Xin Mentor và Iss sever magmeld

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi wertwart123, 12/9/12.

1. wertwart123

wertwart123 Youtube Master Race

tình hình là em muốn chơi lại...xin báo danh sever magmeld...có anh chị nào online thường xuyên cho em xin 1 slot mentor hay không dùng Iss buff cho em mượn log train up 85 với...xin chân thành cảm ơn

2. GuanYuVN

GuanYuVN Mr & Ms Pac-Man

Bạn nên thông tin là mình từng ở clan nào, chơi nick gì, sv nào... thì mới dễ tìm lại người quen cũ và tìm kiếm sự giúp đỡ.

3. wertwart123

ưhm...hồi trước chơi sever magmeld giờ chắc cũng chơi lại...hồi đó chỉ chơi buff orc lên 81 ah...còn nick yul 86 thì mất mật khẩu rồi T_T...nên giờ chơi lại...muốn acc buff lên 86 để có iss dùng buff...nên có ai giúp giùm để tớ up 86 ấy mà...chỉ mượn iss khoảng 2 3 ngày là tớ up àh..mà mấy người hồi đó chơi chung giờ không thấy đâu..tại chơi tiệm net...bùn quá T_T,....nên mới nhờ bạn bè forum giúp đỡ...cám ơn..

4. ArcaneChaos

ArcaneChaos Legend of Zelda Lão Làng GVN

Bạn chịu khó để tại nick đi nhé. Có gì anh em cũng dễ dàng giúp đỡ cho

5. wertwart123

tên char buff orc là dongianlabuff lev hiện tại 81 >"<...tìm sư phụ online để up 86...hì hì..cám ơn đã trả lời

6. wertwart123

sao không có ai coment trả lời hết vậy...:4cool_cold: ai có gì giúp đỡ thì cho em pm tí...hix..vào sever không thấy ai trả lời hết...chạy hết thành này đến thành kia..vô vọng..hay anh em qua sever khác rồi hay là đã off game luôn ròi..ai còn chơi thông cảm cho mượn nick iss train 2-3 hôm để up lev tí...cám ơn..cám ơn nhiều...

7. GuanYuVN

GuanYuVN Mr & Ms Pac-Man

Nếu bạn chơi sv Magmeld, vào game pm HappyGhost, GhostSniper, Minnie, Guanyu để vào clan trước đã. Sau đó mọi người sẽ share iss và mentor cho bạn train. :D

8. Simon King

Simon King Youtube Master Race

Giờ thì có thêm mình nữa, mình online acc 24/7, nếu ai cần Mentor thì pm mình: SimonKing

9. NeonKings

NeonKings Youtube Master Race

Cả nhà biết tin này chưa : http://boards.lineage2.com/showthread.php?t=245745 hãy tham gia kẻo sau lại bảo không được quyền nào !!!!

@ chủ thớt : cái con Iss bữa chuyển bạn hiện tớ đang dùng tạm lại vài bữa ... nhưng mờ nhớ out dắt nó ra 1 chỗ thoáng gió đừng để nó đứng giữa bầy sói thế nhé :))

10. kimlong_2011

kimlong_2011 Mr & Ms Pac-Man

Đã gửi mail cho bạn... cho mình xin một slot mentor ^^ !