Xpet chính thức ra mắt!!!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi bachcudi, 14/7/11.

1. bachcudi

bachcudi Mario & Luigi

Thân chào tất cả các bạn!

Đầu tiên, mình xin thay mặt nhóm game cảm ơn anh em Gamevn đã tham gia ủng hộ bọn mình trong thời gian Xpet thử nghiệm beta. Nhóm game rất bất ngờ vì một sản phẩm còn non trẻ như Xpet đã được mọi người quan tâm tham gia chơi thử và góp ý nhiệt tình đến như vậy. Bọn mình đã nhận được rất nhiều, rất nhiều những ý kiến đóng góp quý báu của anh em. Có những ý tưởng đã được áp dụng ngay nhưng cũng có những việc nhóm game chưa thể thực hiện được vì lý do kinh nghiệm cũng như kỹ thuật. Tuy nhiên, đây vẫn là nguồn động lực rất lớn giúp nhóm game cố gắng xây dựng một game bởi game thủ Việt trong thời buổi khó khăn như hiện nay.

Từ ngày 11/7/2011, Xpet đã đưa ra phiên bản chính thức với những tính năng mới hấp dẫn hơn. Hệ thống Ngọc đã chính thức được đưa vào sử dụng song song với hệ thống vàng. Những anh em đã tham gia bản beta vẫn được giữ lại tài khoản và được tặng 15 ngọc cho mỗi người. Mọi người có thể tiếp tục chăm sóc những con thú siêu năng lực của mình không chỉ tham gia chiến đấu, làm nhiệm vụ mà còn giao lưu với bạn, nhặt vàng, chơi quay số, đọc truyện cười cùng thú cưng…..

Những câu hỏi trí tuệ đang chờ đón bạn.

Nếu bạn là người có thời gian eo hẹp dành cho chơi game, hãy làm nhiệm vụ Thời gian, chỉ việc nhận và chờ hết giờ quy định là có thể nhận được điểm nhiệm vụ.

Hãy kết bạn với nhiều người để nhặt được nhiều vàng hơn.

Thú của bạn cũng kiêu lắm, ko tự ăn đâu, bạn phải nâng niu cẩn thận, đưa thức ăn vào tận miệng thì nó mới chịu ăn.

Thú sẽ đòi bạn dẫn chúng đến đấu trường để thể hiện những võ công đặc biệt chúng mới học được.

Lâu lâu cũng phải đưa thú đi chơi mấy trò may rủi. Hãy hạn chế nhé.

Thú cũng sẽ giúp bạn giải trí bằng cách sử dụng siêu năng lực bói vận mệnh của các bạn trong ngày, hay kể một câu truyện cười giúp bạn xả xì trét.

Game vẫn còn cần phải nâng cấp rất nhiều mới có thể thỏa mãn nhu cầu cả mọi người và bọn mình đang hàng ngày nỗ lực để làm việc đó. Hy vọng anh em Gamevn có thể tiếp tục đóng góp những ý kiến để xây dựng Xpet hoàn thiện hơn, bọn mình hứa sẽ cố gắng biến những ý kiến hợp lý trở thành hiện thực và được áp dụng trong game.

Một lần nữa xin cảm ơn anh em, hi vọng mọi người sẽ tiếp tục ủng hộ sản phẩm của người Việt tại : http://xpet.us

Chỉnh sửa cuối: 14/7/11
  2. senlong2

senlong2 Donkey Kong

Thấy thông báo reset mấy hôm không vào ...Vào xem mới được....

3. Ova

Ova Persian Prince Lão Làng GVN

Mấy cái icon nên khung lại hoặc clear nền đi

4. _Hiro_

_Hiro_ C O N T R A

phải chi hình game đẹp như hình trên trang chủ chắc mình chơi =))

5. bachcudi

bachcudi Mario & Luigi

Webgame với flashgame... có cái nào hình game đẹp bằng hình trang chủ đâu bạn :))

Nhưng mà hình trong game Xpet cũng khá đẹp và kỹ đó bạn ạ, đặc biệt là các loại vật phẩm, vũ khí, chi tiết đến từng vết xước luôn.

6. YThienLongG4V

YThienLongG4V Legend of Zelda

Ai có lòng tốt cho Long xin 1 ít Ngọc được không :|

7. karen0990

karen0990 Dragon Quest

Mình đã chơi thử game này và cũng có nhiều điểm là lạ và khá thú vị. Tuy nhiên nhiều câu hỏi trí tuệ hóc búa quá, mình trả lời 1 câu được chứ không trả lời được 3 câu.
    Hi vọng game sẽ có thêm nhiều chức năng mới.

Chỉnh sửa cuối: 14/7/11
  8. kazunoki

kazunoki Legend of Zelda Lão Làng GVN

đúng rồi đánh đến 0 Hp rồi phải thôi trận luôn chứ đán kiểu này bức xúc lắm ...

9. snow angel

snow angel Dragon Quest

Chọn cái thứ 2 nó hỏi có 1 câu thôi mà :D

10. karen0990

karen0990 Dragon Quest

Ừ, nhưng mình vẫn thích 3 câu để kiếm nhiều hơn :">

11. ryukbn

ryukbn Mario & Luigi

dù ko chơi cũng chúc game phát triển :)

12. Ova

Ova Persian Prince Lão Làng GVN

Mình chơi được 1 ngày và nhận xét là game chán , bị hạn chế quá nhiều , gold kiếm được cũng ít . Với lại chơi chỉ vào đấu trường đánh thôi , chả còn cái gì nữa

13. bachcudi

bachcudi Mario & Luigi

Ít ra còn có các nhiệm vụ, hay quay số trong hầm bí mật, hoặc xem bói với xem truyện do thú kể, sưu tập đồ trong shop, thử sức với các NPC nữa bạn. Gold thì phải có nhiều bạn bè, nếu chơi ngày đầu tiên thì chắc chắn là khó kiếm tiền rồi vì chưa kịp làm gì cả :) Chơi thêm 1 ngày nữa đi, bạn sẽ thấy thêm các chức năng khác nữa đó :)

14. senlong2

senlong2 Donkey Kong

Snow angel là Sở tuyết trước chơi silkroad hả ??? Cậu cũng chơi game này hả ? Pet tên gì vậy cậu ???