Xin xem xét lý do ban nick không chính đáng

Thảo luận trong 'Ý kiến - Đóng góp' bắt đầu bởi vuacobacx1, 29/5/14.

1. vuacobacx1

vuacobacx1 Donkey Kong

Xin chào các mod, smod, admin có thẩm quyền tại box này. Mình muốn xin BQT xem xét lại cho mình trường hợp nick mình bị ban với lý do không chính đáng.

Nick bị ban : rapperdq
    Lý do : cố tình bump topic bằng post nhảm
    Link bài viết bị đánh dấu vi phạm :

http://forum.gamevn.com/showthread....re-danh-cho-nguoi-lon&p=24488400#post24488400 (#176)

Mình mong BQT xem xét lại cho mình, reply của mình hoàn toàn bình thường vì mình đang thảo luận game với anh em trong topic thì bị nick hoangsea ban với reason như trên.

Mình post thêm ảnh của game Hắc Tây Du, game mình đang chơi lên đây để chứng minh là reply của mình ko hề nhảm

Như ảnh nói rõ là đồ vật chỉ rớt khi đi phụ bản Ma Vương ( vực sâu ) vì thế comment của mình hoàn toàn mang tính thảo luận.

Vậy, kính mong BQT xem xét và unban cho nick của mình

Xin cảm ơn.

2. basaf_13

basaf_13 Gate gate paragate Moderator

Soha vào quấy cái forum này hơi bị nhiều rồi đấy.
    Bạn MOD nào khóa tài khoản này vào đây cho một hai ý kiến cho minh bạch rồi BQT mới xử lý được.

3. o0hoangsea0o

o0hoangsea0o Lão Làng GVN

http://forum.gamevn.com/showthread.php?1146108-Hac-Tay-Du-Game-hardcore-danh-cho-nguoi-lon/page18

#173-176
    đọc tự hiểu kiếm cớ bump bài
    cả cái topic chỉ có đúng vài cái nick post lên post xuống
    nhìn thì gần 5k view mà chả ai ngoài vài cái nick đó post là hiểu có vấn đề
    trước đó thì đến không biết bao nhiêu trang comment như ngồi chat với nhau

box TLC chừng nào còn không có luật chặt chẽ và mod cố định quản lý thì còn lắm chuyện

Chỉnh sửa cuối: 31/5/14
  4. vuacobacx1

vuacobacx1 Donkey Kong

Thứ nhất, có người đặt câu hỏi thì mình vào reply trả lời, sau đó người ta hiểu nhầm ý của mình nên mình nói rõ lại để người ta có cái nhìn đúng đắn nhất về một tính năng của game. Bạn vui lòng đọc lại 1 lần nữa.

Còn bạn đừng nhầm lẫn giữa shop và cash shop nhé, bạn ko chơi game xong đem cái kiến thức hạn hẹp về game của bạn ra rồi bảo đó là chat nhảm bump topic.

Thứ hai, xin lỗi bạn hoangsea chứ mình đang hỏi về việc nick mình bị ban ko chính đáng chứ mình ko thắc mắc là cái topic nó mùi thơm hay thối, bình thường hay là có vấn đề, bạn đừng đánh trống lảng kiểu thế.

5. basaf_13

Tình hình Box TLC thì có mình là người suốt ngày đảo qua đảo lại rồi. Danh sách game, Seeder thì cũng nắm rõ.
    Giờ thống nhất lại ntn:

1. Tôn trọng quyết định của MOD o0hoangsea0o's nhưng nhắc nhở bạn không nên tùy tiện khóa ID ở các khu vực mình không quản lý.
    2. Bạn vuacobacx1's gửi ID và link bị khóa TK, tôi sẽ rút ngắn thời gian bị khóa ID lại.
    3. Lưu ý các thành viên trực thuộc team Soha-Seeder nếu còn tiếp tục spam tại TLC tôi sẽ remove toàn bộ các Topic Game của Soha. Các bạn đang làm quá.

Mọi người còn có comment gì nữa không?

6. vuacobacx1

vuacobacx1 Donkey Kong

7. basaf_13

It's done. ..