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi yukilovely, 19/8/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. yukilovely

yukilovely Youtube Master Race

sau đây là trích dẫn từ lời bạn nhuphuong:
    "Nói khơi khơi như thế bạn Phương hiểu theo kiểu bạn đã post 5 bài tại đây nhưng bị xóa sạch. Thế là vu khống, xạo đến mức ko thể xạo hơn. Bởi thời gian gần đây, mod chỉ có 1 mình bạn Phương.

Tiếp nữa, đã biết topic nhảm nhí rồi thì xin lỗi bạn, ko ai giúp được cả.
    Nếu bạn muốn, phiền bạn tìm 1 box phù hợp trong khu vực cuộc sống dưới kia."
    sorry bạn vì mình đã post topic này.nhưng bạn làm ơn đọc kĩ dùm cái.mình bảo post 5 bài bị del cả 5 là post bên mục ảnh đẹp cabal của forum cabal.chứ ở đây cướp đâu ra.chưa gì bạn đã khóa topic, chặn cả lời giải thích của mình.bạn đọc xong thì muốn cho mình là đứa vu khống hay không thì tùy.hơn nữa mình đã xin lỗi là đã post topic này lên vì hiện tại mình đang rất cần.mình là gamer cabal nên mới qua đây tìm cứu viện.thế mà bị chửi te tua

2. nhuphuong

nhuphuong Mega Man

4 câu đấy bạn Phương không tìm ra 1 chỗ nào có nội dung chửi khiến bạn "te tua" cả!

:)). Muốn hiện lên thì cũng phải để bạn Phương login vào rồi thì mới hiện lên được :))
    Bạn Phương có phải cái máy 24/24 đâu mà lúc nào cũng làm ngay lập tức cho được!
    Thêm nữa, box này cũng tên Cabal.
    Bạn cứ nói khơi khơi thế thì lại xem như là bạn đang nói đến box này, nói đến bạn Phương.

Cuối cùng, block topic với warn cũng ko phải vì lời nói "khơi khơi" kia :))
    Tại sao Block và warn thì phiền bạn tự vào tìm câu trả lời trong mục nội quy của box.
    Việc bạn cần hay không thì cũng lại không liên quan gì lắm đến tình hình thế giới.
    Không phải chỉ vì bạn "rất cần" xong rồi thích làm gì thì làm.

Muốn xin "cứu viện" cũng phải ngó nghiêng xem xin ở chỗ nào là hợp.
    Thích xin trong box Cabal thì cũng có topic chatchit ấy, vào đấy làm gì cũng ko ai cấm!

Tóm lại, Ko phải thích làm gì cũng được; mà chỉ được phép tự do trong 1 điều kiện nhất định. Và nhớ rằng đây ko phải cái chợ để tiện đâu cũng ngồi.

Bạn Phương lại block tiếp đây!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.